Report Sandaru trả lời không thỏa đáng !

Status
Not open for further replies.

Jayce153

Senior
Reactions
320
MR
0.000
Topic rp của em đây, đã bị khóa, mà ông sandaru này được khóa topic ở box ko thuộc quyền quản lý à, hay bác talegas gì đó khóa ?:
https://mmo4me.com/threads/mod-box-offer-lam-viec-khong-chinh-xac.308034/#post-5693948

- Sandaru trả lời : "Còn các topic liên quan sai box tương tự mình sẽ xử lý sau khi đi về, giờ mình đi có việc" . Xin lỗi bác chứ các topic giống em nó có từ đời napoleon chứ ko phải là vừa tạo mà bác chưa kịp xử lý, bác làm việc kiểu gì vậy ?
- "Bộ có vài dòng Tôol Offer trong đó là box Offers à ??". Xin lỗi bác kể cả nó chỉ có 1 chữ liên quan đến offer thì nó cũng "được quyền" nằm trong box offer, chứ đừng nói cả cái topic của em nội dung nó đều là offer cả. Và cũng xin lỗi bác đi chứ bác nói topic của em thuộc Computer Skills - OK - em đồng ý là nó là Window, là Computer, nhưng EM LÀM OFFER, và mục đích em hỏi để phục vụ OFFER, mấy cái Tool e cần nó RUN là tool Offer, và e cũng có nói trong topic đó là: "Bác nào có Tool (tự viết) run được mấy cái tool OFFER đó thì cho e xin" - THÊ KHÔNG PHẢI VÀ CHƯA ĐỦ LÀ NỘI DUNG OFFER à, ????. Nếu mà nói cái kiểu thuộc Computer Skill thì mấy cái topic hỏi tool lọ tool kia, cấu hình bluestack chạy mượt lọ kia nó ko thuộc Computer à ? Nó nhờ tư vấn cấu hình BS để chơi game thì sao - chắc gì đã làm Offer ? Cái gì mà chả thuộc Computer, các tool của bác đang xài để làm MMO nó ko chạy trên Computer thì nó chạy trên đâu ? Quan trọng là nội dung topic nó hướng tới Offer, chứ không phải là đang đi hỏi Ghost Win này nọ ( hoàn toàn ko liên quan tới offẻr ).

- NGƯỜI TA ĐANG LÀM OFFER, NỘI DUNG bài viết 100% OFFER, lại bảo Computer Skill xong xóa.THÍCH XÓA là XÓA à ? LÀM VIỆC MÁY MÓC vậy à ? Chả hiểu sao cũng làm mod đc, xin lỗi bác đi nhé kể cả là BAN acc em cũng nói tới cùng. Lại còn Nhẹ với chả Nặng, "đổ lỗi" cho người khác là nhanh, trong khi không tự nhìn nhận xem xét lại bản thân mình, đừng có tưởng TÔI là MOD - Suy NGhĩ và Hành ĐỘng của tôi luôn đúng. Làm người có quyền thì phải làm sao cho nó đúng và ngta phục. THÂN !

P/s: Đề nghị BQT xem xét lại năng lực làm việc của các MOD

Last edited:
sao thấy mấy người khác thì move mà, sao đây xóa nhanh thế nhỉ, hay bác mod đang bực gì đấy nên....

Upvote 0
cha nội sandaru này làm ăn như cẹc. Topic mình lập hồi trước mua VPS cha nội cho warnings "Inappropriate Advertising / Spam". SPAM cc!

Upvote 0
sandaru ===> là gái nha các bác người yêu em đấy :) chắc hôm đó bị ăn bạt tai của em nên bực mình :D

Upvote 0
cha nội sandaru này làm ăn như cẹc. Topic mình lập hồi trước mua VPS cha nội cho warnings "Inappropriate Advertising / Spam". SPAM cc!
e bị lão sanduru này Delete topic vài lần rồi, giờ đang rảnh với bực quá nên report tới cùng, làm ăn máy móc, bảo thủ !

