Report Sandaru trả lời không thỏa đáng !

Status
Not open for further replies.

Jayce153

Senior
Reactions
320
MR
0.000
Topic rp của em đây, đã bị khóa, mà ông sandaru này được khóa topic ở box ko thuộc quyền quản lý à, hay bác talegas gì đó khóa ?:
https://mmo4me.com/threads/mod-box-offer-lam-viec-khong-chinh-xac.308034/#post-5693948

- Sandaru trả lời : "Còn các topic liên quan sai box tương tự mình sẽ xử lý sau khi đi về, giờ mình đi có việc" . Xin lỗi bác chứ các topic giống em nó có từ đời napoleon chứ ko phải là vừa tạo mà bác chưa kịp xử lý, bác làm việc kiểu gì vậy ?
- "Bộ có vài dòng Tôol Offer trong đó là box Offers à ??". Xin lỗi bác kể cả nó chỉ có 1 chữ liên quan đến offer thì nó cũng "được quyền" nằm trong box offer, chứ đừng nói cả cái topic của em nội dung nó đều là offer cả. Và cũng xin lỗi bác đi chứ bác nói topic của em thuộc Computer Skills - OK - em đồng ý là nó là Window, là Computer, nhưng EM LÀM OFFER, và mục đích em hỏi để phục vụ OFFER, mấy cái Tool e cần nó RUN là tool Offer, và e cũng có nói trong topic đó là: "Bác nào có Tool (tự viết) run được mấy cái tool OFFER đó thì cho e xin" - THÊ KHÔNG PHẢI VÀ CHƯA ĐỦ LÀ NỘI DUNG OFFER à, ????. Nếu mà nói cái kiểu thuộc Computer Skill thì mấy cái topic hỏi tool lọ tool kia, cấu hình bluestack chạy mượt lọ kia nó ko thuộc Computer à ? Nó nhờ tư vấn cấu hình BS để chơi game thì sao - chắc gì đã làm Offer ? Cái gì mà chả thuộc Computer, các tool của bác đang xài để làm MMO nó ko chạy trên Computer thì nó chạy trên đâu ? Quan trọng là nội dung topic nó hướng tới Offer, chứ không phải là đang đi hỏi Ghost Win này nọ ( hoàn toàn ko liên quan tới offẻr ).

- NGƯỜI TA ĐANG LÀM OFFER, NỘI DUNG bài viết 100% OFFER, lại bảo Computer Skill xong xóa.THÍCH XÓA là XÓA à ? LÀM VIỆC MÁY MÓC vậy à ? Chả hiểu sao cũng làm mod đc, xin lỗi bác đi nhé kể cả là BAN acc em cũng nói tới cùng. Lại còn Nhẹ với chả Nặng, "đổ lỗi" cho người khác là nhanh, trong khi không tự nhìn nhận xem xét lại bản thân mình, đừng có tưởng TÔI là MOD - Suy NGhĩ và Hành ĐỘng của tôi luôn đúng. Làm người có quyền thì phải làm sao cho nó đúng và ngta phục. THÂN !

P/s: Đề nghị BQT xem xét lại năng lực làm việc của các MOD

Last edited:
@sandaru: bình tĩnh đi cậu, luật do BQT tạo ra mà khi thay đổi phải có sự thống nhất để mem có time hiểu đã chứ.....chưa ra luật ko thí điểm được.

Làm MOD phải có phong cách riêng nhưng cũng nên hợp tình hợp lý để ai cũng phải nể hết nha.

GL!

