SCAM scam 26$ 1 thằng thích làm thú ko muốn làm người harvestmoon84

Status
Not open for further replies.

khongthevl

Senior
Reactions
501
MR
0.008
Tình hình là hồi tháng 6 mình chơi cái game md5 mà ko có acc nên mua acc của nó để chơi tại vì hồi đó reg acc md5 bị lỗi mjh ko reg đc lên phải mua

mấy hôm trước lượn là vào md5 lại thích làm tí liền mua pm dep vào nhưng ở md5 khi dep pm ở số số tk pm nào thì tk pm ở md5 đó mới nhận đc tiền mình dep ở 1 tk md5 khác ko trùng với pm với tk md5 đang dep lên ko nhận đc tiền tiền đã về acc tk md5 có số pm vừa gửi vào đó là ac mình mua của nó

dep lần đầu 25$

thấy ko nhận đc rep tiếp thử 1$

kết quả vẫn ko hiểu đc sao tiền lại ko đc contac với thằng adm thì nó nói tiền vào tk md5 có số tk pm vừa dep rồi vậy là lục nọi chi nhớ thì mất mẹ mất khẩu thế là có tìm yahoo nó để reset lại pass vì khi mua nó có nói ko changer đc gmail vậy nên giờ chỉ nó mới rs pas đc

và sau 5p thì nó bảo nó đi học đúng lúc đó mình xem history md5 thì thấy tài khoản của mình vừa bảo nó rs pas chơi hentail thua mệ hết 26$ rồi pm nó ko trả lời nhắn tin thì nó kêu bạn nó chơi ****** nó đây cũng 1 phần là cái tội của em ngu khi quên pas xong lại nhờ nó reset tưởng gặp đc thằng tử tế nó rs hộ ai ngờ gặp ngay con chó nó hẹn trả tiền mà đến bh nt mất tích luôn rồi lên em report lên đây cho mọi ng biết và đang làm việc với nó thì nên đề phòng nó ra nhé hôm bữa có cái ảnh fb và link fb của nó mà giờ nó xóa hết rồi ko thì post lên cho anh em chiêm ngưỡng khuôn mặt dog của nó và đây là số đt nó ai quên ko ta ;)) 0972039771

link ac mmo nó http://mmo4me.com/members/harvestmoon84.50172/

Bạn yên tâm những con DOG lừa đảo thì sau này sẽ phải xuống địa ngục để làm NGẠ QUỶ chết đói chết khát, đời đời kiếp kiếp ko được siêu thoát đâu, mà có được đầu thai cũng đầu thai làm kiếp RÒI BỌ hoặc là kiếp của 1 con BÉCH CHÓ :))

bác thớt kiếm chú này phải ko

có ngày sinh mà ko biết chính xác ko.
Ngày sinh June 4, 1993 (20)
nick trước là vltmaker. bị ban tội j ko rõ.
Tiếc là ko thấy điạ chỉ.

:eek: ô ồ nổin tếng rồi kìa - trước thấy mình hay chém gió ở sb nên cũng bắt chuyện với mình tí :D tí nữa thì cho cà gruop pix của thằng bạn - kêu cho invi xong tạo hơn 20 cái vất đó chẳng cạp gì :p thôi té - sợ lắm rồi

harvestmoon84: banned!

Close!

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,722
172,793
Latest member
khanhtran3990