• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Request Rút tiền từ PP về VCB bao nhiêu để không bị hold tiền

conmuachieu

Junior
Reactions
21
MR
0.000
E muốn hỏi là rút tiền về VCB bây h thì khoảng bao nhiêu là an toan và không bị hold, rút 1 lần từ 600 - 700/tuần có bị hold không ? rát mong các pro giải thích giúp e, truước có rút về SCB bị hold nên h chuyển qua vcb, không biết ngân hàng này có hold tiền giống scb không? các pro nào đang rút về trong khoảng an toàn thì cho biết.thánk ạh

Tiện thể cho mình hỏi tổng phí phải chịu khi rút về luôn. Thanks!

tớ trước rút vài k cũng chả bị hỏi gì,
sau này thì cứ <1k cho nó an toàn
Phí là 126 tính từ PP về tới tài khoản

cứ dưới 1k cho chắc nhá . còn nếu nhiều quá không rút kịp thì cứ gửi vào stk mình rút hộ cho nhá :D :D

vietcombank ko hold , cứ yên tâm with ! hihi ;)

acb đi k bị hold về 2 - 4 ngày

ACB ko bị hold. Nên rút từ T2 thì T5 tiền về

tớ trước rút vài k cũng chả bị hỏi gì,
sau này thì cứ <1k cho nó an toàn
Phí là 126 tính từ PP về tới tài khoản
Các bác cho e hỏi bác nào with từ hom thu hai mà h vẫn chưa về báo e phát

Last edited:
Vietcombank,sacombank,techcombank 3 thằng này hold tien nhé. Nếu bạn sợ hold thì ko nên rút ở NH việt nam mà hãy làm thẻ của citibank, đây là ngân hàng đối tác của paypal toàn bộ tiền paypal đều đc citibank chuyển. Citibank nó ko hold, ko bắt bạn chứng minh nguồn gốc vì nếu có j thì nó tự kêu paypal xác minh chứ ko chụp hình màn hình tào lao như bank vn

Last edited:
mình vote mạnh cho thèn ACB, đã xài 1 năm, lần nào rút tiền cũng nhanh, bản thân mình chưa có lấn cấn gì về vụ hold tiền

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,984
171,051
Latest member
soihoang9x
Back
Top Bottom