SCAM saolamiu admin site ptc scrclix scam!!!

Việc gì phải paid cho những người như bạn, tiền tôi không dư mà đem cho những loại người như bạn. Ngày paid gần nhất là ngày 03/02. Không biết thì làm ăn im mồm lại. Ai đạo đức hay không thì trời biết, đất biết có gì phải xoắn.
lừa đảo còn bắt người khác im mồm chứ :p h site die rồi nói như nào chẳng dk nhỉ :cool: với lại số lần cash; số người dk cash đã rất ít còn chưa biết thật giả của cái danh sách đấy như nào nhé :p
dụ dỗ à, mình nhớ có nói là site nếu muốn chơi lớn ăn nhiều thì phải đầu tư bn $, đã có 1 file exel phân tích ngày rõ ràng, và mình mất trắng 2 tuần để làm dựa trên thông tin về site gửi cho các bạn nhận mình là newbie :), mình nhớ có nói nếu ko được thì cứ chơi payadoo, đừng ham quá, và khi payadoo ko pay nữa mình cũng đã cố gàn ko ai dis pp, và h nó pay cũng khá đấy :)
lần đó tất cả những người dispute đều lấy lại dk tiền nhé :cool: và chỉ có saolamiu là rất tích cực phá đám việc dispute của ae trên này =))
còn cái mặt cậu; cậu sợ chúng tôi dispute thì nó ban luôn sponsor là cậu vì cậu đã hết cmn hạn dis rồi nên mới phá đám thì có :p
dụ dỗ hay ko tự cậu biết; khi chúng tôi bàn bạc chơi site digadz cậu ko dụ chúng tôi làm ref cho cậu dk; cậu chẳng sổ ra nhưng câu như: ''dk ít tiền chẳng bõ :cool:;em có từng ấy tiền em dep hết vào scr '':cool: =))

biết bác này trước sau j cũng scam mà, lấy j đảm bảo đâu chứ

biết bác này trước sau j cũng scam mà, lấy j đảm bảo đâu chứ
cam cứ lẳng lặng mà biến còn đỡ tức; đằng này hắn tưởng ai cũng là con gà nên còn lên giọng đạo đức giả các kiểu con đà điểu ghét vãi =))

Vụ cam này vốn dĩ đã được nhiều người đoán trước và nói trước mà.

Nhưng thực tế cũng hơi bất ngờ, vừa post trước còn tuyên bố đang gặp khó khăn, anh em thông cảm, post sau đã tuyên bố bán cam luôn rồi :confused::confused::confused:

saolamiu thú nhận tham gia làm site ngay từ đầu :p

dep 20$ , rút đc 23$ rồi thấy éo thể nào rút nổi tiền lần nữa với cái min pay lớn hơn số tiền có thể rút :v té luôn , thằng nào pr cho site thì thằng đó gần như là admin , đoán từ lâu rồi hỏi còn chối . ừ thì chối nhưng cũng nghỉ thôi thì coi như vậy đi. nhưng đến lúc giở bài mua lại site thì :D ghê vồn :3 thôi công click 1 tháng lãi đc 3$ cũng coi như luyện ngón tay :| mà cái site này mua quảng cáo nó có treo cho éo đâu. mua 500k baner cứ đang ký rồi lại mất hút :D

dep 20$ , rút đc 23$ rồi thấy éo thể nào rút nổi tiền lần nữa với cái min pay lớn hơn số tiền có thể rút :v té luôn , thằng nào pr cho site thì thằng đó gần như là admin , đoán từ lâu rồi hỏi còn chối . ừ thì chối nhưng cũng nghỉ thôi thì coi như vậy đi. nhưng đến lúc giở bài mua lại site thì :D ghê vồn :3 thôi công click 1 tháng lãi đc 3$ cũng coi như luyện ngón tay :| mà cái site này mua quảng cáo nó có treo cho éo đâu. mua 500k baner cứ đang ký rồi lại mất hút :D
site đầu tư lộm cộm ngay từ đầu; h sever đổi xoành xoạch; quảng cáo mua éo treo dk; sau 2 tháng chạy mà lèo tèo có vài quảng cáo ~,~ nên mình mới đề phòng rút dần về may mà hòa vốn :D chứ nghe mồm dụ dỗ của thanh niên @cacun040 để sau 3 tháng max ref mới cash thì chắc lỗ sặc cmn tiết =)))))