Upvote 0
Ít nhất thì cũng phải tag @sandaru vào đã :D.

Upvote 0
Cậu cứ coi những gì cậu nói là đúng đi, nhưng rules nó dc tạo ra để quản lý các box.

Tất nhiên nói về "tool" đáng lẽ fải qua khu vực IT Zone hết. Tôi cũng chỉ mới dc @Shin set vào box Offers tầm 2 ngày trở lại và mới bắt đầu làm gắt lại box.

Nội dung 100% Offers? You sure? Tôi thấy là hỏi về Startup phần mềm khi bật máy => Liên quan gì offers (Chỉ vì có cái hình mấy cái tool như SSH Changer, blah blah...?)

Cậu làm offer? Kệ cậu, vấn đề của cậu hỏi phần lớn liên quan về box khác. Và tính tôi lại thích cách xử lý theo Sir.Namtuoc là "Delete topic luôn chứ ko cần chuyển về box Recycle Bin hoặc chuyển đúng box".

Cậu thuộc trong những thành phần gọi là mình có sai phạm nhưng chưa kịp xem xét mình sai ra sao, đùng 1 cái cứ đi chửi người đã xử lý (ở đây mà tôi, MOD) trước đã. Vâng, về phần lớn này tôi cũng gặp nhiều.

Thay vì cậu lên đây mà phàn nàn tôi, cậu inbox tôi là tôi đã chỉ đúng box cho mà box, thậm chí tôi có thể phục hồi lại topic đó mà chuyển đúng box dùm. Nhưng ko, cứ chửi trước đã vì nghĩ mình luôn đúng mà.

Tôi đang định review lại Rules của box Offers và biến lại box này thành box Offers đúng nghĩa(Là nơi trao đổi kinh nghiệm, cách chiến, an toàn,...), chứ ko fải là nơi để thảo luận tool, cách xài tool, hạn chế tồi đa thảo luận cheat và tất nhiên mua bán => Banned. Yên tâm, sẽ triển khai nhanh thôi

Và yên tâm, Admin luôn biết năng lực MOD của tôi, tôi cũng có 1 phần lớn giúp MMO4ME này trong sạch hơn, ít vi phạm rules hơn,... Phần lớn vi phạm trong MMO4ME đều dc tôi xử lý đấy (trừ box SCAM vì ko thích ngồi phân tích mà xử)

Và tất nhiên, sau post này cậu vẫn có thể tranh cãi nữa nhưng tôi xin phép ko quan tâm nữa. Rules mà thực hiện thôi. Thay vì cậu ngồi đó cay cú vì tôi xóa topic (chỉ mới xóa và nhắc nhở) thì fải thấy cảm ơn vì tôi đã ko hề cho cậu point nào ngay cả cậu là members 2015. Để mod khác xử lý có thể đi luôn 7 days rồi.

Upvote 0
Đừng trách tại sao mình lại bị ăn point khi post ko đúng box, lại là member 2015. 3 point là quá nhẹ cho tội mua bán sai box.

Còn trong box buy/sell, chỉ khi nào vi phạm quá quắt, tôi mới cho point.

Tôi làm mod ra sao thì những người thực hiện đúng Rules người ta biết, BQT biết. Ko tới lược bạn phán đâu mà tiện thể thấy ng` khác đang tranh cãi vào nói theo.

Thân!

Upvote 0
Đừng trách tại sao mình lại bị ăn point khi post ko đúng box, lại là member 2015. 3 point là quá nhẹ cho tội mua bán sai box.

Còn trong box buy/sell, chỉ khi nào vi phạm quá quắt, tôi mới cho point.

Tôi làm mod ra sao thì những người thực hiện đúng Rules người ta biết, BQT biết. Ko tới lược bạn phán đâu mà tiện thể thấy ng` khác đang tranh cãi vào nói theo.

