RW hơi buồn với cách xử lý của a @Cuong763

Status
Not open for further replies.

Nguyenakira

Newbie
Reactions
18
MR
0.000
Facebook
Follow me on Facebook
Bác cuong763 làm quả thốn vãi.Chả là nay có bán ít STR mình pm lúc giá đang tăng rate 67, bác ý vừa update giá t buzz luôn.. oke bán. chuyển str nhận xong cũng oke. xong bảo chờ chuyển tiền a bận tí. lát sau giá giảm pm lại bảo k nhập giá này nữa. và trả str lại cho mình.
Sau đó mình xuất cho muastr.com do giá tụt nên mất 3 giá. tính ra chỉ có 30k nhưng làm thế này khó chịu ae chắc hiểu. Tưởng bán đc lúc cao nhất ai dè đi bù cho thằng e thêm 300str để cho đủ 670k như lúc trước nói với nó là a bán được rate 67 cho e nó
Muastr.com nhập str chênh lệch chỉ 1 giá là cùng và chuyển vào lúc nào là xác nhận giá lúc đó chứ k có tăng thì nhận bt mà giảm thì trả cho khách.
Bán cho bác ý bao nhiêu từ str rồi btce mà bác đối xử làm buồn quá
Mong bác cuong763 đọc được và rút kinh nghiệm !

Attachments

79 KB · Views: 41
Last edited:
làm ăn như lol ấy, lỡ lên giá 100 thì sao nhi =))))

hài bác này làm ăn thế thì chết . up lên cho ae biết . thế lúc giá lên cao có trã lại k? buôn bán mà k chịu thiệt thì ai dám chơi

thằng này khinh người vãi ra
bữa pm bán 1k STR éo thèm mua nữa mà
đúng là đa số mấy thằng giàu nó kiết lị kinh

ko tính đến chuyện giá lên xuống, đã nhận thì pay sòng phẳng, LÀM MẤT THỜI GIAN CUẢ NGƯỜI TA NỮA CHỨ.
Rủi có người khác mua giá cao hơn, mà đã lỡ giao dịch với him rồi, đến khi nhận quả đắng không mua nữa refund ai mà chả bực

chắc ông bác ex này tính chơi thế này, khách send xông ổng ngồi hóng xem có lên nữa ko nếu lên thì pay cho khách còn nếu giá hạ xuống thì trả lại =))
cái này hay ah nha

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,935
173,012
Latest member
goldbullionshops

Most viewed of week