Help Rút tiền từ Paypal về bank ACB

kyo565

Newbie
Reactions
1
MR
0.000
Paypal của em đã reg đc 2 tháng.
Mới add bank chưa ver do em đợi tiền từ paypal chuyển về bank rồi ver 1 thể! ;)
Em rút 150$ từ site adf.ly .
7h sáng ngày 02/07 đặt lệnh rút .7h sáng hôm sau Complete .
Báo mail là 2-4 days là về đến bank mà nay check bank ACB vẫn chưa có là sao vậy các bác?
Hay là em điền nhầm mã số thẻ Visa Prepaid nhỉ? :(
Nếu điền sai thành mã của người khác thì có đc refund lại do khác tên ko?Bác nào rành chỉ em với ạ!
Thanks các bác :)

Nhìn tên trong mail có vẻ bạn bị ngược tên ( Trừ khi bạn họ Hai , tên Nguyen :D )

Cái DEAR NGUYỄN HẢI kia khả năng ngược name rồi :D.
Bạn check lại xem , nếu ko ngược thì chắc chiều t3 là có xiền :D

Em tên là Nguyễn Hữu Hải
Bank name: Nguyen Huu Hai
Paypal: Hai Huu Nguyen
nếu sai thì khi nào refund thế các bác?

cái này chắc do name bạn thôi. còn time rút thì cứ thứ 6 đặt lệnh, sáng thứ 4 tuần sau là $ về ^^

chua tinh truong hop nguoc ten thi with paypal se ve trong khoang 2-4 day business.ban thot ko tru` ra 2 ngay hom nay thu 7 chu nhat ak.rang doi di.tinh ra hom nay moi co duoc 2 ngay business day.xin loi vietkey bi loi

chua tinh truong hop nguoc ten thi with paypal se ve trong khoang 2-4 day business.ban thot ko tru` ra 2 ngay hom nay thu 7 chu nhat ak.rang doi di.tinh ra hom nay moi co duoc 2 ngay business day.xin loi vietkey bi loi
Vậy chủ nhật với thứ 7 là Paypal nó k tính à bác @@

Tớ mọi lần rút về DA sáng thứ 3 thì sáng thứ 6 có, mà lần này rút sáng thứ 3 ngày 1/7 tới giờ này 7/7 còn ko thấy tiền đâu đây :(

Tớ mọi lần rút về DA sáng thứ 3 thì sáng thứ 6 có, mà lần này rút sáng thứ 3 ngày 1/7 tới giờ này 7/7 còn ko thấy tiền đâu đây :(

cũng y chang bạn này. ngày 1/7 complete. Mà h vẫn chưa thấy tiền đâu :|

tính gọi lên bọn DA hỏi thế nào.

trước VCB with thứ 2 thứ 4 có rùi.

ko biết rút pp về acb nó có hạn mức cho mình bao nhiêu 1 lần hong ta, nghe nói mấy bank kia hơn 10tr là bank nó hold rồi :confused:

hình như là trên 1k$ thì bị hold hay sao ý

chờ thêm thôi , mình nhận mấy lần chả sao , sẽ có số đầu 08 hỏi mình có nhận ko

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
419,394
171,450
Latest member
mintin
Back
Top Bottom