Ryushare có nên unlock VPS Azure cho anh em chơi PTU?

Ryshare có nên unlock IP Azure không?

• Có unlock cho anh em PTU thuận tiện làm việc!

Votes: 5 50.0%
  • Không đã lock thì unlock làm gì!

Votes: 5 50.0%

• Total voters
    10

binh6699

Hero
Verified
Reactions
2,630
MR
20.023
Facebook
Follow me on Facebook
Tình hình hiện tại đa số chỉ còn hàng Azure giá rẻ cho anh em chơi PTU nhưng hiện tại các ip của azure đều bị Ryushare lock hết. Lập topic vote cho Ryushare unlock IP VPS Azure cho anh em chiến!

@tututu bác Kai có thấy unlock cho anh em được nhờ ^^!

Ryushare có nhiều hàng quý , hàng hiếm sợ bị leech nên phãi lock hay vì lí do nào khác vậy mấy bác :D

Mới xúc con VPS OHV của vodkaexpans.vpsovh cấu hình xong VPS, thì phát hiện VPS bị RYU, RAP lock.
Nản :mad:

lock hết azure vào. reg và mua azure dễ k lock vào nó thì mấy anh hay chơi xấu ddos ryushare => ảnh hưởng đến bát cơm của nhiều người làm việc thật sự nghiêm túc
còn ai cảm thấy thực sự thích chiến ryu 1 cách nghiêm túc thì đầu tư.
t thấy có tình trạng có nhiều anh em tưởng PTU là dễ dàng lao đầu vào reg nick up được dăm ba hôm rồi bỏ => mất công xóa acc :)) tốn bandwith, tốn HDD
Unlock theo ý chủ thớt thì chưa chắc anh em uploader đã được nhờ mà chỉ có mỗi mấy ông sell vps azure được lợi đầu tiên

Cũng ko hẳn đâu bác, mình đổi mua 1 con bên virtubox.fr. Up bằng zoom được vài hôm cũng bị block, năn nỉ unblock mà có unblock đâu @@!

lock hết azure vào. reg và mua azure dễ k lock vào nó thì mấy anh hay chơi xấu ddos ryushare => ảnh hưởng đến bát cơm của nhiều người làm việc thật sự nghiêm túc
còn ai cảm thấy thực sự thích chiến ryu 1 cách nghiêm túc thì đầu tư.
t thấy có tình trạng có nhiều anh em tưởng PTU là dễ dàng lao đầu vào reg nick up được dăm ba hôm rồi bỏ => mất công xóa acc :)) tốn bandwith, tốn HDD
Unlock theo ý chủ thớt thì chưa chắc anh em uploader đã được nhờ mà chỉ có mỗi mấy ông sell vps azure được lợi đầu tiên

pro khác cùi như e nó khác. Mỗi tội bác kai cũng hay unlock dải ip sever khác của mình cho anh em chiến chứ ko như pro nói lock là do auto của ryu nó lock thôi bác kai gỡ ra là xong ^^!

Những ai có upload ryushare có đem lại lợi ích thì IP VPS không bị block. Còn các bạn chỉ download tốn băng thông thì block thôi.
Các bạn cũng biết ryushare hiện giờ không sử dụng OVH nữa mà sử dụng Leaseweb, leaseweb tiền băng thông của nó không hề ít.

Từ khi block thì giảm được 20% tiền băng thông, tăng 10% lượng sale.
Do đó không có lý do gì phải unblock hết.
Thân

:eek: lướt 1 phát hình avatar đi ra

ai thử và làm 1 phát

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,436
172,442
Latest member
hdung24

Most viewed of week