• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

saobien vào giải quyết giúp

Status
Not open for further replies.

muabanthevn

Junior
Reactions
277
MR
0.000
Facebook
Follow me on Facebook
Đây không phải report scam hay gì nhưng vì 2 acc amz sell cho cậu ấy không có BH và cậu ấy bảo die sau 1h ok tớ change và đưa 2 acc amz cho cậu cũng đúng 1h sau báo die .
Tớ nói có lẻ người mua acc của cậu nó chơi đểu cậu rồi nên kiểm tra lại ( nhưng thật sự amz die thì 100% sẽ có mail báo về nhưng 2 acc này ko có mail báo về ). có lẻ thằng mua acc của saobien nó chơi cái trò gì đó rồi làm acc die .
Những đến lần này thì tớ đi pm từng người mua acc amz của tớ và đang dùng thì không có ai bị vấn đề die sau 1h khi giao acc , vì có acc tớ reg từ khuya trưa hôm sau mới đưa cho cậu ấy để xem acc có die như acc kia khi creat ra ko , thì lúc tớ giao acc vãn live bình thường , sau 1h nhận acc lại báo die 2 acc.
Tớ nói sẽ ko BH nữa vì mua acc ko BH nhưng vì chổ tớ nghĩ có lẻ acc đó bị gì nên die nhanh tớ BH thôi , rồi cậu ấy vào nói này nọ rồi chửi bới nói tớ làm ăn như ăn cướp và sĩ nhục này nọ .

Chưa thấy 1 con người nào như cậu ấy 1 lần mua tut HP reg ok nhưng cậu ấy dùng 2 3 hôm die acc nhưng bên tớ vẫn dùng bình thường bèo nhèo cũng đc 5 6 hôm ( đôi lúc cũng sẽ có acc die nhanh nhưng ko thể die như cậu ấy nói đc ) tớ ko cần kiểm chứng nói cậu ấy đưa đây tớ refund thì cậu ấy ko chịu và đúng lúc azure fix không pass đc mpn thì tớ pass đc , cậu ấy nói thôi cậu chỉ tớ pass mpn xem như ok thì tớ cũng ok chỉ cho cậu ấy ok rồi cảm ơn ríu rít , sau 2 hôm mpn lại open nhưng phải ver phone thì vào pm tớ cách pass ver phone ( lúc này tớ ko share cũng đc vì hết trách nhiệm ) nhưng tớ vẫn share cho cậu ấy cách pass ver phone dùng đc vài hôm thì dính lỗi pass error của azure lại pm tớ ( nói thật với các bạn tớ rất bực vì cách làm ăn quá đàn bà này ) nhưng tớ nghĩ thôi đã share thì share luôn tớ support hết mình 2 sau hôm pass error vào cảm ơn và hứa hẹn hết tháng gưi í tiền ún nước , nhưng tớ ko phải vì vài đồng tiền đó mà đi support cho cậu ấy đến khi pass đc error vì tớ chỉ cậu ấy ok rồi cậu ấy tự hứa hẹn thôi và tớ cười .
Và những người từng mua tút của tớ thì sẽ rõ từ sell tut đến sell acc vps bất cứ ai dù mua hay ko mua hỏi tớ vẫn trả lời vui vẻ.
Nhưng đến hôm nay tớ quá bực rồi nên nói @saobien cậu vào post topic tớ sẽ support hết mình cho cậu nhưng ko rồi lãi nhãi mãi ngoài yh , nhưng tớ vẫn tôn trong cậu ấy có 1 topic nhưng không đưa nick cậu ấy vào . Và đúng lúc 8h30 tôi này thì phải cậu ấy vào nói tớ sell acc amz add mail phụ và do log ip vn nên bị và chửi tớ là ăn cướp này nọ.
@saobien cậu vào đây xem những gì tớ nói có đúng ko nhé . và tớ post lên để mọi người biết cậu làm ăn như thế nào
Tôi không phải diềm hàng bất cứ ai , nhưng người này tôi quá mệt mõi và post lên đây cho cậu ấy biết kể từ bay giờ tối sẽ đưa cậu ấy vào danh sách cấm chát .
Sry mọi người nhưng vì bực quá
Nếu tôi sai tôi sẽ refund số tiền lại cho cậu . còn cậu sai thì vui lòng xem lại tư cách 1 người seller và con người của cậu đi tối ngủ để tay lên đầu và suy nghĩ tại vì sao như thế này.
@saobien cậu nói tớ là ăn cướp thì vào giải thích ăn cướp gì của cậu
Còn ở đay tớ muốn mọi người đang dùng amz của tớ hay azure của tớ vào cho tớ 1 câu là từ lúc tớ sell ra đến giờ có bao giờ tớ add mail phụ hay gì không . và amz tớ có add mail phụ không amz mà add mail phụ chỉ có die sau khi add vài phút.

vote cho bác muabanthe. Acc ngon,hỗ trợ tốt, refund vui vẻ.
Saobien thì khỏi nói. Không thích thể loại này từ cái vụ mua tut phone của cậu saobien 1 lần. Tỡn tới h

Đã cảnh báo chủ topic về việc lách luật để chữ ký về vps khi chưa đóng bảo hiểm!
Nếu cố tình không sửa.Mình sẽ baned như rules!

anh saobien này nghe nhìu rùi mà chưa gd vs anh ấy bh

Không phải report SCAM thì mình move lên suggest!

