rút tiền về mail phụ paypal

LeoPol

Junior
Reactions
41
MR
0.000
Chào các bác, chuyện là e làm channel Elite Crowflower rồi rút tiền về PP nhưng mà rút về mail phụ. Đến ngày thanh toán thì vào Elite thấy completed nhưng tiền vẫn chưa về PP. Có bác nào giúp e vs được k ạ?

ko :D rất tiếc cho bác ! Chỉ còn cách ticket thôi. Mà tick xong thì đợi rất lâu mà nếu nó có trả lời thì nó phát hiện ra multi nên cũng ko pay

ko :D rất tiếc cho bác ! Chỉ còn cách ticket thôi. Mà tick xong thì đợi rất lâu mà nếu nó có trả lời thì nó phát hiện ra multi nên cũng ko pay
ủa sao kỳ z ta? tại vì lần đầu tiên e rút cũng ok mà? multiple là sao pác? PP nhìu mail là chuyện bt mà?

ý là ko đc add mail á :D nó pay auto nên chắc khả năng cao là dính phốt gì rồi nên pay mới bị lỗi

Chào các bác, chuyện là e làm channel Elite Crowflower rồi rút tiền về PP nhưng mà rút về mail phụ. Đến ngày thanh toán thì vào Elite thấy completed nhưng tiền vẫn chưa về PP. Có bác nào giúp e vs được k ạ?
Kiếm mấy paypal dịch vụ nhận dùm là xong cần gì phải phiền não
Bạn cứ làm tốt đưa paypal của mình ra nhận, rồi VND về bank, đơn giản thế thôi

Vào email phụ coi coi có email gì của PP không ?, NẾU CÓ, đọc là hiểu liền ^^

Có khi nào tắc đường chăng?

Vào email phụ coi coi có email gì của PP không ?, NẾU CÓ, đọc là hiểu liền ^^
k có bác ah, z mới chết chứ. :(. sao khi thấy tình hình như z e đã vào PP đổi mail phụ thành mail chính rồi, z mà vẫn k có phản hồi j hết :confused:

k có bác ah, z mới chết chứ. :(. sao khi thấy tình hình như z e đã vào PP đổi mail phụ thành mail chính rồi, z mà vẫn k có phản hồi j hết :confused:

Email support của Elite Crowflower chưa?

bác vào pp kiểm tra tài khoản chưa.giờ nhận tiền mail phụ ko có email thông báo như hồi xưa thì phải

ticket r mà vẫn chưa có trả lời bác

Đợi reply xem sao.....Bây giờ email chưa add PP mà để nhận được $ lớn [100$ trở lên] thì cũng hơi khó đấy

giờ đợi CF reply như vớ được vàng :D khả năng acc thớt tạch rồi ! Làm lại acc mới đi ! Cái này PP chả có lỗi gì hết , lỗi ở CF hết :confused:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,865
170,919
Latest member
Thinh01122007

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week