Thân!
Box buy/sell người ta rao "Cần mua VPS t2.micro" thì có gì mà ko đúng box với quá quắt hay ko thì sửa lại "tiêu đề sai rule" chẳng hạn đằng này warnings lý do kia là éo đúng. Ko thích report nhưng thấy người khác bị cư xử giống mình thì vào góp ý kiến cách làm việc của ông thôi chứ ko tới lượt phán cc à. Forum để bình luận chứ éo tạo ra để ngắm nhé:D

Last edited:
Upvote 0

Vẫn cãi cùn đc, thế giờ VD như này: Cái bọn Cài BlueStack bị lỗi ko load lên hình chẳng hạn nó vào bõx Offer hỏi hay nó vào IT Zone hỏi ? Giờ các tôol tôi muốn bật nó 100% tool offer tôi ko được vào box offer hỏi à ? Hay tool với BlueStack nó thuộc 2 phạm trù khác nhau =))?

- Tôi ko lên đây cãi hay cay cú với ông, tôi làm mem tôi post lại 1 bài vào box khác cũng được nhưng vấn đề tôi report là ông - ông là 1 ng` có chức quyền - ông phải hiểu là tôi đang muốn đóng góp cho 4rum chứ ko phải cãi đôi co với ông. Tôi đang rp để ông xem xét lại cách làm việc, ông làm việc tốt thì 4rum được nhờ, ông làm việc ko tốt thì có gọi là ông đang đóng góp ko ? Lại còn thích cách xử của mod lọ mod kia ? Ông ko có cách làm việc của riêng mình à ? Làm việc sao cho chính xác hợp tình hợp lý cho mem nó phục chứ đừng có đi bắt chước phong cách làm việc người khác.

- Đừng mang point ra dọa tôi, mấy cái point vớ vẩn - được tặng với mấy cái lý do ngớ ngẩn này chắc ae trong 4rum ai cũng hiểu cả, tôi sống và làm việc với MMO ra sao mọi ng đều biết.

- Chính vì ko thích phân tích nên mới thẳng tay xóa khi chưa "kịp hiểu nội dung" - đọc qua loa thấy nó same same Computer Skill là Delete thẳng tay ? Delete xong để mem inbox hỏi xin xỏ năn nỉ sao ? Ôi ông nghĩ gì vậy, muốn mem inbox xin xỏ để khẳng định quyền lực của mình à ? Ông không nghĩ ông làm vậy mem nó ko phục và ức chế à ? Cái bọn trẻ trâu mới lớn nó ko hiểu vấn đề nó mới inbox xin ông mở lại thôi, chứ tôi già rồi, tôi làm việc nó phải chuẩn. Tóm lại tôi xin khẳng định lại là TÔI KO SAI BOX với TOPIC CỦA MÌNH.

- Nói về tool thì qua box IT Zone hết hả, thế có phải quá máy móc và cứng nhắc ko ? Làm Offer đem tool offer qua box khác thảo luận ??? Thế là Chuẩn Cơm Mẹ Nấu hay là Phức tạp hóa vấn đề và làm loãng box ?

- Chưa view kỹ Rules của box Offer mà đã làm việc hả ? Vậy là có ý định triển khai thanh trừng tool hả ? Bá đạo quá - chắc là topic đc ghim của shino sắp bị Delete vì share tool quá ! Haha mắc cười, làm MMO ko xài tool. Vậy thì MMO đi tới hồi kết rồi. Và cũng kết thúc luôn ỏ đây, chào thua tư tưởng của ông !

- Còn nói về rule, nói về luật nhé, cái 4rum này nó cũng như Xã hội thu nhỏ của VN vậy, các ông ở trên đưa ra luật ko hợp lý có bị dân chửi ko, có dân nào đồng tình ko hay là lại gỡ luật, cái luật đưa ra ấy sao cho nó hợp tình hợp lý. Luật là luật nhưng cái thằng thực thi luật phải làm sao cho dân nó phục chứ đừng như cái kiểu núp gốc cây bắn tốc độ, núp cột điện bắt các bà các chị gương mũ đầy đủ đi sai làn trong khi đó mấy thằng săm trổ cởi trần ko đội mũ, xe ko gương thì ko dám đụng vào. Đừng tưởng thi thố đóng góp lọ kia lên mod là nghĩ mình "chuẩn men" thích làm gì thì làm. Cuộc sống nó muôn màu lắm cần học cách tô vẽ thêm =))

Last edited:
Upvote 0
Cậu cứ coi những gì cậu nói là đúng đi, nhưng rules nó dc tạo ra để quản lý các box.

