Matrix [S-O-S] Topic Thông Báo rút tiền JSS (profitclicking) Version 2

Status
Not open for further replies.
ko có bảng limit nhưng pending ........

ngon nhể . thế là tiền chuẩn về rồi đó :binhsua14:
Hy vọng thế anh ạ!

Rút xong báo vậy nè!
Withdraw Funds from Liberty Reserve - Beta Testing is Currently in Effect

Before withdrawing, please read our FAQ About our NEW Withdrawal System

Your Withdraw Request of $42.32 (+ $3.68 fee) to Liberty Reserve account 'U560xxxx' was added to the withdraw bucket successfully!

Withdrawals are processed in the order they were submitted, please expect a delay for previous withdraw requests to be processed before yours.

Sau đó cancel lệnh 50$ mấy hôm trước thì nó báo mail về cancel lệnh vừa rút! Chả hiểu có sao ko? Trong PENDING WITHDRAWALS vẫn đang còn lệnh vừa rút! Đợi tin trong 48h, giờ thì ko rút đc nữa rồi!

The amount you are requesting to withdraw would exceed your daily maximum. Please wait 24 hours from your last withdraw request, or cancel it before requesting another.

Nó bảo mỗi cổng được rút 50$ trong 1 ngày, em mới rút đc 1 cổng mà đã cho ko rút nữa vậy nhể!

:binhsua04: rút mà ko có bảng limit là thành công,có là nhảy sông mai bơi lên rút lại nhá

- - - Updated - - -

Nó bảo mỗi cổng được rút 50$ trong 1 ngày, em mới rút đc 1 cổng mà đã cho ko rút nữa vậy nhể!

1 ngày chỉ dc rút max 50 all cổng :binhsua04:

:binhsua04: rút mà ko có bảng limit là thành công,có là nhảy sông mai bơi lên rút lại nhá

- - - Updated - - -

1 ngày chỉ dc rút max 50 all cổng :binhsua04:
Vãi nó thế nhể! Đợi xem hàng lần này về ko đã chứ hơn tháng nay ko biết cảm giác tiền về là gì rồi!

Top này nhớ cái thời 1-2 giờ fia moss gọi điện thông báo cổng LR mở, JSS 1 chiêu mà xài nhiều lần nhỉ!!!!!... rượu cũ bình mới chăng .... :binhsua09: hy vọng những ai còn $$$ trong đó rút ra được hết!!!! :binhsua03:

Vãi nó thế nhể! Đợi xem hàng lần này về ko đã chứ hơn tháng nay ko biết cảm giác tiền về là gì rồi!

về về về , yên tâm đi mai có tiền xài :m066:

- - - Updated - - -

Top này nhớ cái thời 1-2 giờ fia moss gọi điện thông báo cổng LR mở, JSS 1 chiêu mà xài nhiều lần nhỉ!!!!!... rượu cũ bình mới chăng .... :binhsua09: hy vọng những ai còn $$$ trong đó rút ra được hết!!!! :binhsua03:

:binhsua04: vì tiền nên em để cho bọn JSS nó hành kinh khủng thế chứ nào em muốn đâu:m066:

Rút nhiều acc trên 1 ip có được ko anh!

:binhsua04: cứ rút thoải mái đi,bọn này nó đông như tró làm sao check IP hết cho được

Nói nhỏ với ae thực ra con này không có giờ cố định chỉ 1 câu "tích cực quay tay vận may sẽ đến"
p/s: 20 phút vừa rồi rút dc 4 acc

kaka
nghe lời ae, sáng hôm qua cancel rút lại lúc nó mở cổng và đây là kết quả

Date: 12/6/2012 3:20 AM
Batch: 123004364
From Account: U3150268 (Profit Clicking)
Amount: $31.28
Memo: ProfitClicking Withdraw #1275139-12183

giờ canh me mà rút thôi :)

ai nhá máy mình khi nó mở cổng LR sẽ hậu tạ sáng về không kịp rút nữa 0977195891

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,448
172,537
Latest member
188bet18265

Most viewed of week

Most discussed of week