Sáng suốt lại nào các bạn - Hãy quên Zeek đê , đừng hành động vô ích nữa :(

makemoney_mmo

Junior
Reactions
382
MR
0.000
2) Bạn trông chờ gì ở Zeek ? - Bạn mong Zeek sống lại ư ? - Sau những scandal vừa rồi thì chắc rằng chả ai đầu tư zeek nữa mà sẽ rút hết $ về , với 3 tỷ vip theo thống kê và với tài sản 600 triệu $ của zeek thì bạn nghĩ Zeek sẽ sống được mấy ngày ?

Bạn mong zeek sống lại để hy vọng sẽ rút hết $ từ nó sao ? Điều này không bao giờ xảy ra bởi khả năng chi trả của zeek là không thể .Vậy bạn còn trông chờ gì ở zeek ?
Cái này là đúng nhất nè.......:binhsua28:

tltd2010

Hero
Reactions
731
MR
0.024
Mình chơi zeek chẳng tuyển ref gì, chỉ bỏ ra 10$ mà kiếm được bao nhiêu tiền đó thôi

Bác hãy sáng suốt suy nghĩ lại nhé ,Đó chỉ là riêng mình bạn thôi , phải nghĩ cho tất cả chứ , tiền bạn nhận đc cũng chỉ là tiền người khác đầu tư thôi .... Nếu ai cũng như bạn thì chắc Zeek không có được ngày hôm nay mà đã scam lâu rồi . Bác rút đc 1$ thì người khác mất đi 10$ rồi .

hyiptopcom

Junior
Reactions
94
MR
0.000
Chat with me via Yahoo Messenger Chat with me via Skype
các bạn vote mong cứu zeek khác gì vote cho pháp luật Kill Lê V Luyện, Điều đó là không thể xảy ra.
Luật pháp là luật pháp.
Khung nào có luật đó...

baotram_89

Newbie
Reactions
100
MR
0.000
Những gì chủ thớt nói rất đúng.

thật ra mình thấy ở forum có rất nhiều người chết vì nó với số tiền từ nhỏ đến rất lớn.

Giờ nó lăn đùng ra như thế, có lẽ bạn rất tiếc vì mất số $ quá lớn, nhưng càng kéo dài, các bạn càng tin tưởng, sẽ càng dep vào đó nhìu hơn. Đến lúc nó sập, cái giá các bạn phải trả càng nhìu hơn

hãy coi như của đi thay người. Mình cũng đã mất 1 số tiền rất lớn, nên mình rất hiểu tâm trang của các bạn.

Reactions
29
MR
0.003
Những gì chủ thớt nói rất đúng.

thật ra mình thấy ở forum có rất nhiều người chết vì nó với số tiền từ nhỏ đến rất lớn.

Giờ nó lăn đùng ra như thế, có lẽ bạn rất tiếc vì mất số $ quá lớn, nhưng càng kéo dài, các bạn càng tin tưởng, sẽ càng dep vào đó nhìu hơn. Đến lúc nó sập, cái giá các bạn phải trả càng nhìu hơn

hãy coi như của đi thay người. Mình cũng đã mất 1 số tiền rất lớn, nên mình rất hiểu tâm trang của các bạn.
hj baotram cái tên nghe quen quen bạn ở đâu vậy :)

BuyLR

Senior
Reactions
701
MR
0.441
Follow me on Facebook Chat with me via Skype
Minh chứng rõ nhất cho #1 nói đó là 8-10 người đi kiện , nếu zeek minh bạch, thu lợi nhuận thực sự, lòi đâu ra 8-10 người đó

DDuu

Senior
Reactions
841
MR
0.002
zeek mang quá nhiều người đến vs mmo. mmo trước ko có zeek vẫn sống, ko có zeek thì sống càng tốt. mong là khi cái cây hái ra tiền nó lụi, mọi ng sẽ bỏ đi chứ đừng bấu víu gốc cây. 4room từ hồi có zeek loạn lắm rồi. ko trách dc riêng ai mà phải trách quá nhiều người. nhiều đại gia sinh ra từ zeek, đồng tiền hái dc trên cây, giờ cây héo, chúc các bạn biết giữ cho tốt. đừng để nó đi cũng nhanh và dễ dàng như khi nó đến. zeek làm nhiều người ko biết cái cực khổ của dân mmo thật sự là như thế nào. :|

Alicers

Senior
Reactions
114
MR
0.000
bít đâu comission 3 ngày đó đã gửi về cty mẹ Rex,và thế là Rex vẫn paid bt để k bị mất uy tín ;))
chỉ zeekrewards đóng cửa thôi mà :D
Tất cả các thứ liên quan đến CTY mẹ (Rex Venture) đều bị phong tỏa và đóng. Cơ hội được paid = 0

pavata

Senior
Reactions
129
MR
0.007
đời kg như là mơ
nên đời thường giết chết mộng mơ

lehongphongvt

Banned
Reactions
2,505
MR
0.004
Ta là người cầu zeek scam nhiều nhất nhưng so sánh zeek với ponzi thì có lẽ chưa chính xác :m020:
Bới thực chất zeek hoàn toàn ko lấy số tiền người sau trả lại cho người trước, mà Zeek đã vận dụng rất xuất sắc việc chính sách xoay vòng VIP để từ đó xoay vòng dc đồng tiền chi trả cho thành viên. Vì khi đầu tư vào 1 khoản tiền lớn từ 1000$ trở lên thì mất ít nhất là 4 - 5 tháng để hoàn vốn và có ít lãi (dành cho ai chiến solo). Với lại tính tổng số tiền mà người khác đầu tư vào chỉ bằng 1/10 số tiền hiện nay bị đóng băng (theo số liệu là 600 triệu $)

Ta là người cầu zeek scam nhiều nhất nhưng so sánh zeek với ponzi thì có lẽ chưa chính xác :m020:
Bới thực chất zeek hoàn toàn ko lấy số tiền người sau trả lại cho người trước, mà Zeek đã vận dụng rất xuất sắc việc chính sách xoay vòng VIP để từ đó xoay vòng dc đồng tiền chi trả cho thành viên. Vì khi đầu tư vào 1 khoản tiền lớn từ 1000$ trở lên thì mất ít nhất là 4 - 5 tháng để hoàn vốn và có ít lãi (dành cho ai chiến solo). Với lại tính tổng số tiền mà người khác đầu tư vào chỉ bằng 1/10 số tiền hiện nay bị đóng băng (theo số liệu là 600 triệu $)

Chuẩn và tâm lý ai cũng muốn mình vip cao nên thường để tái đầu tư >80% , vậy thì còn lâu mới gỡ được vốn ban đầu :D

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
424,009
176,505
Latest member
zbetpoker

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week