Tất nhiên nói về "tool" đáng lẽ fải qua khu vực IT Zone hết. Tôi cũng chỉ mới dc @Shin set vào box Offers tầm 2 ngày trở lại và mới bắt đầu làm gắt lại box.

Nội dung 100% Offers? You sure? Tôi thấy là hỏi về Startup phần mềm khi bật máy => Liên quan gì offers (Chỉ vì có cái hình mấy cái tool như SSH Changer, blah blah...?)

Cậu làm offer? Kệ cậu, vấn đề của cậu hỏi phần lớn liên quan về box khác. Và tính tôi lại thích cách xử lý theo Sir.Namtuoc là "Delete topic luôn chứ ko cần chuyển về box Recycle Bin hoặc chuyển đúng box".

Cậu thuộc trong những thành phần gọi là mình có sai phạm nhưng chưa kịp xem xét mình sai ra sao, đùng 1 cái cứ đi chửi người đã xử lý (ở đây mà tôi, MOD) trước đã. Vâng, về phần lớn này tôi cũng gặp nhiều.

Thay vì cậu lên đây mà phàn nàn tôi, cậu inbox tôi là tôi đã chỉ đúng box cho mà box, thậm chí tôi có thể phục hồi lại topic đó mà chuyển đúng box dùm. Nhưng ko, cứ chửi trước đã vì nghĩ mình luôn đúng mà.

Tôi đang định review lại Rules của box Offers và biến lại box này thành box Offers đúng nghĩa(Là nơi trao đổi kinh nghiệm, cách chiến, an toàn,...), chứ ko fải là nơi để thảo luận tool, cách xài tool, hạn chế tồi đa thảo luận cheat và tất nhiên mua bán => Banned. Yên tâm, sẽ triển khai nhanh thôi

Và yên tâm, Admin luôn biết năng lực MOD của tôi, tôi cũng có 1 phần lớn giúp MMO4ME này trong sạch hơn, ít vi phạm rules hơn,... Phần lớn vi phạm trong MMO4ME đều dc tôi xử lý đấy (trừ box SCAM vì ko thích ngồi phân tích mà xử)

Và tất nhiên, sau post này cậu vẫn có thể tranh cãi nữa nhưng tôi xin phép ko quan tâm nữa. Rules mà thực hiện thôi. Thay vì cậu ngồi đó cay cú vì tôi xóa topic (chỉ mới xóa và nhắc nhở) thì fải thấy cảm ơn vì tôi đã ko hề cho cậu point nào ngay cả cậu là members 2015. Để mod khác xử lý có thể đi luôn 7 days rồi.
Đồng ý với @sandaru là sử đúng topic kia vi phạm. Nhưng sử theo cách Delete của Sir.Namtuoc thì ko đúng (bạn biết tỉ lệ ủng hộ Namtuoc khi làm mod dưới 50% và hiện tại đã bị banned) Ít nhất mấy cái bài sai box thì bạn khoá hoặc move vào thùng rác để họ còn tìm và copy lại bài mà past post cho đúng box(nếu họ bị lần đầu)

Một phần đồng ý bạn lên mod Sandaru nhờ Shin đề cử thì hoàn toàn đúng, vì bạn giúp forum và thu hút mem và phát triển rất nhiều .But tình hình member lúc trước thì khác giờ khác rồi ,member thì càng lúc càng giảm vì nhiều lý do : forum muốn zô xây dựng post bài phải mất phí 2$, bài viết thì ko còn phong phú nữa vì họ không chú tâm sài chiêu(chiêu đây là posst vẫn ngắm đến rule nhé để thu hút mem ... điều mà forum tồn tại hay ko là nhờ member.

