[SCAM] Hungzindo_Sell VPS

@converser and idsect: sao tao đọc cm của bọn mày thấy khắm thế nhỉ? bọn tao thích làm gì kệ bọn tao, 2 thằng mày cứ chõ mõm chó vào làm *** gì nhờ, hay 2 thằng mày là 2 con chó con theo đuôi con cẩu tạp chủng hungzindo, thằng mặt *** kia sợ bị bọn tao tóm được nên sai 2 thằng mày lên đây phá đám à? Tao cũng *** thích động tơí pháp luật vơí vài đồng lẻ bị mất đó đâu, cái tao cần là info của thằng cẩu tạp chủng hungzindo, nó cần phải trả giá cho những gì nó đã làm, giờ đang cần người biết cách tìm nhà nó, nó sẽ *** sống yên được đâu.
Các bác nên để những lời lẽ đấy cho đứa khác chứ , sao phải gây xik mik thế nhỉ

ĐÚng là mấy ông trẻ trâu, mà ở topic rao bán vps hình như có thằng bảo tân tận nhà gd mà, chắc lại clone rồi

Cái topic này có 3 loại mem: người bị scam, người vào spam, người thì rãnh vào chửi tùm lum như mình bị scam không bằng.

Còn thiếu một loại. Vào rồi đi ra - Không tham gia. Mất vệ sinh wa toàn thấy V với chả L

:binhsua113:

@converser and idsect: sao tao đọc cm của bọn mày thấy khắm thế nhỉ? bọn tao thích làm gì kệ bọn tao, 2 thằng mày cứ chõ mõm chó vào làm *** gì nhờ, hay 2 thằng mày là 2 con chó con theo đuôi con cẩu tạp chủng hungzindo, thằng mặt *** kia sợ bị bọn tao tóm được nên sai 2 thằng mày lên đây phá đám à? Tao cũng *** thích động tơí pháp luật vơí vài đồng lẻ bị mất đó đâu, cái tao cần là info của thằng cẩu tạp chủng hungzindo, nó cần phải trả giá cho những gì nó đã làm, giờ đang cần người biết cách tìm nhà nó, nó sẽ *** sống yên được đâu.

Mày thì khá hơn thằng kia chơi luật giang hồ, cũng tạm được nhưng mà mày làm gì được ngta chưa hay oan oan cái mồm. Tao cũng xàm với tụi bây thế thôi. Tao cũng dek vào cái chỗ dơ bẩn này , mà nó dơ là do những đứa có ăn có học mà lại thiếu văn hóa như mày. ở đó mà tự chửi tự nghe nhe ku.

Đm các ông.Chửi nhau làm gì.Thằng ml hungzindo nó lên nó cười cho.Bị scam nếu tìm được info thì tốt.Lên đây chưi nhau làm gì.Mấy ông ko bị thì im mồm giúp.Chả liên quan đến mấy ông mà vào đây nói

đm, éo cãi với vermilion nữa, giờ chuyển sang chửi cái thằng khốn huuthai89 này
đm, tao đã nói là tao có liên quan gì tới thằng hungzindo rồi nhé
giờ tao thề và tao nguyền rủa:
- Nếu tao có trong hội thằng hungzindo, có lợi ích gì từ thằng hungzindo hoặc theo đuôi thằng hungzindo thì tao là khốn nạn, và ngược lại, nếu tao không có trong hội thằng hungzindo, ko có lợi ích gì từ thằng hungzindo hoặc ko theo đuôi thằng hungzindo thì tao nguyền rủa 3 đời của mày suốt đời làm thân phận súc sinh, cho người khác chà đạp!
giờ rủa xong rồi, tao éo cãi với mày nữa, lời mày nói ra sẽ như *** dính ngược vào mặt mày, éo liên quan ảnh hưởng gì đến tao nữa, tao éo quan tâm tới mấy thằng đoán bừa + ngu, đm đã nói là ghét nhất bị ai nói chung hội với tụi scammer rồi mà ko hiểu sao cứ có mấy cái thằng ngu vãi lờ cứ nói hoài!
Bye!

