Matrix [S-O-S] Topic Thông Báo rút tiền JSS (profitclicking) Version 2

Status
Not open for further replies.
:m066: bảo vệ muối muối là bổn phận của Tiểu phồng ta , ai ăn muối, ai hiếp muối cứ nói ta

- - - Updated - - -

:binhsua146: nghe giọng dieu là biết tay này thuộc hàng râm tặc rồi,,,muội đi theo nó thì 1 năm đẻ 8 lứa cho xem :binhsua146: theo taaaaaa điiiiiiiiiiiiiiiiiii
Thèng tiêu phong đó cũng không kém gì đâu em gái ui, thử nhìn lại xem, đến cả pà già là vợ của mã phó bang chủ mà nó cũng xơi tái thì liệu em có an ổn khi mà đi với nó không? Với lại anh mới nhận tin cực hót, ngày nào nó cũng đi uống pia ôm cả, theo nó là tan nát đời qua đó em!:binhsua04:

Thèng tiêu phong đó cũng không kém gì đâu em gái ui, thử nhìn lại xem, đến cả pà già là vợ của mã phó bang chủ mà nó cũng xơi tái thì liệu em có an ổn khi mà đi với nó không? Với lại anh mới nhận tin cực hót, ngày nào nó cũng đi uống pia ôm cả, theo nó là tan nát đời qua đó em!:binhsua04:
:binhsua160: sao mi không vú ta hả "hội lợn ku tè le"

:binhsua160: sao mi không vú ta hả "hội lợn ku tè le"

Không vú gì mà không vú, có bừng chắng hẳn hoi đấy, đợi đi, mai tau úp lên cho mi xem, mà ku tau không có tè le đâu nha, còn khỏe lém hjhjhj. Mi là bang chủ, mi nhường cho tau đi, thiếu gì mối, mai này rút được từ thằng Rờ Fich, tau hậu tạ cho?????????:binhsua57:

- - - Updated - - -

mấy bác vác kiếm qua chém chết admin PC đê cho nó trả tiền cho anh em nào?

Thèng tiu phong nó chưởng rồng chưởng rắn còn không ăn thua mà nói gì tới dao với kiếm ở đây hả chú?:binhsua146:

Đói pụng quá mấy anh dzai ơiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiii:binhsua29:

Đói pụng quá mấy anh dzai ơiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiii:binhsua29:

sang nhà anh đê anh dẫn đi ăn nhà hàng , có gà quay 7 món,Heo giả cầy,nghêu hấp xả,sò lông nướng mỡ hành....thích gì cũng có :m066:
em đừng theo thèng hội lợn ku tòe kia nó cho ăn cám ko đó :binhsua172:

Giờ chỉ cần có chén cháo húp là em cảm ơn rồi huhuhu

Qua nhà anh nè cưng, cháo nhà anh nhiều lắm hihihi:binhsua43:

cháo nè húp đi iêm :m066:

- - - Updated - - -

Qua nhà anh nè cưng, cháo nhà anh nhiều lắm hihihi:binhsua43:

đừng qua nhà thèng này,qua đó iêm sẽ như thế này nè :m066:

Sotaydulich_Doc_mien_dat_nuoc_Den_khu_du_lich_My_Khanh_Can_Tho_xem_dua_heo_06.jpg

Trời trời, có thật không vậy đó hả anh ku tè le?:binhsua85:

Trời trời, có thật không vậy đó hả anh ku tè le?:binhsua85:

Hjc Hjc, thằng cái pang tiu phong nó chơi độc quá, em gái đừng có tin nó nha em. Anh thật lòng với em gái mà huhuhu:binhsua46:

Kiểu này là bỏ bạn anh kute rùi, pị thiến mất rồi thì sao mà mần ăn cho dược hihihi?

Kiểu này là bỏ bạn anh kute rùi, pị thiến mất rồi thì sao mà mần ăn cho dược hihihi?

phải rồi em,theo nó thì tối đến nó chỉ ngó thôi chứ ko làm gì dc đâu :m066:
I Love Your Post, Thank You

:binhsua04:Ai pảo là pị thiến vậy hả? Của anh vẫn còn zin 100% mà, cái thèng tiu kia, tau kiếp trước có nợ nần gì mi không mà sao giờ mi theo ám tau quài dậy hả?:binhsua122:

:binhsua04:Ai pảo là pị thiến vậy hả? Của anh vẫn còn zin 100% mà, cái thèng tiu kia, tau kiếp trước có nợ nần gì mi không mà sao giờ mi theo ám tau quài dậy hả?:binhsua122:

:m122: ta ám mi hầu nầu, ai bỉu zo đây giành mối chi,nhìn avata mi là ta biết mi có vợ cmnr " vợ chú cứ để anh" :m146: thôi xong rồi,zin 100% chỗ nầu hả

ừ nhỉ, xém thì em pị ăn quả lừa rồi, anh ku tè le ghê gúm thiệt:binhsua159:

:m122: ta ám mi hầu nầu, ai bỉu zo đây giành mối chi,nhìn avata mi là ta biết mi có vợ cmnr " vợ chú cứ để anh" :m146: thôi xong rồi,zin 100% chỗ nầu hả

Vậy chứ mi có còn rin hay không mà mi nói tau hả? :binhsua122:

ừ nhỉ, xém thì em pị ăn quả lừa rồi, anh ku tè le ghê gúm thiệt:binhsua159:

:m066: khoái cái avata "phắc du " của iêm rầu đó nhaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaa

- - - Updated - - -

Vậy chứ mi có còn rin hay không mà mi nói tau hả? :binhsua122:

:m122: nếu ta nói ta vẫn y nguyên
:m020: là thật ra tau đang zối mình
:m066: còn ta nói ta đã mất zin zồii
:m121: là thật ra ta đang dối miiiiiiii

:binhsua168: rồi 1 ngày vắng heooooooooooooo, cám ko ai thèm ănnnnnnnnn
:m098: rồi 1 ngày nhớ heoooooooooooooooo,,,ta đi ra chuồng heooooooooooooo

Hihihi, anh tiu vui tính thật, anh heo ơi, anh heo có thấy tức không vậy hả heo ơi heo ak?

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,760
170,848
Latest member
Hiuus
Back
Top Bottom