Sàn WEX còn sống không các cụ

cái này là đa cấp mà , lấy tiền thằng vào sau trả cho vào trước , tới lúc gánh k nổi nên tạch thôi
sàn nó chỉ là trung gian lấy tiền hoa hồng, đa cấp j cha
trước giờ vẫn nghĩ thằng pipi này nó bị bệnh, nay mới biết chắc là nó bị thần kinh các bác ạ =))
acc PiPi này bên diễn đàn "trời đất" cũng hay lên phán bậy bác ạ :)))

Vl thằng tinh trùng khuyết tật này, ko biết thì ngậm mẹ mồm vào đỡ bị nghiệp
thấy bên "trời đất" tụi kia share hàng là thanh niên này cứ vào chê chuyển giới chê đắt ...
hóa ra bên đây cũng hay xàm lol như vậy à :))

wex trước là btc-e sập trước xong khôi phục thành wex dân tình cứ tưởng ổn rồi, ai ngờ :popo_big_smile: may là mình không bị dính trên wex, mình chỉ bị dính trên poloniex đợt chuyển giao cho thằng khác nó cũng nuốt của mình hơn 100 Bê :popo_too_sad:
thế giờ từ Wex nó chuyển qua DIE hả bác

thấy bên "trời đất" tụi kia share hàng là thanh niên này cứ vào chê chuyển giới chê đắt ...
hóa ra bên đây cũng hay xàm lol như vậy à :))
Vậy à bạn, mình nghĩ nó là dạng ô môi, ko phải đàn bà cũng ko phải đàn ông, nên tính nó mới như thằng khuyết tật bộ óc vậy. =))

nếu vào ai cũng ăn thì lấy tiền đâu mà trả , tiền đâu phải tự nhiên sinh ra , bitcoin cũng thế thôi ,
hic. tranh luận chỉi cho ta thấy những người chưa lớn hoặc ko thể lớn. Ko biết thì lần sau đọc và ngẫm thôi bạn

nếu vào ai cũng ăn thì lấy tiền đâu mà trả , tiền đâu phải tự nhiên sinh ra , bitcoin cũng thế thôi ,
ban join tu 2013 mmo ma sao nc nhu dua tre con vay :v may thang 2k3 gan nha toi cung k ngao nhu b

BTC-E/Wex còn sống trong lòng người hâm mô nha ... Huhu 1 bitcoin cũa mình quân ăn cướp :popo_cry:

Đồng chí vẫn chưa trị xong bệnh Nhanh Xuất Tinh à :popo_big_smile: xong rồi thì nhờ admin đổi tên nick đi chứ :popo_smile:

wex trước là btc-e sập trước xong khôi phục thành wex dân tình cứ tưởng ổn rồi, ai ngờ :popo_big_smile: may là mình không bị dính trên wex, mình chỉ bị dính trên poloniex đợt chuyển giao cho thằng khác nó cũng nuốt của mình hơn 100 Bê :popo_too_sad:
Kỷ niệm xưa :popo_big_smile:

giờ nó mở lại, chỉ nhận đc 1/4 1/5 số lượng coin thì cũng đủ vào bờ

Thời wex sập mình còn nghèo nên ko dính bao nhiêu.
Giờ binance sập mới khóc thét, thấy bài này tự dưng chột dạ, để rút coin về ví cho chắc.

0.3btc trong btce đau lòng vl

sàn nó chỉ là trung gian lấy tiền hoa hồng, đa cấp j cha

acc PiPi này bên diễn đàn "trời đất" cũng hay lên phán bậy bác ạ :)))
cứ lừa đảo scam có dính tới tiền thì có thể quy vào đa cấp

thế đi tù có nghĩa là hiếp dâm đúng ko, ngu *** tả được
đi tù thì liên quan j , so sánh ngu dek tả đc , sự lừa dối liên quan đến tiền , dụ góp tiền bỏ lên sàn rồi bùng , người trước dụ người sau thì ko gọi nó thế là j

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,668
170,768
Latest member
thuyquynh13511
Back
Top Bottom