[SCAM] Hungzindo_Sell VPS

Nếu biết địa chỉ thỉ nói cho người bị hại biết đi, còn bày trò 100z. Cái loại đục nước béo cò cũng không hay ho gì đâu.
Lâu lắm rồi mới vào 1 forum mmo, lại thấy giống ekt rồi. Đừng để bị scam, bàn tán chặt chém rồi cuối cùng lại để scam lặn mất tăm.

Khả năng theo mình suy đoán thì thằng này nó cũng ở trong Hà Nội thôi. Bác nào có khả năng xin hãy làm hết sức, đừng có sợ gì cả.
Contact Me : Y/m : Zin_Gucci G/m : [email protected]
Mobile : 097.391.1987...OR..0947.68.7777
Cứ mang số điện thoại của nó đến công an, tra số điện thoại sẽ biết được nhiều thông tin. webmoney đã xuất hiện ở VN, ai bị nó lừa mất webmoney thì có thể tố cáo nó lừa đảo với công an rồi đấy.

Có 1 cách nữa để chơi nó, vào goolge search "user/hungzindo", "hungzindo" thấy bài nào nó post lên thì cứ vào comment "Fake, trojan, virus" cho không ai down của nó. Đông thời vào "Feedback", "Contact" ... báo với admin site đó nữa, cứ bảo là download về toàn bị dính trojan,virus ...

Last edited by a moderator:
chán vải cả lọ !! VPS mới mua xài đc 3 ngày !! 17.5 $ !! tưởng bài được sticky thì ngon !! ai dè ! oh my god MOD

Tôi cũng chán vãi cả lọ, tưởng có người tìm ra được info của nó, ai dè chẳng ai làm được, mình lại không có khả năng đó, haizzz :-s
Có cái ông meorubi, post bài toàn thấy khích đểu, mình bảo ko cãi nhau nữa không lại thành spam, nói ngay là không rảnh để cãi nhau với mình, mình *** thèm nói nữa, làm ngay 1 bài kích đểu ở bên dưới, thấy chẳng khác *** thì converser với idsect, hài vãi lọ ra =))
@hungzindo và đồng bọn: *** cụ chúng mày, tao nguyền rủa chúng mày, ông bà bố mẹ chúng mày ra ngoài đường bị ô tô cán cho phòi óc, con cái chúng mày sinh ra *** có lỗ đít, hết :binhsua49:

Tôi không tranh cãi với ông nữa không lại thành spam.
Tôi nói lại lần cuối ông có gì chứng minh được khả năng của ông không, không thì đừng nói nữa, hay khả năng của ông là chụp ảnh chat haizzz :-s

bạn nghĩ mình rảnh ngồi tranh cãi với bạn à ?

Máy nổ đâu hết rồi ?
mất điện hết cả rồi à .......... .......
chú này huuthai89 nổ to nhất nè ..đâu rồi ....lặn mất tăm ?
biết câu "ếch chết tại miệng" ko

HAIZZZZ =))

ĐM, tao đã thế là tao éo có clone gì tới thằng hungzindo rồi nhé, Nếu tao là clone của thằng hungzindo thì tao bị nghèo, còn nếu tao ko có phải là clone + đồng bọn của thằng hungzindo mà giờ thằng khốn nào pm hỏi xoáy hoặc vu khống tao trên topic này thì tao nguyền cả cuộc đời mày sẽ chỉ làm tôi mọi cho người khác, để họ đè đầu cưỡi cổ. Đm, tao rủa như thế đó, mày ko tin thì kệ mịa mày, nhưng tao tin vào mấy cái thề này lắm, tao ko phải clone hungzindo thì tao nói ko phải, mà cứ vu khống tao thì sau này tụi bay bị như lời nguyền thì đừng hỏi vì sao!
Đúng là lũ ngu, mua hàng rẻ để bị lừa rồi giờ quay sang nói tao là clone của con chó hungzindo. đm thằng hungzindo, mày lừa lũ ngu này làm gì để tao thấy tụi nó ngu quá, vào nói tụi nó thì tụi nó nói tao là clone của mày kìa, đm!
còn thằng nào muốn hỏi hungzindo ở đâu thì qua uds mà hỏi, có mấy thằng đã gặp mặt thằng chó hungzindo rồi đó,
đmm!

Đm tao có bảo mày là đồng bọn của hungzindo đâu, đọc thì đọc *** kỹ, tất cả bài post của tao trong topic này, chưa bài post nào tao khẳng định chắc chắn mày là đồng bọn của hungzindo cả. Tao chỉ ức chế là sao mày cứ vào xỉa xói làm gì thôi, còn tao chửi, tao nguyền rủa con chó hungzindo và đồng bọn, mày ko phải đồng bọn của nó thì tất nhiên mày không nằm trong số bị nguyền rủa rồi, bức xúc cái *** gì chứ, bọn tao bị lừa mới là người đang bức xúc kia kìa.

