• Guest, bạn sẽ được thưởng theo giá trị giao dịch tương ứng khi báo cáo [Scammer]:
    • Từ 50tr trở lên: thưởng liền 20 MR (~ $20)
    • Còn lại: thưởng liền 1 MR - 10 MR (~ $1 - $10)
    • Các trường hợp báo cáo [Warning] cũng sẽ được thưởng 1 MR (~ $1)
    • Báo cáo tại đây

Warning Scam 1514 BTC-E từ holinh0820 ( fake ) SCAM ABC

Status
Not open for further replies.

duongnd1980

Legendary
Kindness
Verified
Reactions
4,703
MR
0.003
$963.88
Services
Call me! Call me! Follow me on Facebook Chat with me via Skype X.com
@nothing4 Mod duongnd1980 nhé thay vì đuong1983

Gửi chủ topic: tôi đã từng bị nhiều lần nick yahoo phuong08200 đi scam người khác (trong đó 1 số lần tôi confirm topic sai rule và chịu trách nhiệm), những vụ scam ABC này không hiếm; đồng thời, tôi đã giao dịch nhiều với các ACE trên forum này (trong đó có mod duong1983) nên chắc bạn cũng hiểu được rằng không ai vì 1500$ btce code mà làm mất uy tín của mình)

Xác nhận mình đã gặp @nothing4 ngoài đời rồi anh em GD với nhau rất nhiều lần theo mình thì Nothing4 uy tính nhiệt tinh topic này là do scam dạng abc thôi​

nothing4

Newbie
Reactions
176
MR
0.005
Chat with me via Skype
chia buồn cùng chủ theard. xác nhận là mất rùi. mà ông ex làm việc cũng hơi ẩu. rule thì ko sai nhưng làm ex biết rõ các hình thức của bọn scam thì cẩn thận chút cho đối tác chứ. nhất là số tiền lớn như vậy :)
những lần trước mình đều cảnh giác với hình thức scam này. Nhưng thằng này nó lại dùng 1 chiêu mới nữa (trước giờ mình chưa gặp bao giờ). Dù sao đi nữa, cám ơn bạn đã nhắc nhở nhất là vào dịp cuối năm này

forexpro2016

Banned
Reactions
11
MR
0.000
những lần trước mình đều cảnh giác với hình thức scam này. Nhưng thằng này nó lại dùng 1 chiêu mới nữa (trước giờ mình chưa gặp bao giờ). Dù sao đi nữa, cám ơn bạn đã nhắc nhở nhất là vào dịp cuối năm này
ko bênh ai cả nhưng bác bảo là đều cảnh giác rồi mà tại sao khi giao dịch với zungka bác lại ko bắt hắn ghi yahoo vào memo chuyển tiền như các exchanger khác
em thấy bác có trách nhiệm trong vụ này đấy ạ
xác nhận hời hợt trong topic người mua
khi giao dịch lại không bắt buyer ghi nội dung chuyển tiền
từng đó thôi trách nhiệm của bác hơi lớn rồi

duyetvu

Hero
Verified
Reactions
754
MR
1.449
$500.00
Chat with me via Skype
ko bênh ai cả nhưng bác bảo là đều cảnh giác rồi mà tại sao khi giao dịch với zungka bác lại ko bắt hắn ghi yahoo vào memo chuyển tiền như các exchanger khác
đồng quan điểm với b, ông kia xác nhận cẩu thả, tại topic của ông í, xác nhận GD với chủ thớt kìa

ChenDx

Junior
Reactions
83
MR
0.000
Call me! Call me! Follow me on Facebook
Scam ABC đây mà.
Anh Phương thì chuẩn ko cần chỉnh rồi.
Những thành phần mới là tầm ngắm của scam.

hueitclub

Hero
Verified
Reactions
615
MR
0.000
Chat with me via Skype
scam abc thì giao dịch làm sao kiểm soát đc??? với lại với thủ thuật này thì đến cả bạn cũng ko bik zungka chính là thằng đã fake trc đó nữa ^_^ ng trong cuộc giao dịch chỉ xác nhận giao dịch cuối cùng thôi... những giao dịch hủy ngang thì ko để ý nữa ^_^

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
423,781
176,236
Latest member
pingocno1

Most viewed of week

Most discussed of week