Sắp tới thi đại học gặp cái thông tư 13 éo muốn thi nữa!

Bây giờ kẻ thù của nước ta nhiều lên rồi, đang âm mưu chống phá
Nên nước ta ưu tiên số 1 là nvqs hơn cả đại học
mấy bác về sau cứ chuẩn bị vác súng lên đường

thế mà lúc khựa nó cà kê Việt mình thấy ai ai thanh niên cũng xung phong đánh khựa:binhsua21:

chỉ là hero bàn phím thôi ;))
chứ nghe NVQS là chạy té khói
bắn đột kích thì anh hùng chứ nghe cầm súng quéo

ai bị cận thì ấm thân nhá!!! bị cận thì 99% là ko phải đi 1% còn lại lại chiến tranh xảy ra!!! lúc đó thì cận là thiệt thòi!!! :))

Học nhiều ngu chứ làm ****** gì ? Mà ai nói đi nghĩa vụ là không học được, tự mà mò , thời đại này mà còn nhờ thầy

uhm trốn đi lần đầu nó kêu k đi phạt có 500 thui lần sau không đi nữa lên phường ngồi uống trà nhé ;;)
đây là đang nói đến chuyện thằng này đi thi đại học, thi xong rồi mà có giấy nhập ngũ thì nó phải đi NVQS. ko có lần sao đâu vì lần sau nó đang đi học bác ak, mà học thì có gọi cũng có sao =))

ai bị cận thì ấm thân nhá!!! bị cận thì 99% là ko phải đi 1% còn lại lại chiến tranh xảy ra!!! lúc đó thì cận là thiệt thòi!!! :))
Bị cận nặng thì ai cho ra tuyến đầu bác, nó bị cận mắt phải ko nhắm bắn đc thì sao :)) Mà trong quận dội đâu phải có việc bắn ko :))

NVQS thiêng liêng thế mà các thanh niên lại trốn tránh nhỉ :|.

Mình học đại học xong rùi còn bị réo đây , có cách nào thoát ko nhỉ :(

có phải đi hay ko là dựa vào túi tiền của bác.
Nói chung là tùy theo bác sống ở đâu thì giá tiền chạy khác nhau. Cỡ khoảng chục củ thì ở nhà :D

Của quý bị cong ko được đi nvqs đâu mấy bác ah, nên về uốn cho nó cong là khỏi đi, e nói thật, hồi trước đi khám nvqs mấy thằng cong toàn bị loại, trong đó có em, mặc dù rất thích đi nvqs

nói không phải bêo xấu chứ. Đi lính US còn ham. Chứ còn VN thì :(.....Coi SEAL riết rồi ghiền :D

Xin đừng chém đá em, em vô tội.

=)) cu cong thi khi đi nghia vụ ko làm mấy em bản làng sướng dc hay sao mà mấy ông nội bác sy khám cu vạch vạch hãm vai lòn

mấy ông toàn nói miệng. Vô công dỗi nghề thì cứ đi.

Còn đang làm việc ra vài triệu 1 tháng tự dưng bắt người ta đi :))

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,939
173,018
Latest member
ip14giabaonhieu

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week