sao rut tiền không được PokerStar

Chau

Newbie
Reactions
21
MR
0.000
tình hình là em win đc cái tour 4.4$ đc 1k6 mà rút 600$ 2 ngày này tiền vẫn chưa về có bác nào biết chỉ giúp em với

Bạn rút lần nào chưa , rút qua cổng nào ??

rồi, mình rút qua webmney hoài, mà tự nhiên lần này bị lâu vậy, mấy hôm có khoảng nữa tiếng là về

mình deposit qua webmoney, rut cũng băfng webmoney, trước h vẫn vậy, tự nhiên lần này bị gì không biết mà rut tới h hơn 2 ngày, chưa về

vấn đề là $ từ tk không về webmoney, chứ webmoney vẫn hoạt động bình thường

tớ mới contact xong chưa thấy trả lời, chán thật , đang cần tiền mà thế này

hihii....dung' rui...kiem^' tien^ voi pokerstar ko de^ ti' nao....minh nap bao nhieu^ $ cung sach bankroll, gio nghi choi lun rui...:D

Tiền chưa về thì bạn đợi thêm một vài hôm sẽ có thôi.

Nếu số tiền rút từ PS nhỏ hơn tổng số tiền bạn nạp vào thì một vài chục phút là có tiền về wmz.
Nếu số tiền rút lớn hơn tổng số tiền dep vào thì sẽ có 1 khoản bằng với số tiền dep về ngay, số còn lại sẽ về sau vài hôm.

Ví dụ như bạn dep vào 100$, khi rút 100$ trở xuống tiền sẽ về ngay
nếu bạn thắng muốn rút nhiều hơn như 200$ chẳng hạn, thì sẽ có 100$ về ngay còn 100$ kia thì sau vài ngày mới về (rule là thế nhưng lần trước mình rút thì tất cả cùng về sau chứ không có đồng nào về trước)

p/s: Bạn muốn lần sau khỏi phiền phức rút là tiền về ngay thì chịu khó rút ra nạp lại vào vài lần để nâng tổng số tiền nạp vào cho nó cao lên.

bạn đâm nó phát ác thế chắc team nó đang review xem có gian lận gì ko ấy mà ^^

tình hình là em win đc cái tour 4.4$ đc 1k6 mà rút 600$ 2 ngày này tiền vẫn chưa về có bác nào biết chỉ giúp em với
1k6$ Ngon phết bác nhể :D Bác cứ từ từ đợi PS giải quyết, 1 tuần nay e chưa đc nhận 20$ bonus của PS nữa nè :confused:

bt bạn rút đc nhanh thì tốt chứ thời gian chờ về lên đến 3 ngày là đúng rule nhé bạn, Cashouts to WebMoney, Moneta, Ukash, QIWI Wallet and Mobile VISA will be processed within 72 hours.

share mình it đi b số lẻ thui

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,773
170,865
Latest member
tipcoengineer
Back
Top Bottom