Matrix S-coin - Coinspace.biz

Status
Not open for further replies.
HỘI THẢO CÓ GÌ MỚI KO BÁC?
Số lượng thành viên đông hơn thôi.phổ biến chương trình sắp tới của scoin. Hội thảo diễn ra nhiều lần ở HCM, HN và các nơi khác rồi mà

Số lượng thành viên đông hơn thôi.phổ biến chương trình sắp tới của scoin. Hội thảo diễn ra nhiều lần ở HCM, HN và các nơi khác rồi mà
cho mình hỏi đợi coin giá cao bán hay tới ngày 14 và 28 bán lun?

cho mình hỏi đợi coin giá cao bán hay tới ngày 14 và 28 bán lun?
Kẹt tiền tới ngày 14,28 bán cũng đc, còn muốn đầu cư tích trữ thì đợi giá cao.

Qua Hội Thảo Có Thông Qua một Số A. C Được Lên Cấp

Chúc mừng Leader Tran Tham đã đạt cấp bậc Coordinator!
Chúc mừng Chị được tặng 300 Scoin!

Chúc mừng Leader Longnguyen đã đạt cấp bậc Coordinator!
Chúc mừng a được tặng 300 Scoin!

THÔNG BÁO VỚI MỌI NGƯỜI
Hiện tại sau 2 kỳ hội thảo gần đây nhất ở HN và HCM sáng nay vừa xong số lượng thành viên đăng ký dep 12k đến 24k khá nhiều nên những leader tay to ở trên đã ưu tiên điểm coin cho những người này mua hết rồi. Số lượng những thành viên muốn dep 3k,1,5k trở xuống rất nhiều và cũng chịu chung là thiếu điểm coin để mua.
Vì vậy cách tốt nhất là mọi người đợi vài ngày tới hệ thống bảo trì xong cổng mastercard thì dep bằng mátercard.

Mình xin thông báo lại tình hình hiện tại như vậy và xin cáo lỗi với một số a e chờ mua coin mấy ngày nay.

bảo hiểm cho mình với bác ơi :oops:

THÔNG BÁO VỚI MỌI NGƯỜI
Hiện tại sau 2 kỳ hội thảo gần đây nhất ở HN và HCM sáng nay vừa xong số lượng thành viên đăng ký dep 12k đến 24k khá nhiều nên những leader tay to ở trên đã ưu tiên điểm coin cho những người này mua hết rồi. Số lượng những thành viên muốn dep 3k,1,5k trở xuống rất nhiều và cũng chịu chung là thiếu điểm coin để mua.
Vì vậy cách tốt nhất là mọi người đợi vài ngày tới hệ thống bảo trì xong cổng mastercard thì dep bằng mátercard.

Mình xin thông báo lại tình hình hiện tại như vậy và xin cáo lỗi với một số a e chờ mua coin mấy ngày nay.
MASTER CARD HAY VISA CARD BẠN?

Email: [email protected]
Tên: Nguyễn Tiến Nhật.
Nick/ ID muốn đặt: khiden94
sdt: 0949443531.
bác lập và add cho em nhé ^^

Đã inbox

bảo hiểm cho mình với bác ơi :oops:
Hết rồi nhé. site ngon mà cần gì. hễ mà upline kêu bảo hiểm thì chắc chắc site đó sẽ an toàn hơn rồi.

MASTER CARD HAY VISA CARD BẠN?

Cái nào cũng đc. visa card tốt hơn.

TB: Lịch họp đầu tuần cùng ace Leader! Miền Bắc
Sáng mai đúng 9h00 mời các ac Leader họp tại địa chỉ Cafe AZ, Trung Kính để họp theo lịch định kỳ.
Nội dụng :
1. Kế hoạch phát triển hệ và hỗ trợ hệ thông.
2. Kế hoạch phát triển các thị trường.
3. Chương trình OPP và Đào tạo hàng tuần.
Các ace Leader đến đúng giờ .
Trân trọng!
https://www.google.com/maps/place//...0x516d056845c7359b?sa=X&utm_medium=zalo&hl=vi

TB: Lịch họp đầu tuần cùng ace Leader! Miền Bắc
Sáng mai đúng 9h00 mời các ac Leader họp tại địa chỉ Cafe AZ, Trung Kính để họp theo lịch định kỳ.
Nội dụng :
1. Kế hoạch phát triển hệ và hỗ trợ hệ thông.
2. Kế hoạch phát triển các thị trường.
3. Chương trình OPP và Đào tạo hàng tuần.
Các ace Leader đến đúng giờ .
Trân trọng!
https://www.google.com/maps/place//...0x516d056845c7359b?sa=X&utm_medium=zalo&hl=vi
Hỏi ngu: Làm sao biết được những ai là leader? và làm sao đễ đc làm leader :D

Đã inbox

Hết rồi nhé. site ngon mà cần gì. hễ mà upline kêu bảo hiểm thì chắc chắc site đó sẽ an toàn hơn rồi.

Cái nào cũng đc. visa card tốt hơn.
admin bảo hiểm cho bác hay sao mà có bảo hiểm là an toàn thế

Hỏi ngu: Làm sao biết được những ai là leader? và làm sao đễ đc làm leader :D

Vào phần leaderboard để thấy leader. Mình là Trần Minh Hiếu
Leader đơn giản là có nhiều dline thôi. cậu lập topic tuyển tef các diễn đàn, fb, web.....

Cách tối ưu cho hệ thống cay nhị phân để ăn hoa hồng
Lưu ý là a e không nên chiến solo một mình. nghĩa là đk theo link ref rồi tự dep tiền rồi tự mày mò tìm hiểu rồi ở nhà đóng cửa chơi một mình. Làm như vậy thiệt thoài cho a e thôi. Nhắc lại là cách tốt nhất để lợi nhuận nhanh chống làm phải vào hệ thống bằng cách để lại thông tin : email, họ tên, nick muốn đặt, số điện thoại, để upline đk. sau khi upline thông báo đk rồi thì nhớ vào email xác nhận đk.

Last edited:
Hướng dẫn bán và chuyển coin trong hệ thống

Nguồn Youtube​

Bác cho hỏi thêm là thời hạn dep tiền kể từ lúc được đăng ký account là bao lâu? vì mình thấy đễ 45 ngày đc 20% hoa hồng, quá 45 ngày còn 12%. và tồng thời gian bao lâu mà ko dep tiền thì bị xóa accout

45 ngày ko dep là bị xoá. Hệ thống duyệt mỗi tuần để chi trả hoa hồng.
muốn ăn hoa hồng sớm thì chỉ có dep tiền sớm thôi. mà hệ thống chưa xong cổng dep nên a e trên toàn thế giới đang chờ cổng mastercard bảo trì xong mới dep đc. Các ae trong hệ thống của mình cũng chưa ai dep đc trừ mình vì dep từ trước. nên khi nào a e dep thì cùng dep luôn đê ăn hoa hồng sớm

Last edited:
Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,811
170,883
Latest member
sundrivingacadem
Back