[SanYang]Tuyển Ref site Ref-Pay Minpay 2$ - Bonus 0.02$ + 0.05/100click - Refback 100%

Status
Not open for further replies.

sanyang

Senior
Reactions
234
MR
0.000

Thông tin site:
WELCOME TO REF-PAY
ONLINE SINCE SEPTEMBER 02, 2011

FIRST 850 MEMBERS FREE PREMIUM

Our Features:

√ 2$ Instant Payments Via Paypal and AlertPay
√ Earn up to $0.025 per click
√ Earn up to $0.015 per ref click
√ Buy Direct Referrals For Just $0,50
√ Up To 5% Comission per Adding funds
√ Rent Referrals for 30 days,Plus 4 days FREE at same price!
√ $2 Minimum Cashout For All Members
√ No Investment Needed To Payout

√ Let Referrals Do your Work.

Chế độ Bonus và Refback:
+ Bonus 0.02$ sau khi click hết ads trong 2 ngày (Các bạn thông cảm vì có nhiều bạn đăng ký nhận Bonus xong lại bỏ click nên mình mới phải làm vậy, những bạn đó mình đều đã lưu ID và PP vào blacklist rồi, với những bạn đó mình sẽ cộng Bonus vào trong Refback )
+ Bonus 0.05 khi đủ 100 click.
+ AutoRefback 100% ngay khi có proof
Chú Ý: Trang này các bạn để lại ngày giờ đăng ký luôn nha vì site không hiện tên Ref
Đăng ký

Các bạn vui lòng vào đây báo danh nhé: http://mmo4vn.com/showthread.php?26829-Tuyen-Ref-nhieu-trang-Bonus-0-02-trang-AutoRefback-mai-mai-toi-khi-scam

---------- Post added at 11:14 PM ---------- Previous post was at 09:20 PM ----------

Up phát rồi đi ngủ nào

Last edited by a moderator:
Up lên cho ai chưa tham gia

---------- Post added at 08:37 PM ---------- Previous post was at 07:18 PM ----------

Chú Ý: Trang này các bạn để lại ngày giờ đăng ký luôn nha vì site không hiện tên Ref

Up lên cho ai tham gia

---------- Post added at 09:33 AM ---------- Previous post was at 07:55 AM ----------

Up lên cùng nhau chiến nào

Đã refback, bạn nào chưa nhận được refback đợt này thì pm mình để mình check lại nhé

Trang này đã suspended account của mình. Bạn nào đang click trang này cho mình thì dừng click nhé

cuối cùng thì sao ??
Là nó đã khóa tài khoảng của mình. Mình bị khóa tài khoảng 1 loạt các site mà chưa tìm ra nguyên nhân. Vì site này mới chỉ có 1 proof 1$ nên mình không rb scam. Còn bạn nào là ref site bigeurobux thì vô đây báo danh mai mình sẽ rb 50% cho các bạn

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
419,460
171,507
Latest member
DANHDIENAN

Most viewed of week

Most discussed of week