Đm tao có bảo mày là đồng bọn của hungzindo đâu, đọc thì đọc *** kỹ, tất cả bài post của tao trong topic này, chưa bài post nào tao khẳng định chắc chắn mày là đồng bọn của hungzindo cả. Tao chỉ ức chế là sao mày cứ vào xỉa xói làm gì thôi, còn tao chửi, tao nguyền rủa con chó hungzindo và đồng bọn, mày ko phải đồng bọn của nó thì tất nhiên mày không nằm trong số bị nguyền rủa rồi, bức xúc cái *** gì chứ, bọn tao bị lừa mới là người đang bức xúc kia kìa.
đmm!
tao rủa thằng nào vu khống tao nhé! có nói thẳng nick mày ko? đmm!

Mày đọc lại cái bài của mày đi, trong topic này toàn chửi, làm gì đã có ai nguyền rủa thằng chó hungzindo và đồng bọn ngoài tao, lại post ngay dưới bài của tao, tao đã cố gắng hạn chế nói tục chửi bậy rồi thì thôi mày còn chửi cái *** gì, đkmm!

chán vải cả lọ !! VPS mới mua xài đc 3 ngày !! 17.5 $ !! tưởng bài được sticky thì ngon !! ai dè ! oh my god MOD

Không nên tin tưởng vào mấy cái forum mmo. Online có biết ai với ai. Mod Ekt mà còn scam, stick bài là cái gì. :binhsua50:
Mà nhìn cái topic này, chẳng mấy chốc nó sẽ lặn như bao topic report scam khác thôi.

Khả năng là vậy rồi, không thấy ai có khả năng tìm được info của nó cả, haizzzz :-s. Đành phải nguyền rủa thằng chó hungzindo mỗi ngày cho bõ tức vậy kaka :binhsua49:

@hungzindo và đồng bọn: *** cụ chúng mày, tao nguyền rủa chúng mày, ông bà bố mẹ chúng mày ra ngoài đường bị ô tô cán cho phòi óc, con cái chúng mày sinh ra *** có lỗ đít, hết :binhsua49:

nếu tìm đc INFO cậu làm gì
mình cho cậu INFO

Hungzindo

nhà : 265 Minh khai - Hai ba trưng -Hn
và : 26 Yên Ninh - Ba Đình - Hn

Phone : 097.391.1987 -- 0947.68.7777

Hình ảnh đi kèm .......

Cả nhà nhớ ấn Thanks nhé

ỐI đệt nhà ở HN ngay gần chỗ mình, kệ mẹ nó cầm súng hay cầm gì hôm nào qua chào hỏi+nghía qua mặt phát

Không nên tin tưởng vào mấy cái forum mmo. Online có biết ai với ai. Mod Ekt mà còn scam, stick bài là cái gì. :binhsua50:
Mà nhìn cái topic này, chẳng mấy chốc nó sẽ lặn như bao topic report scam khác thôi.

Năm ngoái là Smod của EKT bạn ah` :)) vụ cũng to khủng khiếp và mình cũng là nạn nhân ... ngày mới chập chững bước vào nghề vấp 2 vụ scam VPS :)) 1 của ông haithanh , 2 là của Smod nhoc_ekt ..... haizzzzzzzzz !

---------- Post added at 10:59 PM ---------- Previous post was at 10:57 PM ----------

Phải zindo ko ta ?

mình tưởng tay này 9x cơ nhỉ :))

nếu tìm đc INFO cậu làm gì
mình cho cậu INFO

Hungzindo

nhà : 265 Minh khai - Hai ba trưng -Hn
và : 26 Yên Ninh - Ba Đình - Hn

Phone : 097.391.1987 -- 0947.68.7777

Hình ảnh đi kèm .......

Cả nhà nhớ ấn Thanks nhé

Để cuối tuần này xuống HN qua hỏi thăm người quanh khu vực đó! Lại còn 2 địa chỉ nữa mới ảo @@, còn số điện thoại thì vứt đi là vừa, 1 số ko liên lạc được, một số thì của người khác :|

@@ huuthai89
cậu xin INFO chỉ để " hỏi thăm người quanh khu vực đó " à
làm mất công mình 3 ngày truy lùng hung thủ ........
AE và mình đang hi vọng vào những người như cậu lắm đấy " hãy lấy lại công lý "

@@ huuthai89
cậu xin INFO chỉ để " hỏi thăm người quanh khu vực đó " à
làm mất công mình 3 ngày truy lùng hung thủ ........
AE và mình đang hi vọng vào những người như cậu lắm đấy " hãy lấy lại công lý "

Cậu tưởng cậu post một bài như vậy mà tôi tin cậu ngay à? Dù sao thì cũng cám ơn cậu cho chút info dù có đúng hay không?

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,876
172,963
Latest member
linkvaobetvisa

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom