Airdrop Sàn Becent - Nhận 400 BCT (con sàn chia cổ tức như CET sàn Coinex )

Hình như giờ kyc bằng cmnd tự động duyệt luôn đó, t kyc thêm acc tối qua bằng cmnd, có chat với admin nhưng nó không xem. Giờ vô lại thấy duyệt rồi, mừng rớt nước mắt

13 sàn hoạt động trade được BCT hả thớt , có biết rate BCT bao nhiêu không
ngày 11 sàn bắt đầu hoạt động, ngày 13 trade được BCT/ETH nhé bác. 400 BTC = 0.01 ETH theo ico đó bác. Mình thấy con này về chiến lược giống y như sàn Coinex như là chia cổ tức, trade mining. Mấy con kiểu này khi mới list sàn thì giá bay kinh lắm

s mình k rút được nhỉ . có 120 satx
hình như bây giờ sàn này nó dò cheat nữa bác ạ, vài bữa trước em thông báo rút cực nhanh, chưa tới 10 phút là về ví rồi ạ

Update mới nhất: Bây giờ kyc sàn Becent bằng CMND thì sẽ được duyệt hết nhé. Chỉ còn 2 ngày để kyc thôi. Mọi người tranh thủ vào kyc lại nhé! (kyc duyệt tầm nửa ngày)

Đã ref ủng hộ thớt

cảm ơn bác nhiều ạ, bác kyc nhanh vì chỉ còn 2 ngày nữa thôi đó ạ

Mọi người có thể join channel telegram này để chơi những kèo airdrop chất lượng nha: https://t.me/AirdropReality
Vừa kyc bằng passport. chờ nó duyệt. Ngày mấy kết thúc và phát token vậy thớt

Vừa kyc bằng passport. chờ nó duyệt. Ngày mấy kết thúc và phát token vậy thớt
kyc xong là nhận được token luôn đó bác, còn đăng kí mà ko kyc thì vẫn nhận được nhưng số token đó bị khóa
Ngày 13/9 là trade được nhé bác

Ref ko kyc thì token vẫn bị khóa ak bác ?

Ref ko kyc thì token vẫn bị khóa ak bác ?
đúng rồi ạ, giờ kyc dễ lắm. Sàn nó chấp nhận kyc bằng cmnd rồi ạ. Cứ chụp ảnh cmnd cho rõ là được hết, không cần chat với admin nữa

đúng rồi ạ, giờ kyc dễ lắm. Sàn nó chấp nhận kyc bằng cmnd rồi ạ. Cứ chụp ảnh cmnd cho rõ là được hết, không cần chat với admin nữa
tính cheat ref mà ko kyc đc thì cũng ít nhỉ :(

tính cheat ref mà ko kyc đc thì cũng ít nhỉ :(
mình thấy con này list sàn đặc biệt sẽ pump rất mạnh, do team nó đã lên chiến lược rất rõ ràng cho BCT rồi: cổ tức và trade mining.
Mình thì nhờ gia đình với bạn bè kyc giúp

kyc bang cmt hoai ma no báo sai là sao
sai là sai gì nhỉ? em chụp ảnh rõ nét và kèm theo dòng note ghi Becent + năm/tháng/ngày là nó duyệt hết

đội ngủ nhận viên của nó tầm bao người và có trụ sở ở đâu không thớt
cho xin cái thông tin về nó rõ ràng đi

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,895
170,961
Latest member
game789clubuk

Most viewed of week

Most discussed of week