Matrix [S-O-S] Topic Thông Báo rút tiền JSS (profitclicking) Version 2

Status
Not open for further replies.
Nếu còn ít tiền thì cứ treo auto. Rút được đồng nào hay đồng đó, sau đó cho nó block acc cũng được. Còn hơn để đó chẳng biết có rút được nữa không. Ai còn tiền nhiều thì cân nhắc. Nhưng chắc chắn 1 điều là nếu không treo auto thì đừng mong gì rút được "bucket" của nó. Queue giờ thì pending vô thời hạn rồi. mình 2 tháng rồi chưa pay.

Tiền LR ngày 14/12 đã về hôm nay ,vẫn còn 1 shot 50$ nữa :))

Your Liberty Reserve withdrawal request for $40.48 has been sent!

Your Member ID: 741xxx
Payment Processor: Liberty Reserve
Reference Number: 123822456

ProfitClicking <[email protected]>

11:25 AM (1 hour ago)

to me
Greetings !

Your request to withdraw $50.00 has been received.
You will receive another e-mail once your withdrawal has been sent to your account.

Your Member ID: 985716
Payment Processor: Liberty Reserve
Amount we will send: $46.00
Invoice: 985716-WT9092240

Remember to tell everyone you know about Profit Clicking!!!

http://www.profitclicking.com

Best Regards,

Member Support
Profit Clicking

ngủ trưa dzậy thì thấy tiền đã vào hàng lúc 11:25

mấy bác còn mấy trăm $ rút khoảng vài lần thì yên tâm xài auto, nó khóa cũng rút dc hết rồi, còn nhìu hơn 1 tí với vẫn còn khá nhìu pos thì thật sự là ko dám dùng, lỡ nó còn sống thì uổng , đành ngồi canh, mà canh cả 2 tuần nay éo dc cái gì, thiệt là khổ wa đi o_O

mấy bác còn mấy trăm $ rút khoảng vài lần thì yên tâm xài auto, nó khóa cũng rút dc hết rồi, còn nhìu hơn 1 tí với vẫn còn khá nhìu pos thì thật sự là ko dám dùng, lỡ nó còn sống thì uổng , đành ngồi canh, mà canh cả 2 tuần nay éo dc cái gì, thiệt là khổ wa đi o_O

Khó canh lắm đó cậu ah

hùi trc 1 lần nó còn mở 15p, giờ thì mở có 5 giây ..... ko auto thì chẳng bao g rút dc .. thế mới khổ .... đành cầu nguyện cho nó sống sót lâu dài vậy .... mà điều này chắc dc 1% hy vọng :-<

còn hi vọng là ok rồi
đừng tuyệt vọng là được
nó sẽ sống, và sống tốt. hehe. chỉ có điều là sống tốt = tiền của anh em mình thôi. :D

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,896
172,980
Latest member
Subindev

Most viewed of week

Most discussed of week