Bài viết trong box offer có liên quan đến offer trên 50% và trộn lẫn những tool(ko phạm rule) thì chấp nhận là được rồi, vì họ post bài mong bài viết được tương tác càng nhiều người càng tốt ai cũng vậy...vậy nên cho qua , nếu cứng nhắt quá thì cũng ko tốt.

Upvote 0
Đồng ý với @sandaru là sử đúng topic kia vi phạm. Nhưng sử theo cách Delete của Sir.Namtuoc thì ko đúng (bạn biết tỉ lệ ủng hộ Namtuoc khi làm mod dưới 50% và hiện tại đã bị banned) Ít nhất mấy cái bài sai box thì bạn khoá hoặc move vào thùng rác để họ còn tìm và copy lại bài mà past post cho đúng box(nếu họ bị lần đầu)

Một phần đồng ý bạn lên mod Sandaru nhờ Shin đề cử thì hoàn toàn đúng, vì bạn giúp forum và thu hút mem và phát triển rất nhiều .But tình hình member lúc trước thì khác giờ khác rồi ,member thì càng lúc càng giảm vì nhiều lý do : forum muốn zô xây dựng post bài phải mất phí 2$, bài viết thì ko còn phong phú nữa vì họ không chú tâm sài chiêu(chiêu đây là posst vẫn ngắm đến rule nhé để thu hút mem ... điều mà forum tồn tại hay ko là nhờ member.

Bài viết trong box offer có liên quan đến offer trên 50% và trộn lẫn những tool(ko phạm rule) thì chấp nhận là được rồi, vì họ post bài mong bài viết được tương tác càng nhiều người càng tốt ai cũng vậy...vậy nên cho qua , nếu cứng nhắt quá thì cũng ko tốt.

Chính xác, tôi rp để cho ông ấy thấy ông ấy làm việc quá cứng nhắc, máy móc, lại còn bắt chước phong cách làm việc của mod khác, nực cười, làm việc ko có lập trường và quan trọng là xử lý ko thỏa đáng.

ĐÂY LÀ CÁI HÌNH ẢNH TÔI POST TRONG TOPIC BỊ DELETE THẲNG TAY, VÀ CŨNG XIN ĐÍNH CHÍNH THÊM LÀ TÔI HỎI: BÁC NÀO CÓ TOOL HOẶC BIẾT SÒFT NÀO CÓ THỂ GIÚP KHỞI ĐỘNG CÁC TOOL offer (như trong ảnh) LÊN CÙNG WINDOW KHÔNG ? - Đã đủ 50% Offer chưa ? Tôi làm offer tôi ko hỏi anh em trong box offer cho nó nhanh và có sự tương tác mà ông ấy bảo Làm Offer thì kệ tôi. Cái gì liên quan đến cài đặt, set up mà nó chả thuộc về IT ZOne, vấn đề là cái vụ setup đó nó liên quan đến offer thì ngta post hỏi anh em offer mới có sự tương tác để giải quyết vấn đề nhanh, post vào IT ZONE có ai vào xem ? 4rum sinh ra để mem có thể đưa ra vấn đề cho những người "cùng nghề" thảo luận và giải quyết và topic của tôi là như vậy chứ ko phải topic đăng xàm ba cái linh tinh mà giải quyết cái kiểu Delete thẳng tay như vậy.

Upvote 0
@sandaru à, 4rum ko bao giờ sạch đc khi mà còn cái box service, vì trong đó chưa rất nhiều dân UG trong đó bạn à, dùng 100% tiền ko sạch ( mình chỉ nói dân UG )
còn cheat là ko sạch à, ừ thì nó nó ko sạch, nhưng 100% công sức con ng bỏ ra, còn UG thì là chôm công sức và mồ hôi nước mắt người khác, ừ thì cũng có bỏ công, nhưng 1 tí thôi, thu về cả tấn mồ hôi của người khác đó bạn :)

=> Kết luận 1 điều rằng, bạn chỉ chống đc nạn CHEAT, chứ ko bao giờ bạn làm SẠCH đc cái 4rum này đâu :)

=> Mà chắc gì bạn kiếm tiền mà ko CHEAT nhỉ ?