Upvote 0
Upvote 0
chuyện chả có gì...có chăng là vì còn có những thằng đàn bà đực =))
P/S: rất có khả năng ăn point vì post này nhưng mà không cầm mồm đc =))

Cậu nói đàn bà là ý gì nhỉ? Chẳng lẽ ai sai cũng là đàn bà....Làm quản lý nó khó lắm ko phải ai cũng làm được đâu, ai cũng sẽ phạm sai lầm thôi, quan trọng là sửa sai để tốt hơn

Upvote 0
nick này reg cũng lâu và mình cũng chỉ quay lại mới có 3 tháng gần đây thôi , đến giờ mình chỉ toàn xem rất ít khi cmt, nhưng càng ngày forum càng ngày đi xuống 1 phần do những mod như thế này , 1 phần là do bài viết chất lượng không còn nữa, các box thậm chí đìu hiu như chùa bà đanh, nếu mở ra theo kiểu "Nhà tôi tôi muốn làm gì thì làm, Luật tôi đặt tôi muốn xử ai thì xử " thì làm ơn giớii hạn thành viên quen biết là được rồi như facebook group ấy

Upvote 0
Ọc, MOD có thể khóa topic trên mọi box của forum bạn nhé. Vãi cả nghi sang mình :confused::confused: Mình không can thiệp vào topic này vì lúc đầu định để MOD box đó vào xử lý xem sao nhưng bh thì xin góp chút ý kiến.

@sandaru theo mình nghĩ là bạn khóa topic đó hơi bị nhầm và cách làm việc hơi nóng.
  • Sorry, trước hết là mình không tìm thấy cái topic đề cập rules : cấm share, giới thiệu, hỏi tool offer, hoặc chí ít là cheat choác gì đó nhỉ ? :eek:
  • Sao ở cái topic report 1 : https://mmo4me.com/threads/mod-box-offer-lam-viec-khong-chinh-xac.308034/ bạn ko giải thích luôn là bla bla như trong topic này để ông Jayce kia cứ phải mở thêm topic ra (vì bạn khóa) xong lại làm ầm lên....
  • Trong box Offer mình có thấy rất nhiều topic share tool, hướng dẫn tool,... nên việc đánh giá tool là cái gì đó xấu xa cần loại trừ còn phải xem xét nhiều khía cạnh (bỏ xong còn ai làm ? có thật sự nói bỏ là bỏ ko hay ng ta tìm chỗ khác thảo luận ? bỏ trên forum còn bên ngoài tay vẫn làm ?...) Và tối thiểu bạn chưa "triển khai" như bạn nói "Yên tâm, sẽ triển khai nhanh thôi" thì cũng không nên đem ai ra "bắn bỏ thí điểm"
Vote cho mod. @Jayce153

Upvote 0
Công nhận forum dạo này cũng chán thật, đôi co nhiều nhức đầu , mình cũng lười comment rút dần ra nhóm kín của các pro ngoài fb

Upvote 0
đôi khi 1 vấn đề nó trừu tượng,haha nằm bên nào cũng đc mà,căng quá làm gì.t mua ssh đặt ở box proxy cho mấy pro sell dễ thấy,mod bảo sai box,qua mua bán,uh thì qua mua bán,mà nghĩ nó cũng liên quan mà ta.

Upvote 0
năm nay cũng có mấy mod dính phốt rồi :) và bây giờ thì mod còn định review lại Rules của box ( ý kiến của riêng mod ) khi chưa thông qua BQT
và mình cũng k hiểu tại sao khi member đặt câu hỏi về vấn đề còn nhiều tranh cãi trong việc xử lý thì mod @sandaru trả lời kiểu mình thấy khá là cùn : mình đã nói là mình ko tranh cãi nữa, mọi thứ mình giải thích ko chấp nhận thì chịu
Vậy chứ member ở đây có quyền gì k vậy

Upvote 0
đôi khi 1 vấn đề nó trừu tượng,haha nằm bên nào cũng đc mà,căng quá làm gì.t mua ssh đặt ở box proxy cho mấy pro sell dễ thấy,mod bảo sai box,qua mua bán,uh thì qua mua bán,mà nghĩ nó cũng liên quan mà ta.
các topic mua bán phải box vào box Business Zone. cứ post mua bán trong các box thảo luận thì các box khác sẽ loạn hết, toàn là mua bán.

Upvote 0
Sandaru là gái hay trai vậy mấy bồ

Upvote 0
Upvote 0
Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,536
170,631