Help Rút tiền từ sacombank về bị trừ thêm 40k không biết phí gì?

Status
Not open for further replies.

sshforsales

Junior
Reactions
64
MR
0.000
Insuree Balance
0
Tình hình là từ trước đến giờ toàn chịu phí with 60k từ pp, 20k từ bank. nhưng hôm nay đi rút tiền 10 thè, tình hình là thẻ nào cũng bị trừ thêm 40k không lý do. Có bạn nào bị giống tình trạng mình không?

Bạn cho mình hỏi ngoài lề xíu nhé, bạn rút từ pp khoảng mấy ngày thì tiền về scb vậy? Mình cũng đặt lệnh rút từ pp mà 11 ngày rồi tiền vẫn chưa về scb T.T

Tính từ lúc nhận mail thứ 2 báo withdraw completed tính tới đúng 7 ngày là tiền về, đúng quy luật là vậy. nhưng cũng lâu lâu xui, như cách đây 15 ngày with 1 acc đến nay cũng chưa về.

Tính từ lúc nhận mail thứ 2 báo withdraw completed tính tới đúng 7 ngày là tiền về, đúng quy luật là vậy. nhưng cũng lâu lâu xui, như cách đây 15 ngày with 1 acc đến nay cũng chưa về.
phí nó biết là tát ao mà nó ko báo công an nên lấy thêm 40k chứ sao,
UG mà còn giả vờ đi tiếc 40k, có ngày nó cho cái còng, tát ao thì trước sau j chả bị tóm,
vấn đề chỉ là time sớm hay muộn

Last edited:
Lão thớt chơi cashout à
:D Quay đầu là bờ, ko quay là biển

Lão thớt chơi cashout à
:D Quay đầu là bờ, ko quay là biển

không bạn, mình khong chơi cashout, mình choi offer nhiều mail, nên with nhiều acc thôi. UG cashout giờ đi xa lắm!

phí nó biết là tát ao mà nó ko báo công an nên lấy thêm 40k chứ sao,
UG mà còn giả vờ đi tiếc 40k, có ngày nó cho cái còng, tát ao thì trước sau j chả bị tóm,
vấn đề chỉ là time sớm hay muộn
mày nói như bố tướng đấy! cho táo cái proof nào or bạn mày có đứa nào bị tóm khẳng định tao xem nào! Nói cứ như làm trong C50 không bằng.!
không có cái proof nào thì ngậm mõm mày lại!

Last edited:
Tát ao mau giàu ....................hình như ACB vẫn thu phí thấp nhất 20k....................

mày nói như bố tướng đấy! cho táo cái proof nào or bạn mày có đứa nào bị tóm khẳng định tao xem nào! Nói cứ như làm trong C50 không bằng.!
không có cái proof nào thì ngậm mõm mày lại!
Do đông quá thôi tát có vài $ nữa. chưa kể là người mất tiền nó kiện thì tốt rất nhìu công sức, tiền bạc.
Nhưng mà dính vô mấy đường dây thử xem. nó hốt 1 phát là nguyên cục :D

Do đông quá thôi tát có vài $ nữa. chưa kể là người mất tiền nó kiện thì tốt rất nhìu công sức, tiền bạc.
kệ nó đi, bọn bênh vực lũ cash out thì chỉ có cùng bè phái với nhau thôi, có tật mới giật mình,
chắc lúc nào cũng tự nhủ rằng ai bị bắt cũng ko tới lượt mình nên cứ tát hoài tát mãi ko ngừng thôi đó mà.

kệ nó đi, bọn bênh vực lũ cash out thì chỉ có cùng bè phái với nhau thôi, có tật mới giật mình,
chắc lúc nào cũng tự nhủ rằng ai bị bắt cũng ko tới lượt mình nên cứ tát hoài tát mãi ko ngừng thôi đó mà.
Đến khi bắt rồi mới tự nhủ. sao lại là mình. chắc xui thôi :p

cục cưng này nói chuẩn nè!

cái giống mày biết cái chó gi mà bênh với vực! tát là bị bắt ag. nhìn bạn paypal trên comment rùi hiểu ý của tao nhé!
ngậm cái mõm nhà mày lại!

Mình nghĩ chắc nó đang tính thêm vụ thuế thu nhập của bạn đấy !

Hôm qua rút mất 60k phi, hom nay mat thêm 5k nữa, vậy tổng là 65k tất cả.

Như vậy ta mất 60 + 65 = 125k cho 1 lần withdraw

Nhiều bạn đang nói đến việc tăng phí ở tất cả các ngân hàng, như vậy là có sự thông đồng liên ngân hàng để rút túi khách hàng nhưng không có thông báo gì hết.

Thằng ngon ăn rồi, mày có dám há mồm ra nói mày ko động một tý nào trong UG ko?

Sao mày to mồm thế?

nhóc con, hỷ mũi chưa sạch đã thể hiện bố đời, mày mua 100 con pp làm gì vậy?

nhóc con, hỷ mũi chưa sạch đã thể hiện bố đời, mày mua 100 con pp làm gì vậy?
tao mua rồi bán lại kiếm lời, nghĩ ai cũng UG xấu xa như 2 thằng mày à, đều là tội phạm mới bênh nhau,
nếu là những người tốt bình thường thì chả ai rảnh chọt mõm thối vào bênh vực UG cả

Last edited:
rcgkwe

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,825
170,899
Latest member
laikocotk