s2_lhe0 Scammmmmmmmmmm

Status
Not open for further replies.
guru scam , mỗi người chịu 1 ít sẽ đỡ khổ hơn là chủ group lãnh hết . Nhưng đó chỉ khi con người biết nghĩ cho nhau . Còn ko , tiền bạc ko sòng phẳng giữa chủ gr và mem , chịu ban nick , và mang tiếng , vậy thôi

scam thì nên để người để người khác report thì hay hơn , tự mình report thì vừa mất tiếng , vừa mất miếng mà chẳng được gì @@

Thế này thì sau này ai scam vào tự thú luôn khỏi cần chờ report nhé :binhsua157:

Ngon thì lòi mặt :m021: Không cần phải núp thế đâu ss :m131:
em ý ơi,em ý thân với s2_heo lắm hỉ? tớ là bạn của quản lý 5 mà trước heo gõ kolo đấy?tớ biết sơ sơ về thằng heo này,hôm qua cậu svalmta cũng nói thế,có ai ko biết svlmta ko?ko biết thì ráng mà biết nhé,chỉ có newbie là ko biết,thằng heo này ko dễ chơi với nó nhé,cả svlmta cũng thở dài với nó luôn,tớ chắc ko phải là đối thủ của nó,hic

nói chung bé heo cũng nên chịu 1 phần trách nhiệm,nhưng bạn gì đó comment 1 câu làm dấy lên phong trào ko đáng có,thấy phát mệt ko hả trời,còn heo em nên trả cho mem ko nhiều cũng ít,cả 2 đều chịu vậy,chứ ko pay cho mem đồng nào cũng oan lắm :)

Mở miệng ra là sẽ pay cho mem, bla bla nhưng động 5s là "ko pay làm gì nhau, cấm buzz, cấm nhảm, tôi thích scam đó"
Xin lỗi cái giọng điệu ấy ko phải là an ủi mem mà là mún mem làm tới để kiếm cớ quịt cho dễ, mình nói đúng ko cậu :)
Đừng có tự gây scandal nữa đi !!
Loại scam đứng ra cho ngta chửi còn đỡ hơn loại scam ngầm thế này , tỏ vẻ này nọ để đc thương cảm và bênh vực sao :-j
Đã là scam thì như nhau cả thôi, khỏi xàm, bởi scam chỉ là loại đáng khinh, tôi khinh :-j

Cậu này nói đúng nè ^^

quá ức chế nên làm liều thôi :)

Nothing special!!
Thực ra là mún scam mà chưa có cơ hội nên tự lập thớt "để-được-scam" và "được-bênh-vực" :-j

chuẩn cmnr :binhsua146:

thôi thì heo chịu 30% cho mọi người, còn đòi hơn thì next:binhsua153:đi mà đòi admin guru

capcha khủng hoảng chết luôn cả chủ group, lần sau tuyển mem tuyển người thân cân thôi cậu ạ !

scam gì cái này chứ site scam thì phải chịu chứ mà sao mod ban mem vô lý thế nhỉ lộng hành thật

ôi bé heo! bé heo tinh vi vải buồi ! :binhsua172:

em ý ơi,em ý thân với s2_heo lắm hỉ? tớ là bạn của quản lý 5 mà trước heo gõ kolo đấy?tớ biết sơ sơ về thằng heo này,hôm qua cậu svalmta cũng nói thế,có ai ko biết svlmta ko?ko biết thì ráng mà biết nhé,chỉ có newbie là ko biết,thằng heo này ko dễ chơi với nó nhé,cả svlmta cũng thở dài với nó luôn,tớ chắc ko phải là đối thủ của nó,hic

Xin lỗi nhé mình biết rõ hơn bạn đó :m131:
Không biết gì về mình thì đừng nói .
Mình ban nick nó rồi đó :m021:
Trách nhiệm của mod thôi

banned nick rồi mang danh là scam lun rồi. Xù hết $ =)) Giải tán

tình hình câu chuyện từ đầu đến cuối là:
- Cuối tuần trước s2_lhe0 xin đc panel Guru, tuyển mem làm
- Được 2 ngày thì có ai đó ném đá dấu tay, pm xin cấp id rùi spam gõ "huyto01" từ đầu đến cuối và vs nhìu id. Thế là admin Guru banned toàn group :binhsua155:
- Sau này s2_lhe0 xin unbanded, tuy được unbanned nhưng tiền lúc đó chưa pay mất hết.
- Được pay ít nhưng hiện tại thì moneybooker chưa ex được
** Song song với đó là cậu tuonglaimmo bám theo cắn miết từ đầu đến cuối, một số mem nóng ruột nên buzz yahoo đòi pay liên tục, s2_lhe0 xin đợi để ex và nói chuyện vs admin Guru nhưng cứ áp lực như thế khiến cậu ta "vỡ bờ" luôn :binhsua157:
toàn chuyện GẦN GẦN như thế :D

chỉ khổ mem gõ cap thôi! mồ hôi công sức của ngta :binhsua155::binhsua155::binhsua155:

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,874
170,936
Latest member
gameofchains

Most viewed of week

Most discussed of week