Last edited by a moderator:
biết địa chỉ nhà sao không đến hỏi chuyện mà chửi nhau trên này :))
lol
còn mấy bạn bảo lập hội đi báo công an thì nên suy nghĩ lại ;))

80% mấy thằng đang chửi nhau kia là nick clone của hungzindo =)) (check IP chưa chắc đã ra clone vì nó có VPS mà =))) cái như 1 kiểu tự PR ấy (như cái topic của hungzindo mình khẳng định 90% số nick nghi ngờ hungzindo trong đó chính là clone của nó :)))

Last edited by a moderator:
Quan trọng đuổi được mấy thằng chim lợn đi anh em mới làm việc được, cứ vào xỉa xói, khó chịu *** thể tả, tìm được info,lập được hội thì sợ *** bố con thằng nào :-L

Quan trọng đuổi được mấy thằng chim lợn đi anh em mới làm việc được, cứ vào xỉa xói, khó chịu *** thể tả, tìm được info,lập được hội thì sợ *** bố con thằng nào :-L
sinh năm 89 mà tưởng mấy đứa bụi đời sinh 98 ngoài đường thất học , giang hồ dữ quá ra đường làm đại ca kiếm tiền, ngồi nhà ôm máy mà kêu la om xòm.
ngon kiếm nó chơi tay đôi, kéo pè kéo phái lập hội mới ghê, có 1 thằng mà phải tổ chức cả hội thì đã hiểu tại sao mày bị scam. đúng là thứ đek có thật lực ... ngu một mình sơ ngta *** nể nên rủ rê người khác ngu chung. Máy đứa như bây làm trái đất chậm quay thôi chứ làm đek gì. Tui bây hay thì đã biết được tao hay thi đâu có mà đi đoán mò này nọ, toàn thứ mồm thúi cứ la lên sao nghe thúi. ăn nói thì dơ bẩn.

sinh năm 89 mà tưởng mấy đứa bụi đời sinh 98 ngoài đường thất học , giang hồ dữ quá ra đường làm đại ca kiếm tiền, ngồi nhà ôm máy mà kêu la om xòm.
ngon kiếm nó chơi tay đôi, kéo pè kéo phái lập hội mới ghê, có 1 thằng mà phải tổ chức cả hội thì đã hiểu tại sao mày bị scam. đúng là thứ đek có thật lực ... ngu một mình sơ ngta *** nể nên rủ rê người khác ngu chung. Máy đứa như bây làm trái đất chậm quay thôi chứ làm đek gì. Tui bây hay thì đã biết được tao hay thi đâu có mà đi đoán mò này nọ, toàn thứ mồm thúi cứ la lên sao nghe thúi. ăn nói thì dơ bẩn.
hungzindo day mà ... cho em xin lai vps với

---------- Post added at 12:46 PM ---------- Previous post was at 12:40 PM ----------

muốn tìm ìno thì dễ thôi . pác nào quen ngân hang kêu ngưồi ta xem cho cái mã số thẻ mấy ông chuyển tiền là của ai , số nhà ơ đâu là rõ chứ gì nữa ... ko lẽ nó làm giả được giấy chứng minh nhân dân để làm thẻ ở ngân hàng , cùng lắm nó dùng thẻ người khác cho nó , nếu thế thì đi kiếm người chủ thẻ đó hỏi thăm xem nó ở đâu ...:binhsua49: lúc đó thích làm gì mà khộng đưộc

Muốn truy đến cùng cũng dễ thôi, có điều bác nào sài vps là tiếp tay cho bọn dùng cc, kiểu gì cũng bj liên đới

hungzindo day mà ... cho em xin lai vps với

---------- Post added at 12:46 PM ---------- Previous post was at 12:40 PM ----------

muốn tìm ìno thì dễ thôi . pác nào quen ngân hang kêu ngưồi ta xem cho cái mã số thẻ mấy ông chuyển tiền là của ai , số nhà ơ đâu là rõ chứ gì nữa ... ko lẽ nó làm giả được giấy chứng minh nhân dân để làm thẻ ở ngân hàng , cùng lắm nó dùng thẻ người khác cho nó , nếu thế thì đi kiếm người chủ thẻ đó hỏi thăm xem nó ở đâu ...:binhsua49: lúc đó thích làm gì mà khộng đưộc

