Sàn min DEP thấp, có Paypal

hoangvuptc

Junior
Reactions
17
MR
0.000
Cho e hỏi có sàn nào min dep thấp và có cổng k? .. e còn tầm 60$ Paypal, sàn nào mà nạp rút với xác minh nhanh ý... Cảm ơn trước ạ!

E đang tính chơi chiến lược thế này, ví dụ mình có 100$, thì chia ra mỗi lần đánh full 10$, đánh sao cho ăn lên 50$, rút 10$ vốn, số còn lại đánh full tài khoản tiếp, vậy là được 200$, lại chia làm 10 phần đánh tiếp như thế, vậy là 10 ván chỉ cần 2 ván thắng là hòa vốn, còn số thắng còn lại là tiền lời... Mọi người góp ý xem sao ạ! :D

Fxpro Min Dep 100$ lận bác :(

Cho e hỏi có sàn nào min dep thấp và có cổng k? .. e còn tầm 60$ Paypal, sàn nào mà nạp rút với xác minh nhanh ý... Cảm ơn trước ạ!

E đang tính chơi chiến lược thế này, ví dụ mình có 100$, thì chia ra mỗi lần đánh full 10$, đánh sao cho ăn lên 50$, rút 10$ vốn, số còn lại đánh full tài khoản tiếp, vậy là được 200$, lại chia làm 10 phần đánh tiếp như thế, vậy là 10 ván chỉ cần 2 ván thắng là hòa vốn, còn số thắng còn lại là tiền lời... Mọi người góp ý xem sao ạ! :D

Mình thấy chỉ có FxPro là sàn ổn có hỗ trợ Paypal, còn mấy sàn khác thấy tiếng tăm kém lắm. Hoặc bạn nên đổi PP ra Skrill hoặc Neteller rồi fund vào mấy sàn tốt hỗ trợ vốn nhỏ như hotforex, exness, pepperstone nhé.

Dep càng thấp tk càng dễ cháy thôi!

Trước deposit trên Oanda.com cũng thấp, bác tham khảo xem, mỗi tội spread ko cạnh tranh lắm. Margin cũng chỉ cỡ 50:1

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,608
170,712
Latest member
gloverares8
Back
Top Bottom