Sao dạo gần đây kiếm tiền online khó vây?

Kiếm 5$ /1 ngày ko khó . Quan trọng phải xác định kiếm = công sức hay bỏ tiền ra đầu tư sinh lời . 1 ngày muốn bỏ ra bao nhiêu h làm việc để kiếm được 5$ . Xác định rõ ràng 5$ /1 ngày thì ko mất tới 4h làm việc được . :D
gõ captcha 5usd một ngày không khó đối với bro nhưng nhiều bạn ở group gõ chậm kiêm usd khó mà giờ không biết kiếm cái j để kết hợp với captcha mình đang tính kết hơp thêm ptc có bro nào về ptc vào giúp mình cho chút y kiến

Last edited by a moderator:
tháng 7

vấn đề này có nhiều đề cặp va mjnh nghĩ chảng bao giờ có câu trả lời..............chảng có bữa tiệc nào miễn phí đâu :D

gì cũng vậy mà muốn kiếm được 5$ / ngày với captcha thì cũng phải làm nhiều rồi mới lên speed được . PTC cũng vậy cũng phải học . nếu kết hợp 2 cái thì vẫn vậy phải chia đôi thời gian ra để làm 2 việc như vậy hiệu quả chưa chắc đã = tập trung vào 1 việc .chỉ có cách là tập trung vào 1 cái để kiếm $ nếu thật sự muốn gia tăng thu nhập thì dành dụm tham gia invest và HYIP .

kiếm tiền chia ra làm 2 loại :
+ dùng sức để kiếm tiền : cái này kiếm rất ít,,cực khổ,,,gian nan ...làm nhiều nhưng chả được bao nhieu..rủi ro cũng có nếu gặp scam :m131:
+ dùng tiền để kiếm tiền : cái này ko cần dùng sức,,,chỉ cần có vốn..tìm 1 kênh đầu tư bỏ vào,,hiện nay chỉ có Ui,BB,T.C.N...liều hơn thì JSS ,,,cách này kiếm dc ít nếu tiền ít,,,nhiều nếu bạn có nhiều tiền...đây là cách mà các tỷ phú thường làm...đầu tư là cách thông minh nhất nhưng phải hứng chịu rủi ro cao:m021:
chỉ 1 chữ ; liều ăn nhiều...nhát ăn cám :m020:

đi xách hồ.cơm nuôi 3 bữa,ngày 5$ là truyện bình thường.1 nghề thì sống,đống nghề thì ra đê............

đối với bản thân mình, mới biết đến MMO4me vào đầu tháng 7. Mình đi 4 bước, chả biết đúng hay sai, nhưng tính từ khi bắt đầu đến ngày hôm qua 20/8 (LR bảo trì) thì cũng kiếm gần 150$, ko hề bỏ 1 xu tiền tươi nào vào
1. Chỉ Gõ cạp pix + tuyển member Captchatypers(ko gõ) được 5-10$ 1 ngày, được 1 tuần thì khoảng 40-50$, chả nhớ.
2. Mon men lên MMG và TG để kiếm mấy lão monitor HYIP. Ko biết các bạn sao chứ mình trao đổi thấy nước ngoài, đặc biệt trang TG mấy anh chơi HYIP rất thân thiện nhé, mình chat tiếng anh tiếng có tiếng ko mà vẫn hướng dẫn nhiệt tình, chả biết có chơi chiêu ko. Dep vào khoảng 10 site HYIP(giờ scam) hết rồi, lãi 1plan cũng được tầm 15-25$ tùy site, ăn cam ăn quýt cũng khoảng 4 site
3. Để chắc ăn chơi PTS và PTA, trang nào các bạn tự tìm hiểu, Withraw instant, lãi cũng 5-15$ 1 ngày.
4. Tính đến hôm qua 20.8 thì còn khoảng 150$ dep 3 site HYIP, plan 3-5 ngày, giờ quá ngày thứ 6 rồi. Trước giờ Dep hoàn toàn qua LR, giờ ko rút được << tới đây hiểu rồi :)

Khuyên các bạn Gõ capt thì gõ Pix, mau thấy lắm, có tiền thì nên để dành nhiều nhiều chút (tầm 50$) rồi cứ HYIP mà tiến, khởi đầu thì 5-10, ăn cam vài lần là có chút xíu kinh nghiệm chơi, đừng tiếc chi cả, Invest ở BB, UI, JSS ko có tiền thì khó mà thấy được hiệu quả lắm. Nên đầu tư, giờ mình quay lại gõ capt, má nó chán ơi là chán luôn. Đẹ mix LR

ôi mỗi người một ý............ mỗi người 1 topic toàn hỏi về việc kiếm tiền nhiều.............. nản
Tại sao không ai lập topic:
- Hướng dẫn làm giàu từ captcha
- Hướng dẫn làm giàu từ PTC
- Hướng dẫn làm giàu từ PTU
- Hướng dẫn làm giàu từ Đầu tư
- Hướng dẫn làm giàu từ HYIP
- Hướng dẫn làm giàu từ ***
..................................
Nói chung chung thì mỗi người 1 ý mà thôi:binhsua19:
ID tháng 5-2011 :m020: mà cái gì cũng hỏi vậy trời -cứ như kiểu phải bưng bát cơm lên mời - tùy từng cái người ta share thôi - chứ chủ yếu là phải tìm hiểu cơ chết hoạt động của nó chứ :m020: pro cũng đi lên từ newbie thôi - chắc nhẽ mmo mới vào việt nam mà ai cũng hỏi ntn chắc loạn mất - họ bỏ chất sám ra và chỉ share cái cần share mà có lợi cho họ thôi - ăn sẵn này thì bố ai dám giúp cơ chứ :m020: nản dần đều - nhìn mấy cm của ông này mà nhìn phát chán ... lý do tại sao có người giàu người nghèo rồi đó -- mmo cũng là 1 thế giới nhé ( nhưng ảo ) nên xem lại mình đi nhé - nên hỏi những gì nên đáng để hỏi

Chuẩn luôn người ta chỉ share những gì mà người ta có lợi ích thôi hoặc là đã bị nát bét ra rồi :binhsua01:

chơi nhiều site vô rồi đem cam ra chợ bán cũng đc 1 ngày 5$ :binhsua90:..
nhiêu đây đc 5$ ko ta :binhsua04: Vagex(24/24) - Topline(1k3point/day) - Vịt Vịt(0.4$~>1$/day) - Seo - Likee :binhsua79:

5 - 10$ ngày đối với Offer là bình thường
tìm hiểu Offer thử xem
Chứ Cap gõ nhiều hại mắt

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,930
173,009
Latest member
kientruc0

Most viewed of week