• Guest, bạn sẽ được thưởng theo giá trị giao dịch tương ứng khi báo cáo [Scammer]:
    • Từ 50tr trở lên: thưởng liền 20 MR (~ $20)
    • Còn lại: thưởng liền 1 MR - 10 MR (~ $1 - $10)
    • Các trường hợp báo cáo [Warning] cũng sẽ được thưởng 1 MR (~ $1)
    • Báo cáo tại đây

[Scam]bankphat kiếm chuyện không trả tiền

hoangnambg

Newbie
Reactions
63
MR
0.000
mình thiết nghĩ ai cũng như ai thôi, phá hoại làm hỏng nồi cơm của ng khác các bạn có tức ko. chưa kể a phat có lẽ đang mệt mỏi nên chưa suy nghĩ đc thấu đáo. mặc dù mình rất bận rộn vs team của philipin. mình vẫn phải chú ý tới 2 team của VN khác nữa. hi vọng mọi ng có thể cho mình một thời gian. và bất cứ ai bít thông tin về thằg phá hoại thực sự. cái team bị banned của mmo4me này, làm ơn contact hoặc public lên đây giúp mình. còn mình ko hề phủ nhận là bạn chủ topic làm rất nhiệt tình và hăng hái. nhưng hi vọng các bạn. nếu mệt hãy đi ngủ, bận hãy giải quyết, freetime rồi quay lại vs mình. đùg vì 1 chút tắc trách mà làm hỏng cả công swcs cua rminfh.hiện tại gr đang check các team vn rất kĩ, chỉ cần 1 acc sai rule đã bị report rồi chứ đừng nói là 3 acc. mình ko đặt nặng yêu cầu. chỉ hi vọng các bạn tuân thủ rule. như vậy mới bền vững đc

xkiraqn

Hero
Reactions
732
MR
1.934
Chat with me via Skype
Cơ bản là ban đầu mình muốn anh em nói chuyện đàng hoàng và cùng giải quyết nhưng bankphat tạo topic và ko thèm nghe đt mình thì bạn nói xem ai là người gây trước, giờ bankphat gỡ topic xuống thì mình cũng sẽ gỡ topic.
@@@kiemthe: clone nick đóng 2 vai heng, cần đưa bằng chứng lên ko, tốt nhất là giữ 1 mình biết ko thì tất cả đều biết nha bạn
oi trời , ông kia đẹp mặt nhỉ:binhsua24:

sáng nay mình bảo a phát là có 3 mem của a bị banned a thử kiểm tra, mình nghĩ là có lẽ a phát suy nghĩ nheiefu quá đau đầu nên mới tuỏng là mình bảo là del acc phá hoại đi. có lẽ chỉ là hiểu lầm thôi. bạn đừg nóng vội quá, còn topic thì làm sao mà a phát gõ đc, chỉ có mod mới gỡ đc thui bạn à

thinhguru

Newbie
Reactions
2
MR
0.000
mình thiết nghĩ ai cũng như ai thôi, phá hoại làm hỏng nồi cơm của ng khác các bạn có tức ko. chưa kể a phat có lẽ đang mệt mỏi nên chưa suy nghĩ đc thấu đáo. mặc dù mình rất bận rộn vs team của philipin. mình vẫn phải chú ý tới 2 team của VN khác nữa. hi vọng mọi ng có thể cho mình một thời gian. và bất cứ ai bít thông tin về thằg phá hoại thực sự. cái team bị banned của mmo4me này, làm ơn contact hoặc public lên đây giúp mình. còn mình ko hề phủ nhận là bạn chủ topic làm rất nhiệt tình và hăng hái. nhưng hi vọng các bạn. nếu mệt hãy đi ngủ, bận hãy giải quyết, freetime rồi quay lại vs mình. đùg vì 1 chút tắc trách mà làm hỏng cả công swcs cua rminfh.hiện tại gr đang check các team vn rất kĩ, chỉ cần 1 acc sai rule đã bị report rồi chứ đừng nói là 3 acc. mình ko đặt nặng yêu cầu. chỉ hi vọng các bạn tuân thủ rule. như vậy mới bền vững đc

