Matrix [S-O-S] Topic Thông Báo rút tiền JSS (profitclicking) Version 2

Status
Not open for further replies.
Nó báo vậy là ko sao hết, 24h sau rút bình thường..mà bạn rút từ 2 cổng nào vậy?

nó còn block ko vậy bà con

:binhsua160: đếu hiểu sao auto cài 3 cổng LR, STP,PM chạy suốt mà chỉ rút dc STP,khốn nạn thật, cái tiền mình éo thích thì nó cứ phang vào mặt mình, đúng là ghét của nào trời trao của đó.......................

:binhsua160: đếu hiểu sao auto cài 3 cổng LR, STP,PM chạy suốt mà chỉ rút dc STP,khốn nạn thật, cái tiền mình éo thích thì nó cứ phang vào mặt mình, đúng là ghét của nào trời trao của đó.......................
còn rút đc STP. Đây còn chả rút đc cái nào đệch bà nó. chán *** chịu

đệch..ta canh stp cũng có dc đâu..con mos được mà nó còn than :binhsua160:

Lo lạy chúa cầu nguyện và chuẩn bị đi lên chùa bán nhang là vừa rồi đó ông anh ơi:binhsua153:

Mấy tuần này ko đụng gì tới cái acc, treo đó, cũng ko biết auto là gì, hôm nay vào thì thấy cái lệnh rút LR từ 2 tháng trước bi gan status blocked. Giờ làm sao đây mấy bác
ấu shịt..chia buồn với bác luôn, thà cắm auto nó block còn đỡ tức :binhsua146:

sao đăng nhập tai khoản và pas đúng mà nó cứ báo sai nhỉ, không đăng nhập được .

- - - Updated - - -

bạn nào thử đăng nhập xem bình thường không. hay acc mình bị blocked rồi

sao đăng nhập tai khoản và pas đúng mà nó cứ báo sai nhỉ, không đăng nhập được .

- - - Updated - - -

bạn nào thử đăng nhập xem bình thường không. hay acc mình bị blocked rồi

chết rồi 5 acc của mếnh cũng vậy :binhsua155:

chết rồi 5 acc của mếnh cũng vậy :binhsua155:

vậy ah bác. tình hình này là sao nhỉ, có ai bị giống mình ko .

bị lỗi hệ thống hay sao ấy! mình cũng vừa bị k thấy tiền trong tk nhưng bây giờ ok rồi! hôm nay có ai canh k vậy

đệch..ta canh stp cũng có dc đâu..con mos được mà nó còn than :binhsua160:
:binhsua160: than sao ko than,rút stp éo bán dc cho ai,giá rẻ như cho,lỗ chổng ass lên chán lòi ass

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
420,799
172,873
Latest member
FrankOcean

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week