Upvote 0

Thanks cậu đã có ý tốt cho mình, như mình đã nói là mình ko tranh cãi nữa, mọi thứ mình giải thích ko chấp nhận thì chịu. Cứng trong giải quyết cũng là 1 trong những style của mình để dứt khoát, có thể gây tác động mạnh cho kẻ đến trước người tới sau để thực hiện Rules đúng hơn.

Hơn nữa những dự án phát triển forum thì mỗi người trong BQT đều có dự án ấp ủ riêng, và BQT luôn tìm cách để phát triển forum hơn. Người tài vào forum rất ít, đa phần vẫn là newbie. Nên việc xây dựng cũng nên phải bắt đầu từ từng người cũ cho tới mới.

Mình sẽ để ý tới lời khuyên của cậu. Thanks

Upvote 0
@sandaru à, 4rum ko bao giờ sạch đc khi mà còn cái box service, vì trong đó chưa rất nhiều dân UG trong đó bạn à, dùng 100% tiền ko sạch ( mình chỉ nói dân UG )
còn cheat là ko sạch à, ừ thì nó nó ko sạch, nhưng 100% công sức con ng bỏ ra, còn UG thì là chôm công sức và mồ hôi nước mắt người khác, ừ thì cũng có bỏ công, nhưng 1 tí thôi, thu về cả tấn mồ hôi của người khác đó bạn :)

=> Kết luận 1 điều rằng, bạn chỉ chống đc nạn CHEAT, chứ ko bao giờ bạn làm SẠCH đc cái 4rum này đâu :)

=> Mà chắc gì bạn kiếm tiền mà ko CHEAT nhỉ ?
Hi, Đúng là mọi thứ ko sạch vẫn còn và ko hạn chế được và nhiều cái vẫn ngoài tầm kiểm soát của Forum. Nhưng ko fải ý của mình.

Ý "SẠCH" của mình ở đây là ko vi phạm rules ấy. Mọi chỉ tiêu đều từ Rules mà ra. Rules sinh ra để quản lý forum và một phần giúp forum phát triển.

Đúng là bản thân mình có cheat, cheat CPM. Nhưng mình luôn muốn vụ cheat này hạn chế thảo luận tối đa trong forum(MOD Trung box chat cũng từng đề cập tới). Hiện tại MMO4ME cũng đi ra nước ngoài rồi, network international đa số cũng biết tới nơi đây. Nếu nơi đây là 1 nơi thảo luận lành mạnh, họ sẽ có cái nhìn thiện cảm hơn tới người VN, có khi dc thêm ưu đãi chẳng hạn.

Còn vụ sâu xa hơn của cậu mình xin phép ko đề cập thêm!

Upvote 0
Topic rp của em đây, đã bị khóa, mà ông sandaru này được khóa topic ở box ko thuộc quyền quản lý à, hay bác talegas gì đó khóa ?:
https://mmo4me.com/threads/mod-box-offer-lam-viec-khong-chinh-xac.308034/#post-5693948

Ọc, MOD có thể khóa topic trên mọi box của forum bạn nhé. Vãi cả nghi sang mình :confused::confused: Mình không can thiệp vào topic này vì lúc đầu định để MOD box đó vào xử lý xem sao nhưng bh thì xin góp chút ý kiến.