Edit thông tin và nội dung đi bạn

Last edited by a moderator:
qua nói chuyện đt vs chủ thớt thì mình tin là bạn ko làm sai, nhưng lần sau nếu quá mệt mỏi hãy đi ngủ. khỏe khoắn mới kiếm đc nhiều tiền.đừg vì một chút mệt mỏi mà phá hỏng cả công sức làm việc. mình sẽ cố gắng xin admin unbanned 3 id của bạn. có gì hiểu nhầm mình ban thay mặt group xin lỗi bạn. hi vọng bạn típ tục làm việc. mình cũng ko chắc có gỡ banned đc cho bạn ko vì guru dạo này rất khó tính. mình hi vọng mod hoặc aí đó có thẩm quyền move giúp mình 2 topic của bankphat và thinhguru. vấn đề này mình sẽ có câu trả lời rõ ràng. trước hết rất xl bạn. hi

mình sẽ thông báo bankphat edit lại giúp bạn, chứ mình ko phải mod hay chủ topic ko thể làm đc việc edit đó. mong bạn thông cảm
bạn hối bạn phat pay ngay cho mình đc ko , đang đợi $ vcb về để rút trả net về nhà ăn cơm lát chiều làm việc tiếp mà lâu ghê , mình nói thật đấy :(

mình sẽ thông báo bankphat edit lại giúp bạn, chứ mình ko phải mod hay chủ topic ko thể làm đc việc edit đó. mong bạn thông cảm
Cám ơn bạn nhiều nhé phiền bạn nữa rồi ,mình sẽ đơi tin từ các bạn !!!! Mình và worker của mình muốn làm lâu làm dài cho các bạn mà thôi . Chào thân ái !!

captcha24h

Newbie
Reactions
12
MR
0.000
Nếu gõ đêm thì điên gì đi gõ guru
Pix với captchatyper để làm gì bạn.Guru chỉ thích hợp cày ngày thôi
Mà group 15 người trong 1 đêm mà gõ 20k code :binhsua35:

tunvit

Vip
Verified
Solutions
1
Reactions
11,910
MR
46.429
Chat with me via Yahoo Messenger Chat with me via Skype
Nếu gõ đêm thì điên gì đi gõ guru
Pix với captchatyper để làm gì bạn.Guru chỉ thích hợp cày ngày thôi
Mà group 15 người trong 1 đêm mà gõ 20k code :binhsua35:
Mình có nhân viên là 2 vợ chồng gõ pix và mega, tổng hợp 1 ngày 25k code, cá độ ko ;))

heoconlonton

Newbie
Reactions
1
MR
0.000
bạn này mắc cười quá người ta làm sai thì code ko tính tiền là người chứ có phải máy đâu mà đánh đúng 100% đc, có lúc mạng lag, treo máy, gõ ko kịp thì sao
bạn bankphat này lấy cớ để quỵt tiền thì đúng hơn, admin captchaguru thì chưa ban ai bao giờ, chỉ toàn admin VN tự ban mem :binhsua32:
đúng là bọn khốn khiếp mà :binhsua32:
ai ko hiểu chuyện thì đừng vào ném gạch người ta nữa, captcha mà phá thì nó gõ lung tung từ đâu chứ nó gõ lên cả vài chục $ rồi nó phá để mất tiền à??? :binhsua32:

mình thì mới biết làm qlink thôi mà bị quỵt tiền nên đang tìm hiểu làm captcha đây, định làm cho bạn đó mà thấy bựa quá :binhsua32: đúng là bọn admin VN khốn khiếp mà, mình làm qlink cũng bị chúng nó đổi pass id rồi kêu là ban và ko thanh toán hơn 400k của mình :binhsua32:sao ở đâu cũng có mấy người xấu xa thế này :binhsua32:

Mình có nhân viên là 2 vợ chồng gõ pix và mega, tổng hợp 1 ngày 25k code, cá độ ko ;))
Bình thường mà đại ca,trong forum này hiếm gì người ngày trên 12-13k
Có điều sao ko tự solo :binhsua37:
Ahh htrc có nhận mối làm panel qlink cho bác nhưng tiếc là ko được,Nó đang hạn chế mem vn.Trc đó 2 ngày thì được.Khác biệt với cách đăng kí cũ là có cmnd 2 mặt với 1 cái hình.Pub lun cho rồi.Giờ ko còn được nữa

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
423,789
176,239
Latest member
Kyo6688

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week