Ask Sao bây giờ trang captcha nào cũng max rùa vậy?

@TheGhost với @Recovery còn cãi nhau 1 lần nữa là ra đi mãi mãi luôn nha, lần cuối cùng nhắc nhở !!!

@@@ mấy bố cứ bình luận thoải mái nha , nhưng ở box CAPTCHA mà mở miệng chửi gõ cạp là ng u thiếu não ... bla bla .... thì cũng ra đi mãi mãi luôn nha !!!!!!

@TheGhost với @Recovery còn cãi nhau 1 lần nữa là ra đi mãi mãi luôn nha, lần cuối cùng nhắc nhở !!!

@@@ mấy bố cứ bình luận thoải mái nha , nhưng ở box CAPTCHA mà mở miệng chửi gõ cạp là ng u thiếu não ... bla bla .... thì cũng ra đi mãi mãi luôn nha !!!!!!
bạn điên hả ? tui với nó cãi nhau ở đây khi nào, nó gọi hồn tui kìa và ông xem xem tui có cãi với nó ko ?
ông có cảnh cáo thì cảnh cáo thằng kia LQ gì tui ?
nó ngộ nhận 1 người khác là tui rồi gọi hồn tui vào, dính vào tui thì tui TL thôi với lại tui chả cãi nhau với nó mà nó ngộ nhận tui là ông kia và cãi nhau với ông kia chứ dính gì tui mà ông tag tui
Với cả 2 lần lần trước và lần này đều là nó kiếm chuyện nhé có cảnh cáo thì cảnh cáo nó đó

Sorry nha mod, tại tính mình thấy đạo đức giả thì ko im mồm dc nên chửi cho bỏ.Mốt ko chửi linh tinh nữa. Mà ngay cả mod cũng ko phân biệt dc clone hảo_O
ông TheGhost vs mình chắc giống nhau cái tên tiếng anh chứ clone đâu mà clone.Mình là newbie nhưng làm mmo lâu rồi, chỉ lên 4rum xem chứ ko tạo nick.

Nhiều người làm thì công việc chia ra sẽ ít, code thì chỉ có hạn,
Đổi dần sang code hình, âm thanh các kiểu, nên dạng code thường ko thông dụng như hồi cách đây 1,2 năm

Mà ko chỉ riêng Captcha đâu, lĩnh vực nào chả khó khăn, ytb cũng mới update nhiều rule mới liên tục, chết kênh chết GA, nhiều khi làm cho đã cuối tháng nhà sản xuất nó đánh bản quyền tiền bay hết về túi nó, thậm chí content có điểm tương đồng cũng bị nhà bản quyền đập

Offer thì nhiều dạng off tới thanh toán thì trừ tiền, hoặc dạng off trước vẫn gặm chống đói qua ngày thì giờ tuyệt cmn chủng, rate giảm khủng hoảng, có 1 số nhà quảng cáo thì scam mợ thằng Net, thằng Net ứng tiền ra trước cho Mem nên âm sặc máu, quay lại quất đều vào members, dù nhiều khi chả liên quan tới con off đó nó cũng bị đè cổ ra trừ con khác để vơ vét cho đủ, rồi delay các kiểu, hay tới lúc thanh toán thì ban nhảm ,còn 1 số pro vẫn kiếm tốt, hầu hết newbie lao đao

HYIP thì Admin càng ngày càng bựa, site lên top Vip, mua list Vip, mua banner khắp nơi, add toàn Mon ngon xong vẫn fast cam như thường, lại thêm cái tâm lý chúng nó dep nhiều thế kia mình theo 1 ít có sao đâu rồi ăn cam cả đống với nhau
...........
Lĩnh vực gì cũng có mặt khó khăn riêng cả bạn ạh, chẳng qua cố gắng để thích nghi thôi :D

nát vậy thu nhập offer 1 tháng của bạn đc bn

nát vậy thu nhập offer 1 tháng của bạn đc bn
Nói tới cái thu nhập này thật tình là ngại :oops:, nếu mình cộng hết các Net offer mình làm thì tháng khoảng vài k :)

giờ capcha nhiều cái làm bực mình ;lắm

vậy lúc nó ko nát thì đc bn
Ngày trước cũng vậy thôi, hồi 2015 mình chơi vài acc1 lúc , mỗi acc cứ 1 tuần lại về 400~500$, có điều nó ko badlead quá 20% là 1, off submit rất nhàn, chỉ submit cái mail là lead, hoặc register rất đơn giản, chọn off đảo list cũng rất dễ dàng. Thứ 2 nữa là khi đó thu nhập hạn chế do chưa rành về android hay ios, cũng chưa biết real chỉ cắm đầu vào cheat và treo trong vps cái click cùi. Còn giờ biết nhiều hơn khi đó rất nhiều, giả lập android hay ios đều làm cả, có cả lead real luôn, khá vất vả nhưng thu nhập có tháng còn thua lúc đó nữa :(
ps : topic hỏi về tình hình load của Pix nên mình ko cmt trả lời về Offer nữa nha, bạn thông cảm :)

Ngày trước cũng vậy thôi, hồi 2015 mình chơi vài acc1 lúc , mỗi acc cứ 1 tuần lại về 400~500$, có điều nó ko badlead quá 20% là 1, off submit rất nhàn, chỉ submit cái mail là lead, hoặc register rất đơn giản, chọn off đảo list cũng rất dễ dàng. Thứ 2 nữa là khi đó thu nhập hạn chế do chưa rành về android hay ios, cũng chưa biết real chỉ cắm đầu vào cheat và treo trong vps cái click cùi. Còn giờ biết nhiều hơn khi đó rất nhiều, giả lập android hay ios đều làm cả, có cả lead real luôn, khá vất vả nhưng thu nhập có tháng còn thua lúc đó nữa :(
ps : topic hỏi về tình hình load của Pix nên mình ko cmt trả lời về Offer nữa nha, bạn thông cảm :)
kím ăn ngày càng khó khăn bạn nhỉ:eek::D

viết 1 bài hướng dẫn làm offer cho người mới bắt đầu đi bạn gái xinh đep!!! :):):):):) chán captcha quá rồi!!!!:cool::cool::cool:

Mình chỉ viết về 3 lĩnh vực mình tham gia là ytb, HYIP và offer thôi, còn Bet thì mình chưa tham gia nên ko có rành về nó lắm, và mình có viết "................." ở phía dòng dưới có nghĩa là còn thiếu những lĩnh vực khác nữa đó mà mình chưa liệt kê thêm. Bất cứ lĩnh vực gì trong mmo mà giỏi thì cũng đều lương rất cao, kể cả PTC, hay coder, CPM .... ( ngoại trừ Capt thì hơi vất vả thì phải ) :D
Đập trai thôi thì có lương cao không bạn :))

Đập trai thôi thì có lương cao không bạn :))
Ờ, đẹp trai như Men với Thảo thì dắt nhau qua HYIP ăn cam đi
2 tháng nay mình ăn cam sặc cả máu, :(:(:(
vụ vending-cf và Oilpower đã cho Thảo đi xa quá rồi...

Ờ, đẹp trai như Men với Thảo thì dắt nhau qua HYIP ăn cam đi
2 tháng nay mình ăn cam sặc cả máu, :(:(:(
vụ vending-cf và Oilpower đã cho Thảo đi xa quá rồi...
Than scam thì than chứ có tháng nào mà thấy ko có lãi hyip đâu nhở :)

bảo kê newbie + cầm đồ vẫn ngon :v :v

Announcements

Forum statistics

Threads
418,601
170,706
Latest member
tinyzonetvlive
Back
Top Bottom