site đầu tư lộm cộm ngay từ đầu; h sever đổi xoành xoạch; quảng cáo mua éo treo dk; sau 2 tháng chạy mà lèo tèo có vài quảng cáo ~,~ nên mình mới đề phòng rút dần về may mà hòa vốn :D chứ nghe mồm dụ dỗ của thanh niên @cacun040 để sau 3 tháng max ref mới cash thì chắc lỗ sặc cmn tiết =)))))
khốn nạn nhất là max rút 25$ thì min rút lần 3 là 30$ @@ *** hiểu rút kiểu gì :D trừ khi update lên gold :v mua baner thì *** treo đc :| không hiểu bày ra để làm gì . còn cái site này toàn vn chơi là nhiêu, tây cũng có mà ít. nên khả năng proof cho bọn tây là fake :v tại sao không phải là proof của vn . mà lại còn có đoạn *** thích pay cho vn :v :D . thật ra thì ptc trước sau cũng scam nhưng nếu scam thì cứ lẳng lặng rồi chìm ngay thì thôi cũng kệ, vì trước khi chơi cũng tập xác định rồi :( nhưng đúng là site này quản lý có nhiều cái vô lý quáthaatjj , làm site lần sau nên rút kinh nghiệm :p

Ơ đã chơi PTC thì phải xác định ngay từ đầu, PTC thì scam mấy hồi, ai nhanh thì thắng thôi!!!!:D

Tham gia làm gì rồi cãi nhau.
Tớ mất một lần site VN ( chả phải tham) vì cũng quen biết chút ít admin. Từ đó cạch luôn.

Tham gia làm gì rồi cãi nhau.
Tớ mất một lần site VN ( chả phải tham) vì cũng quen biết chút ít admin. Từ đó cạch luôn.
đi 1 vòng kết nhất comment này :v

mà chẳng biết có đủ thẩm quyền xử lí vụ này ko :(

đi 1 vòng kết nhất comment này :v

mà chẳng biết có đủ thẩm quyền xử lí vụ này ko :(
tây ta gì cứ thằng chủ site scam thì ban hết cũng được, giả sử thằng tây vào giới thiệu site trên mmo4me bà nó bán cam thì cũng ban thẳng tay chứ anh em gì mà ngại.

He he, nếu ta thì cho đi hết...biện hộ éo giề.

mấy ông phức tạp quá, cái gì cũng có lợi cho bản thân chứ, nếu site hái ra tiền nó đã ko scam, mấy ông muốn ăn nó cũng mún ăn, có qua có lại thôi .
Cũng giống như Cheat vậy ông cheat bọn nó đc thì bọn nó có quyền scam lại đc đừng chửi, đã chơi thì phải chấp nhận, nói chung đời ko tin thằng nào VN tây gì cũng kệ cmn có lợi cho mình là sút, đã chơi thì đừng xoắn đã xoắn thì ôm tiền để đầu giường mà ngủ =))

Ơ đã chơi PTC thì phải xác định ngay từ đầu, PTC thì scam mấy hồi, ai nhanh thì thắng thôi!!!!:D
ai chẳng biết sớm muộn cũng cam cơ mà còn chưa dk 1 tháng đã cam thì có chấp nhận dk ko? chưa kể đến thủ đoạn đào xác lên lạm dụng lần 2 =))
mà đã cam đến lần thứ 2 rồi vẫn còn giở giọng ban ơn ban phước ra =))
các bạn lưu ý là saolamiu đã nhận là tham gia làm site ngay từ đầu nhé

Haiz, tranh luận làm gì thế các bác? Cùng lắm cũng chỉ banned được cái acc từ 8/2014 :))))))

khốn nạn nhất là max rút 25$ thì min rút lần 3 là 30$ @@ *** hiểu rút kiểu gì :D trừ khi update lên gold :v mua baner thì *** treo đc :| không hiểu bày ra để làm gì . còn cái site này toàn vn chơi là nhiêu, tây cũng có mà ít. nên khả năng proof cho bọn tây là fake :v tại sao không phải là proof của vn . mà lại còn có đoạn *** thích pay cho vn :v :D . thật ra thì ptc trước sau cũng scam nhưng nếu scam thì cứ lẳng lặng rồi chìm ngay thì thôi cũng kệ, vì trước khi chơi cũng tập xác định rồi :( nhưng đúng là site này quản lý có nhiều cái vô lý quáthaatjj , làm site lần sau nên rút kinh nghiệm :p
site này xem cái proof từ trước khi sập lần 1 cũng toàn thấy mấy người trên 4rum này chơi là chính chứ nước ngoài dk mấy mống; dụ dk mem nc ngoài thì đã ko cam nhanh vậy rồi :cool:
Haiz, tranh luận làm gì thế các bác? Cùng lắm cũng chỉ banned được cái acc từ 8/2014 :))))))
còn hơn là ngậm bổ hòn làm ngọt và nhìn hung thủ nhẩn nhơ =))

Admin đã thông báo cho sập rồi vậy còn đỡ hơn Wavaclix vs Coffeebux, admin giả member PR cho site, site Scam...rồi lặn luôn...

Mệt cái chốn này lắm... site lần 1 rồi thì thôi mn next đi để khỏi phải mệt.
Ai cũng có kinh nghiệm chơi thì dep vào nữa làm gì.... @@

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,844
170,906
Latest member
noithatthietkean

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week