Sàn WEX còn sống không các cụ

keomut500

Senior
Verified
Reactions
846
MR
0.253
Phone Number
Call me! Call me!
Telegram
Chat with me via Yahoo Messenger
Facebook
Follow me on Facebook
Google Plus
Follow me on Google Plus
Em còn ít đồ chơi trên đó à : popo_big_smile: : popo_big_smile:

:( vai lon 25k cua em theo gio may

ddm biet the em ban luc 3k = 1wex kiem lai ti sua :popo_beat_plaster: gio thi sua k co ma uong luon

lúc này còn 1 ít coin nhỏ + hơn 1 ETH
sàn poloniex méo hiểu tk mình bị nó khóa k chuyển coin qua đc nên mất luôn

cái này là đa cấp mà , lấy tiền thằng vào sau trả cho vào trước , tới lúc gánh k nổi nên tạch thôi

cái này là đa cấp mà , lấy tiền thằng vào sau trả cho vào trước , tới lúc gánh k nổi nên tạch thôi
Nói như đúng rồi ấy nhỉ. Haizzz. Kỷ niệm quá buồn..........

Nói như đúng rồi ấy nhỉ. Haizzz. Kỷ niệm quá buồn..........
nếu vào ai cũng ăn thì lấy tiền đâu mà trả , tiền đâu phải tự nhiên sinh ra , bitcoin cũng thế thôi ,

nếu vào ai cũng ăn thì lấy tiền đâu mà trả , tiền đâu phải tự nhiên sinh ra , bitcoin cũng thế thôi ,
Bạn joined 2013 mà lại nói Wex đa cấp thì thua rồi.

lúc này còn 1 ít coin nhỏ + hơn 1 ETH
sàn poloniex méo hiểu tk mình bị nó khóa k chuyển coin qua đc nên mất luôn

wex trước là btc-e sập trước xong khôi phục thành wex dân tình cứ tưởng ổn rồi, ai ngờ :popo_big_smile: may là mình không bị dính trên wex, mình chỉ bị dính trên poloniex đợt chuyển giao cho thằng khác nó cũng nuốt của mình hơn 100 Bê :popo_too_sad:

wex trước là btc-e sập trước xong khôi phục thành wex dân tình cứ tưởng ổn rồi, ai ngờ :popo_big_smile: may là mình không bị dính trên wex, mình chỉ bị dính trên poloniex đợt chuyển giao cho thằng khác nó cũng nuốt của mình hơn 100 Bê :popo_too_sad:
Chuyển giao cho thằng khác rùi sao bị mất vậy anh ? :popo_adore:

Chuyển giao cho thằng khác rùi sao bị mất vậy anh ? :popo_adore:
Nó xóa acc của anh, đợt đó ai có acc nào có balance > 20 B đều bị xóa, anh bị xóa 3 acc , súc nước bọt nó viện cớ chuyển giao chẳng bên nào chịu trách nhiệm :popo_beated:

Nó xóa acc của anh, đợt đó ai có acc nào có balance > 20 B đều bị xóa, anh bị xóa 3 acc , súc nước bọt nó viện cớ chuyển giao chẳng bên nào chịu trách nhiệm :popo_beated:
ÔI, rủi ro thế, đợt em cũng có chơi sàn Poloniex, sau thấy nó cùi wa rút hết tài sản ra :popo_beat_shot:

ÔI, rủi ro thế, đợt em cũng có chơi sàn Poloniex, sau thấy nó cùi wa rút hết tài sản ra :popo_beat_shot:

Đợt đó anh tradecoin ăn trên sàn polo cũng nhiều, xong chia trứng ra nhiều nơi khác, nên lúc bị mất 3 acc là lên chùa ở với ni cô hơn 1 tháng mới hết buồn :popo_big_smile:

Đang còn nằm đây các bác ạ.
Hằng ngày vẫn vào kiểm tra ETH vẫn đang nằm đây, có điều rút về không được:popo_too_sad:

ý là anh có hơn 20 tỷ bị xóa acc ???

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,337
170,460
Latest member
thayphamduc

Most viewed of week

Most viewed of week

Back