• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Request Rút tiền WMZ

Status
Not open for further replies.

boystyle04

Senior
Reactions
179
MR
0.014
Insuree Balance
0
Chả là mình mới chuyển sang dùng Webmoney và mình đang muốn rút tiền về ngân hàng VN. Theo các bác thì nên bán cho exchanger hay là bán cho các site ex ạ?. Và mình vẫn chưa hiểu lắm về việc chịu fee bank, fee wmz. Mong mọi người giúp đỡ. À mình đang dùng tài khoản mini ạ :D

Tớ chẳng nhớ còn site nào nữa, cứ sell ở 4rum mình cũng đc, cẩn thận tránh scam là ok ;)

Chả là mình mới chuyển sang dùng Webmoney và mình đang muốn rút tiền về ngân hàng VN. Theo các bác thì nên bán cho exchanger hay là bán cho các site ex ạ?. Và mình vẫn chưa hiểu lắm về việc chịu fee bank, fee wmz. Mong mọi người giúp đỡ. À mình đang dùng tài khoản mini ạ :D

Nên trao đổi luôn ở forum, box money exchange Money Exchange | Kiếm Tiền Trên Mạng - Make Money Online - MMO4ME
Kiếm ai có bảo hành hãy trao đổi cho chắc. Check kỹ chính chủ kẻo bị SCAM nhé.
Mặc định bây giờ là: người có WMZ phải chịu phí 0.8% khi gửi WMZ
Phí bank thì tùy, có thể người có VND sẽ chịu cho bạn hoặc nếu ko bạn phải tự chịu, cái này thỏa thuận thôi.

BWT ... Đang cần 200Z có thì đổi cho tớ .. tài trợ 3k3 phí nhận VND vietcom cho :))

Rút về VN phí không OK lắm, do chuyển đổi và tỉ giá.

Prefer bán cho người cần mua, prefer :D mình nhé :D

thử rút về bank chơi

chứ giao dịch với các site ex thì cẩn thận kẻo chọn nhầm site, có thể bị "sờ gáy" trong tương lai

troll đấy

Mình đang dùng mini thì vẫn bán $ bình thường hả mọi người?

Lên nào. Mọi người cho mình hỏi chuyển tiền trong webmoney là ở chỗ nào vâỵ? Và mình dùng tài khoản mini thì max chuyển 1 lần là bao nhiêu? :D

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,919
170,993
Latest member
68gamebaisystems
Back
Top Bottom