đọc hết cái trên là mệt rồi kéo xuống còn nguyên 1 đóng log chat nên thôi ko đọc

,MUA 2 ACC AMAZON CHƯA TỚI 1 H DIE KO BH CÒN NÓI GÌ NỮA HÃ N DIE KO BÃO HÀNH CÒN ĐI PR LÊN , CÒN CÁI KIA MUA TUT THÌ FIX KO AI XÀI ĐÂU YÊN TÂM , ACC AMZON NÓ SELL CHƯA TỚI 1H DIE KO BH RÙI ĐI LẤY Ý KIẾN MỌI NGỪOI , AI NHƯ NÓ HOK

Nói thật thằng saobien là thằng vừa ăn cướp vừa la làng. Điển hình là cái vụ mua tut MPN của Cường Hen.Đúng là Cường hen là nó hay scam,nhưng nó vẫn sell tut cho thằng saobien và nó reg đc acc VPS rõ ràng rồi còn gì , còn VPS die acc hay bị die tại đợt đó MPN bị nhiều nhiều quá nên Azure nó check nó múc cho die thôi.
Thế là vô hô hào Cường hen scam 7tr rồi là mua TUT dởm.Hài vải cả ra.
Rồi tut của muabanthevn nói thật nó mua xài được ngon thì nó cám ơn nịnh bợ tới tấp, còn nếu xài ko ngon 100% nó lại chữi bới rồi sỉ nhục cho mà coi.

Còn cách nó support VPS với khách hàng chắc nhiều người biết rồi khỏi cần nói.

P/S: Mình là người chưa bao giờ mua VPS của nó nhưng để ý từ lúc nó sell tới giờ.Đánh chữ tiếng anh thì sai, mua bán thì như ***, không khác gì con đàn bà cả.

Để coi sau đợt này Azure fix tiếp nó hết acc dự trữ thì nó sell VPS = gì nữa đây :D

Mua vài acc azure của muabanthe . Support rất tốt BH nhanh. :D
Nhưng dạo này chắc dính vụ này nên PM yahoo thấy lâu rep quá :p
Khi nào có hàng azure ping t nhá.

Đã đọc và hiểu câu chuyện,cũng khỏi phải giải thích nhiều.
Mình cũng đã hợp tác với cả 2 người,chắc thời gian rồi mọi người cũng đã hiểu.
Cá nhân thay bác muabanthe làm việc khá ok,các seller thì hơi chảnh,hay làm cao. :)

,MUA 2 ACC AMAZON CHƯA TỚI 1 H DIE KO BH CÒN NÓI GÌ NỮA HÃ N DIE KO BÃO HÀNH CÒN ĐI PR LÊN , CÒN CÁI KIA MUA TUT THÌ FIX KO AI XÀI ĐÂU YÊN TÂM , KO THÈM NÓI RÙI CÒN PR LÊN NỮA
theo mình đọc và hiểu thì bạn mua acc của cậu thread này với Diện là mua ko BH thì phải :)
nếu đúng là như thế thì chẳng có lý do gì cậu ta phải BH cho cậu cả

đã đọc hết và biết ai làm ăn từ trước giờ sao. Người nào nhột thì tự nhột :) cách nói chuyện là quá điếm. Đi dùng lời nói ngon ngọt mà k biết dị

,MUA 2 ACC ÂMZON CHƯA TỚI 1 H DIE KO BH CÒN NÓI GÌ NỮA HÃ
Lúc mua acc có nói BH khoong? , nhưng die acc đầu tớ cũng đã BH , nhưng cậu phải hiểu nếu die thì reg acc ra die liền , còn ở đây tớ để thử từ đêm đến sang xem die ko thì ko die tớ đưa cậu thì lại 1h sau báo die . rồi cậu vào đổ thừa tớ add mail phụ do login ip vn nên ddie xin thưa với cậu là tôi làm ăn chưa bao giờ có cái suy nghĩ nhu câu là add mail phụ vào .
Còn log ip VN thì nói thẳng với cậu 1 vấn đề là những người mua acc azure hay amz của tớ đều login IP VN ầm ầm đấy có bị như cậu không có thì cũng vài hôm chứ không thể nào trùng lập là 1h die acc ngay .
sao cậu không nghĩ thằng mua acc cậu nó creat full vps rồi làm cho acc die vps vẫn live rồi đòi BH để có tiếp acc khác hay đòi refund

,MUA 2 ACC AMAZON CHƯA TỚI 1 H DIE KO BH CÒN NÓI GÌ NỮA HÃ N DIE KO BÃO HÀNH CÒN ĐI PR LÊN , CÒN CÁI KIA MUA TUT THÌ FIX KO AI XÀI ĐÂU YÊN TÂM , ACC AMZON NÓ SELL CHƯA TỚI 1H DIE KO BH RÙI ĐI LẤY Ý KIẾN MỌI NGỪOI , AI NHƯ NÓ HOK
cái mặt mày tao dinh vps 1 lần, cũng tởm luôn rồi

Mua acc không bảo hành, thì 1ph sau die cũng phải chịu thôi, chưa nói đến 1h, tớ thấy đơn giản vậy thôi. Có chơi thì có chịu thôi.

acc AMZ xai ma 1h die chac la call support lock acc chu sao die dc.Haiz.(sr k co vietkey).

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,946
171,018
Latest member
hypercorevn

Most discussed of week

Most discussed of week