Help Rút tiền về pp limit sau 180 ngày

APTX4869

Newbie
Reactions
1
MR
0.000
Mọi người cho mình hỏi paypal limit 180 ngày hiện tại rút về theo tên business được ko thế ạ? Paypal nó có giao diện mới hay sao chẳng xem được tên rút về. Mọi người ai có kinh nghiệm giúp mình với.

đã rút lần nào chưa b, tk của b là business trước hay sau khi limit upgrade

đã rút lần nào chưa b, tk của b là business trước hay sau khi limit upgrade
đợt trước mình có rút thì theo tên business, đó là lâu rồi. còn hiện tại thì mình ko biết. acc của mình là business trước nhưng mới đổi tên business khi đến hạn rút 180 ngày. có thư withdraw add được bank nhưng rút thì ko kiểm tra họ tên được. đọc nhiều bài thấy có người nói hiện tại paypal cho rút theo legal name. bác biết giúp mình với ạ.

đợt trước mình có rút thì theo tên business, đó là lâu rồi. còn hiện tại thì mình ko biết. acc của mình là business trước nhưng mới đổi tên business khi đến hạn rút 180 ngày. có thư withdraw add được bank nhưng rút thì ko kiểm tra họ tên được. đọc nhiều bài thấy có người nói hiện tại paypal cho rút theo legal name. bác biết giúp mình với ạ.
Có bank sẵn từ trước khi limit thì cứ rút về bank đó bình thường. Còn muốn add bank mới thì .....

Có bank sẵn từ trước khi limit thì cứ rút về bank đó bình thường. Còn muốn add bank mới thì .....
Bank này mình mới add bạn ơi, bank theo tên business và đã add được mới đây. nhưng đang hoang mang vì rút thì nó ko để họ tên nên hỏi ý kiến mọi người trước cho chắc.

Bank này mình mới add bạn ơi, bank theo tên business và đã add được mới đây. nhưng đang hoang mang vì rút thì nó ko để họ tên nên hỏi ý kiến mọi người trước cho chắc.
thế thì rút test thôi b, heee

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,867
170,923
Latest member
Benerrn

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week