@sandaru theo mình nghĩ là bạn khóa topic đó hơi bị nhầm và cách làm việc hơi nóng.
  • Sorry, trước hết là mình không tìm thấy cái topic đề cập rules : cấm share, giới thiệu, hỏi tool offer, hoặc chí ít là cheat choác gì đó nhỉ ? :eek:
  • Sao ở cái topic report 1 : https://mmo4me.com/threads/mod-box-offer-lam-viec-khong-chinh-xac.308034/ bạn ko giải thích luôn là bla bla như trong topic này để ông Jayce kia cứ phải mở thêm topic ra (vì bạn khóa) xong lại làm ầm lên....
  • Trong box Offer mình có thấy rất nhiều topic share tool, hướng dẫn tool,... nên việc đánh giá tool là cái gì đó xấu xa cần loại trừ còn phải xem xét nhiều khía cạnh (bỏ xong còn ai làm ? có thật sự nói bỏ là bỏ ko hay ng ta tìm chỗ khác thảo luận ? bỏ trên forum còn bên ngoài tay vẫn làm ?...) Và tối thiểu bạn chưa "triển khai" như bạn nói "Yên tâm, sẽ triển khai nhanh thôi" thì cũng không nên đem ai ra "bắn bỏ thí điểm"

Upvote 0

Hi, Đúng là mọi thứ ko sạch vẫn còn và ko hạn chế được và nhiều cái vẫn ngoài tầm kiểm soát của Forum. Nhưng ko fải ý của mình.

Ý "SẠCH" của mình ở đây là ko vi phạm rules ấy. Mọi chỉ tiêu đều từ Rules mà ra. Rules sinh ra để quản lý forum và một phần giúp forum phát triển.

Đúng là bản thân mình có cheat, cheat CPM. Nhưng mình luôn muốn vụ cheat này hạn chế thảo luận tối đa trong forum(MOD Trung box chat cũng từng đề cập tới). Hiện tại MMO4ME cũng đi ra nước ngoài rồi, network international đa số cũng biết tới nơi đây. Nếu nơi đây là 1 nơi thảo luận lành mạnh, họ sẽ có cái nhìn thiện cảm hơn tới người VN, có khi dc thêm ưu đãi chẳng hạn.

Còn vụ sâu xa hơn của cậu mình xin phép ko đề cập thêm!
chém hết đi a . có ý kiến lên phường :v

Upvote 0
Nói hơi buồn chứ giờ mmo vắng quá.

Nói như nhiều anh em đã nhắc mmo là q xã hội thu nhỏ, đừng cố gắng hoang tưởng biến nó thành nhà tre nhé, vì tất cả thàng viên đa phần trẻ châu nhiều thành phần xã hội, các tốt nhất hãy xem và cho phép thành viên boạt động có giới hạn...biên độ thoáng 1 chút, nếu vượt quá hãy cảnh báo sau đó ...del cũng đc.

Có điều nhắc nhở và góp ý với các mod....có tinh thần trách nhiệm cao, đôi lúc nhiệt tình và nghiêm khắc quá mà ko thông cảm ko có cái nhìn toàn diện sẽ ko tốt.

Chúc mmo phát triển.

Xin vui lòng ko bình luận hay trả lời bài viết của tôi.

Upvote 0
CŨNG XIN ĐÍNH CHÍNH THÊM LÀ TÔI HỎI: BÁC NÀO CÓ TOOL HOẶC BIẾT SÒFT NÀO CÓ THỂ GIÚP KHỞI ĐỘNG CÁC TOOL offer (như trong ảnh) LÊN CÙNG WINDOW KHÔNG ? - Đã đủ 50% Offer chưa ? Tôi làm offer tôi ko hỏi anh em trong box offer cho nó nhanh và có sự tương tác mà ông ấy bảo Làm Offer thì kệ tôi. Cái gì liên quan đến cài đặt, set up mà nó chả thuộc về IT ZOne, vấn đề là cái vụ setup đó nó liên quan đến offer thì ngta post hỏi anh em offer mới có sự tương tác để giải quyết vấn đề nhanh, post vào IT ZONE có ai vào xem ? 4rum sinh ra để mem có thể đưa ra vấn đề cho những người "cùng nghề" thảo luận và giải quyết và topic của tôi là như vậy chứ ko phải topic đăng xàm ba cái linh tinh mà giải quyết cái kiểu Delete thẳng tay như vậy.

Code:
http://www.howtogeek.com/228467/how-to-make-a-program-run-at-startup-on-any-computer/

Upvote 0
Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
417,442
169,779
Latest member
amanitamuscariag

Most viewed of week