• Guest, bạn sẽ được thưởng theo giá trị giao dịch tương ứng khi báo cáo [Scammer]:
    • Từ 50tr trở lên: thưởng liền 20 MR (~ $20)
    • Còn lại: thưởng liền 1 MR - 10 MR (~ $1 - $10)
    • Các trường hợp báo cáo [Warning] cũng sẽ được thưởng 1 MR (~ $1)
    • Báo cáo tại đây

[Scam]bankphat kiếm chuyện không trả tiền

thinhguru

Newbie
Reactions
2
MR
0.000
Đầu tiên sr mod do chưa đủ post nên phải lập topic ở đây, mong mod để cho topic live 1 2 ngày cho mọi người trong box cap biết bộ mặt thật của chú em này
  • - Hôm qua tôi có nhận 15 tài khoản guru của bankphat chia cho member gõ, sau 1 đêm số lượng captcha chúng tôi hoàn thành là khoảng 20k code / 15 tài khoản. Do nhiều người mới làm ban đêm hơi buồn ngủ nên có 1 vài code hoàn thành không được và bỏ qua (đánh ?).

• - Sáng nay khi làm xong tôi gọi cho bankphat và pm yahoo thì duoc nhận 1 từ phá hoại !? và lập topic ko pay tiền tôi và public thông tin của tôi lên sau đó gọi điện ko thèm nghe tôi giải thích. Trong khi đó, mỗi tài khoản chỉ có 1 vài hình là bỏ qua (đánh dấu ?). Thử hỏi các bạn khác, nếu như đánh pix và mega, các bạn bỏ qua vài chục lần /1k thì bị gọi là gì trong khi tôi chỉ mới vài code /20k đã bị gọi là phá hoại

• - Tôi lập topic này cũng ko phải để đòi tiền, vì bankphat đã cố ý quỵt thì cũng coi như mất rồi, chỉ mong nhận được ý kiến của anh em captcha. Số lượng captcha bỏ qua trên 20k code chúng tôi làm thì đáng bị gọi là kẻ phá hoại hay ko, nếu tôi muốn phá thì đâu có cho mọi người gõ tới tận 20k code và chỉ sai có vài code như thế.

****1 vài proff trong tổng số 15 tài khoản, nếu cố ý phá, thì giờ cả group của bạn đã đi rồi, bạn ko muốn trả thì nói 1 câu, ko cần phải nói vậy đâu

Tài khoản phat149

Tài khoản phat150

Tài khoản phat160

Tài khoản phat159

Đây là proof chat:

Last edited by a moderator:

hitle92

Senior
Reactions
264
MR
0.075
up cho bác bankphat vao giải quyết, nhưng đừng chửi nhau nhé hihi:binhsua26:

cũng rất có thể bạn bankphat đã scam , bạn tôi làm đủ 3$ từ đêm wa đến giờ pm để đc pay nhưng y vẫn im lặng , mọi ng đang làm cho group này nên dừng lại đi !!!

Reactions
225
MR
0.000
Không có tội lỗi nào ác bằng ... tội lỗi lừa member capcha cả.. tội đó ví như bọn bon bóp chặt đầu medusa vậy.. đáng chết không thể tha thứ được..

Không có tội lỗi nào ác bằng ... tội lỗi lừa member capcha cả.. tội đó ví như bọn bon bóp chặt đầu medusa vậy.. đáng chết không thể tha thứ được..

Đúng vậy, gõ vài nghjn cap ko phải đơn giản mà tiền lại thấp. Đã vậy còn scam. Ác quá!

the1st

Hero
Reactions
517
MR
0.000
xin 1 cái dép ngồi hóng dạo này nóng nên nhiều cam giải khát quá :binhsua25:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
423,789