Ask sàn nào bonus miễn phí và được rút tiền nhỉ ?

huyhuy0093

Junior
Reactions
143
MR
0.003
chào anh em mmo4 me.năm xưa mình làm cày thuê bên box captcha và 1 số loại hình khác nhưng không hiệu quả do newber phá hoại và tình trạng này là tình trạng chung.nay em quay lại mmo với forex,em đang chơi sàn FBS bonus 50$ đánh đủ 2 lot đủ lợi nhuận tối thiểu là 25$ được rút,nay xin hỏi anh em ngoài sàn này anh em có sàn nào bonus và rút như FBS không cho mình xin đường link với,nhưng mà sàn có hỗ trợ tiếng việt chuẩn nhé,vì sàn nước ngoài không hỗ trợ tiếng việt chuẩn thì đọc cũng lơ mơ khó hiểu lắm,xin cám ơn anh em ạ

Đâu có sàn nào bonus miễn phí, đầu tiên phải deposit một số tiền rồi đánh một số lot quy định thì mới rút bonus được nhé. Còn nếu cần sàn có bonus kiểu đó thì rất nhiều.

Đâu có sàn nào bonus miễn phí, đầu tiên phải deposit một số tiền rồi đánh một số lot quy định thì mới rút bonus được nhé. Còn nếu cần sàn có bonus kiểu đó thì rất nhiều.
FBS bonus miễn phí đó bạn,không cần deposit ,bonus 50$ đánh đủ 2 lot và lời ít nhất 25$ là cho rút,có thể dùng tiền đó dep vào tài khoản giao dịch chính luôn.bạn có sàn nào có chương trình tương tự không cho mình xin đi,vì mình mới quay lại mmo nên không biết tìm đâu ra sàn nào ok,muốn tìm ai đó đã chơi và giới thiệu cho,hì :)

Các sàn có bonus giờ chủ yếu là lừa gà chứ dân fx lâu năm không mấy người mặn mà với bonus

Alpari gives deposit bonuses. What I also like about them is their Forex demo contests. Just by úsing a demo account, you can win real trading funds. It's a great way to expand your trading capability. You may also want to check their forex broker platforms.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,618
170,727
Latest member
alexng192
Back
Top Bottom