để nói cho nghe có cái loại là giao dich lậu hiểu hok. Là nó nhờ ai đó lấy số thẻ gửi tiền vào và sao đó rút ra đưa nó, rồi lại nó chia cho % , đâu cần biết có tiền là làm, biết chi nó ở đâu, liên lạc dt nó tới nhà giao tiền cho nó 1000tr dc 50k sướng thấy mồ, công an tới nói tui giao dịch cần gì biết tiền do đâu, miễn có ng chia % tui làm . thế là huề .
Nói tới đây thế nào các bác cũng la làng tui là Hungzindo, hahah để khẳng định nhé chắc chắn tui ko phải , nhưng mấy cái trò này tui biết tổng , tin hay không thì tuy. Vạch mặt vài thủ thuật cho các bác xem mà sáng mắt. Thằng scam , scam được thì say bye đâu có rãnh vô đây xàm xàm mấy bác. đã nói rồi công an muốn bắt ăn cướp đôi khi phải nhờ thằng ăn cướp khác bác ơi.

Truy tới cùng như nào hả bác, chỉ cách cho ae đi!
@converser: đừng khích tao, tao ko phải loại hữu dũng vô mưu,ngu gì một mình lao vào hang chó thằng ngu ạ, chim lợn thì cút mẹ đi, xỉa xói cái *** gì, chính xác là một mình tao thì không làm được gì nhưng mà ở đây không chỉ một mình tao bị lừa đâu, dù mày là ai thì cũng không làm nhụt ý chí cho thằng cẩu tạp chủng hungzindo trả giá của bọn tao đâu, khôn hồn thì thì cút khỏi đây đi,mày chim lợn hơi bị nhiều đấy.

@all mod: khả năng mấy thằng này là clone của hungzindo, nó vào khích đểu bọn tôi để bọn tôi không kiềm chế được mà chửi bậy vì đã bực + thêm bực thì các bác biết thế nào rồi đấy, vậy nên các mod để yên cho ae làm xong vụ này rồi cứ phạt gì thì phạt. Thanks!

Truy tới cùng như nào hả bác, chỉ cách cho ae đi!
@converser: đừng khích tao, tao ko phải loại hữu dũng vô mưu,ngu gì một mình lao vào hang chó thằng ngu ạ, chim lợn thì cút mẹ đi, xỉa xói cái *** gì, chính xác là một mình tao thì không làm được gì nhưng mà ở đây không chỉ một mình tao bị lừa đâu, dù mày là ai thì cũng không làm nhụt ý chí cho thằng cẩu tạp chủng hungzindo trả giá của bọn tao đâu, khôn hồn thì thì cút khỏi đây đi,mày chim lợn hơi bị nhiều đấy.

@all mod: khả năng mấy thằng này là clone của hungzindo, nó vào khích đểu bọn tôi để bọn tôi không kiềm chế được mà chửi bậy vì đã bực + thêm bực thì các bác biết thế nào rồi đấy, vậy nên các mod để yên cho ae làm xong vụ này rồi cứ phạt gì thì phạt. Thanks!

thi da moi tui bay ko co that luc nen fai lam be lam phai. con da dam chui thi dam chiu.nhuc chua du sao con xin mod n ayno. choi ma choi xin mod lai loi ra cai nhuc .dung that la thieu nang

Ờ,tao không có thực lực đấy, cứ khích bác tiếp đi hoho :)), tao cảm thấy mày cứ như chó mẹ bảo vệ chó con hungzindo ấy nhờ :))
Tao chỉ cần các mod để yên cho mọi người làm rõ vụ này là được rồi, không đòi hỏi gì thêm.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,789
172,864
Latest member
Digitalmalad

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week