Matrix [S-O-S] Topic Thông Báo rút tiền JSS (profitclicking) Version 2

Status
Not open for further replies.
Received Payment 46.00 USD from account U3892686 to account U325xxxx6. Batch: 141xxxx67. Memo: API Payment. ProfitClicking Withdraw 182xxx2-13816.

:m066: dù sao cũng có tiền về chưa tới 24 tiếng

Received Payment 46.00 USD from account U3892686 to account U325xxxx6. Batch: 141xxxx67. Memo: API Payment. ProfitClicking Withdraw 182xxx2-13816.

:m066: dù sao cũng có tiền về chưa tới 24 tiếng

with cái về luôn à mos :binhsua04:

Your Withdraw Request of $46 (+ $4 fee) to Payza account '[email protected]' was added to the withdraw bucket successfully!

Withdrawals are processed in the order they were submitted, please expect a delay for previous withdraw requests to be processed before yours

payza đang mở, ID 5xxxx mới rút xong:m066:

- - - Updated - - -

with cái về luôn à mos :binhsua04:
rút trưa hôm qua,sáng nay 9h30 nó về :m066:

ai rút được pm yahoo uhm61 giúp với, hết tiền ăn mì rồi

Mình cũng được nhá máy nhưng không kịp. Dù sao cũng cảm ơn bác ấy. Lần sau các bác giúp đỡ mình nhé, sẽ hậu tạ LR 1$ 01683748609
Tối nhá bác đấy :m021: .....

Đang rút đc LR thì pải. Vào rút phát đc luôn nhưng ko thấy hiện thời gian là 48h, chỉ thấy ko báo limit!

Đang rút đc LR thì pải. Vào rút phát đc luôn nhưng ko thấy hiện thời gian là 48h, chỉ thấy ko báo limit!

đọc nhầm sửa lại...vậy thì bác rút thành công rồi

Last edited by a moderator:

ngon nhể . thế là tiền chuẩn về rồi đó :binhsua14:

We have reached our daily limit for this processor in the new withdrawal system. You may try again using a different Payment Processor, or you can still withdraw your funds using the older, slower withdrawal system. What would you like to do?

làm gì có bãng đó
mà pending cả hơn 1 tháng giờ cancel rút lại à, nó có ngó ngàng gì tới mấy đứa pending đâu

khi rút có 2 trường hợp: 1 là ko hiện cái bảng limit thì tiền về trong vòng 48h , còn nếu hiện cái bảng limit mà cố tình rút thì pending dài tập

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,444
172,447
Latest member
kisscartooncam

Most viewed of week

Most viewed of week