Sắp tới thi đại học gặp cái thông tư 13 éo muốn thi nữa!

=)) cu cong thi khi đi nghia vụ ko làm mấy em bản làng sướng dc hay sao mà mấy ông nội bác sy khám cu vạch vạch hãm vai lòn
còn thêm cái lổ ass rộng cũng k được đi rộng mấy a thông ass k được phê nên cũng ở nhà lun đấy =))

còn thêm cái lổ ass rộng cũng k được đi rộng mấy a thông ass k được phê nên cũng ở nhà lun đấy =))
đây là newbie của forum chúng ta =)) Anh ấy ko cần kiếm tiền mà vào đây vì nghĩ đây là voz , ngày anh ấy xuất hiện là ngày nhiều scammer của forum bị ra đảo.
rinny6789, taditimem12, tó Kai

Và giờ anh ấy quay trở lại làm chủ box chat giống Kai tó khi xưa ;))

Vâng chào mừng anh quay trở lại =))

tớ ko biết các cậu thế nào nhưng mà theo tớ thấy đi nghĩa vụ quân sự tuy cực nhưng là một môi trường rèn luyện đối với nam nhi chúng ta :D hehehe ... Lợi ích của nó mang lại ko nhỏ : khỏe mạnh , có chút võ công , cứng rắn trong suy nghĩ , hành động , ngăn nắp , vân vân và vân vân.... :D

đây là newbie của forum chúng ta =)) Anh ấy ko cần kiếm tiền mà vào đây vì nghĩ đây là voz , ngày anh ấy xuất hiện là ngày nhiều scammer của forum bị ra đảo.

Cái thằng não ngắn thích tỏ ta mình tài giỏi là đây . Chỗ người ta bàn chuyện NVQS mày chọc ngoáy thì phắng đi cho bớt thúi . Tao lên chat box lúc nào hả cái thằng ăn C ư c nhiều hơn ăn cơm kia .

tớ ko biết các cậu thế nào nhưng mà theo tớ thấy đi nghĩa vụ quân sự tuy cực nhưng là một môi trường rèn luyện đối với nam nhi chúng ta :D hehehe ... Lợi ích của nó mang lại ko nhỏ : khỏe mạnh , có chút võ công , cứng rắn trong suy nghĩ , hành động , ngăn nắp , vân vân và vân vân.... :D

rồi theo nó là thất nghiệp >>>> đi làm bảo vệ>>>> tương lai mịt mù tâm tối!

Cái thằng não ngắn thích tỏ ta mình tài giỏi là đây . Chỗ người ta bàn chuyện NVQS mày chọc ngoáy thì phắng đi cho bớt thúi . Tao lên chat box lúc nào hả cái thằng ăn C ư c nhiều hơn ăn cơm kia .

vâng anh ấy đã quay trở lại =)) =)) =)) Spam lẹ rồi hẹn gặp lại ở bên rs nhé ;)

về rồi tụt hậu thử nghĩ xem bọn 12 mà đi bây h thì về còn cái gì

- - - Updated - - -

vâng chỗ *** nào cũng gặp a và a ấy lại bảo ai đó là clone nick đi scam =))

- - - Updated - - -

còn cái đầu chứa lưu đạn bơm súng về làm bảo vệ =) móc bọc mướn

- - - Updated - - -

A ấy sắp bảo là clone vào bợ đit cho nhau nữa đấy :)) . Chưa thấy thằng nào rảnh như thằng đó . Chắc hồi đó bị ai scam nên giờ điên cmnr thấy ai cũng ra scam

còn cái đầu chứa lưu đạn bơm súng về làm bảo vệ =) móc bọc mướn
thế mới nói, bt đang đi học đi làm có ai giám đi NVQS :D

- - - Updated - - -

A ấy sắp bảo là clone vào bợ đit cho nhau nữa đấy :)) . Chưa thấy thằng nào rảnh như thằng đó . Chắc hồi đó bị ai scam nên giờ điên cmnr thấy ai cũng ra scam
thằng này thì cái gì nó chả nói dc =)) phân tích kiểu thám tử chết lử =))

NVQS cũng được thôi chỉ ghét cái, chỗ mình hôm đó mình đi khám toàn bọn to con vạm vỡ thì vào khám cái ra ngay, cuối cùng chỉ còn lại toàn gày nhôm toàn xương mà cũng trúng tuyển :|
chủ thướt có trung tuyển giờ cũng ko phải là xui đâu, vài năm nữa mấy sinh viên ra trường bị hốt đi thì mới gọi là xui nè, học xong đại học để đi NV xong xác định chân bảo vệ hoặc dân quân đi là vừa :( kinh tế thì còn đỡ, mấy bạn cnnt, kỹ sư gì thì xác định luôn :(
mấy ông toàn nói miệng. Vô công dỗi nghề thì cứ đi.

Còn đang làm việc ra vài triệu 1 tháng tự dưng bắt người ta đi :))

thử ko chung đủ xem,có làm giám đốc nó cũng hốt xác hết ấy chứ =))

Cách đây 6 năm thì papa em có dắt em tới nhà người quen và làm cho em cái giấy khám bệnh, chứng nhận của bv là e bị điếc, từ đó tới giờ e éo biết nvqs là gì :binhsua23:

Đi NVQS về học cho có kỉ luật. Tác phong quân nhân đi học phải biết ^_^

- - - Updated - - -

đây cũng là 1 anh "ma mới" mới tham gia nhưng rất am hiểu và khoái đi spam =))

Anh ấy là ai, hồi sau sẽ rõ =))

Đi NVQS về học cho có kỉ luật. Tác phong quân nhân đi học phải biết ^_^

đi NVQS chẳng khác nào vùi lắp tương lai>>>> đi móc bọc

Các bác đang nghĩ là các bác đi nghĩa vụ quân sự ở Hàn Quốc hay ở US vậy =)) mấy nơi đó thì đúng là tuyệt vời. Còn ở VN hả =)) Địa ngục =))

Ngày xưa tụi mình đi bộ đội tranh nhau đi, ngay mình đây giấy báo đại học đến cùng với giấy NVQS mình chọn NVQS . Thế hệ trẻ bây giờ chán quá. Vào đại học thì có quái gì đâu, ăn chơi đàn đúm suốt ngày chứ quái gì

Ngày xưa tụi mình đi bộ đội tranh nhau đi, ngay mình đây giấy báo đại học đến cùng với giấy NVQS mình chọn NVQS . Thế hệ trẻ bây giờ chán quá. Vào đại học thì có quái gì đâu, ăn chơi đàn đúm suốt ngày chứ quái gì

ns như ông thì xh này éo phát triển đâu!!

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,938
173,018
Latest member
ip14giabaonhieu

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week