Rút tiền từ acc pp sau 180 ngày chờ đợi....

huynhkim

Newbie
Reactions
13
MR
0.000
Mẹ nó, tình hình là, em có 1 acc pp unver limit đủ 180 ngày, tên là Son Tran

Em add bank tên là Tran Trung Hieu và thông tin bank như bình thường......Nghe nói là rút như vậy đc.

PP đã complete từ ngày mùng 1/5 đến giờ chưa thấy về bank.

Em đoán là ko được. Nên hỏi các bác là đến bao giờ pp nó mới hoàn lại tiền vào acc cho mình.

TK bank bình thường thôi mà ! TK BIDV, nhưng hình như thằng BIDV nó mới đổi tên BANK :D mà mình ghi tên bank cũ :D có lẽ do vậy :)

Ax Cái first với midle name cậu đổi được mà sao ko đổi thành Hieu (Trung) Tran hoặc Trung Hieu Tran rút về 100% :<
ko chịu tham khảo trước khi rút !

100% là tiền ko về bank nhé, nếu sell acc thì pm chữ ký nha, xúc nhanh gọn lẹ

100% là tiền sẽ về nhé bạn

nhưng mà là về acc paypal

bank bidv mà liều ghê , test nếu tiền về thì pub tut cho anh em nhé

về cơ bản $ vào tk cá nhân bank check rất kỹ , nếu tk đúng mà tên sai nó ko cho vào là đúng , nó trả về nguồn gửi

tớ đi chuyển khoản cho bạn sai chi nhánh nó còn ko gửi call lên nó bắt lên làm lại biên lai mới dám gửi
bank chứ phải chợ đâu mà nó gửi bậy bạ

Thấy nó complete rồi mà ko chịu về nhỉ :(

- - - Updated - - -

Ax Cái first với midle name cậu đổi được mà sao ko đổi thành Hieu (Trung) Tran hoặc Trung Hieu Tran rút về 100% :<
ko chịu tham khảo trước khi rút !
Có change đc cái này đâu cậu ? Lúc add bank thì tớ đã sửa thành tran trung hieu đúng như trên thẻ rồi ! Còn tên trong pp vẫn là son tran, cái đó muốn đổi phải upload cái j đó cho nó mà !

Thấy nó complete rồi mà ko chịu về nhỉ :(
compete đó là paypal đã gửi $ về tk bank cậu
còn việc sai thông tin bank nó sẽ ko nhận $ vào cho cậu đâu , nó trả lại paypal đó

tớ cứ hiểu nôm na là có 2 bước để $ về : 1 complete paypal + 2 là complete về bank = tiền về túi

Mẹ nó, tình hình là, em có 1 acc pp unver limit đủ 180 ngày, tên là Son Tran

Em add bank tên là Tran Trung Hieu và thông tin bank như bình thường......Nghe nói là rút như vậy đc.

PP đã complete từ ngày mùng 1/5 đến giờ chưa thấy về bank.

Em đoán là ko được. Nên hỏi các bác là đến bao giờ pp nó mới hoàn lại tiền vào acc cho mình.

Acc PP họ Son tên Tran, acc Bank thi họ Tran, sao về bank dc. Sell lại cho anh em with cho mau lẹ, Pm volong66 đó bạn.

Khi nó trả về pp mua cái trust card hay Gift card của Saccombank mà rút nhé!

Ừ, nhưng thông tin gửi về bank thì lại hoàn toàn đúng mà. Chỉ khác là cái tên của PP và tên của TK nhận tiền khác nhau thôi.

Tớ vẫn add bank tên Tran Trung Hieu - stk - swiftcode đúng. PP complete - nghĩa là nó đã gửi tiền về cho tài khoản tran trung hieu của tớ rồi mà,.
Có mỗi 1 lỗi là ở chỗ này : Bank name : Joint Stock Commercial Bank for Investment and Development of Vietnam tớ lại điền tên cũ là Bank for Investment and Development of Vietnam.BIDV no mới đổi tên bank từ cuối năm ngoái, mình ko để ý, nên cứ điền tên bank cũ.

Khi nó trả về pp mua cái trust card hay Gift card của Saccombank mà rút nhé!
chỉ thấy 1 người công tâm lên tiếng

acc us thì đành phải sell
acc vn limit mà phải sell thì em tới lậy mấy bác , trừ khi ít $ quá ko bõ

chứ nhiều xèng thì ... tìm cách rút bằng đc

CÓ bác nào dám hốt acc usa limit 180 day ko ? :binhsua15:

- - - Updated - - -

Ừ, nhưng thông tin gửi về bank thì lại hoàn toàn đúng mà. Chỉ khác là cái tên của PP và tên của TK nhận tiền khác nhau thôi.

Tớ vẫn add bank tên Tran Trung Hieu - stk - swiftcode đúng. PP complete - nghĩa là nó đã gửi tiền về cho tài khoản tran trung hieu của tớ rồi mà,.
Có mỗi 1 lỗi là ở chỗ này : Bank name : Joint Stock Commercial Bank for Investment and Development of Vietnam tớ lại điền tên cũ là Bank for Investment and Development of Vietnam.BIDV no mới đổi tên bank từ cuối năm ngoái, mình ko để ý, nên cứ điền tên bank cũ.

cậu cứ cố ko hiểu nhỉ

đã bảo sai tên nó ko cho vào tài khoản cậu đâu , ko cần biết cậu điền đúng hết
cứ sai 1 cái là chết với nhà băng rồi

Cậu cứ giải thích làm gì , trừ khi cậu để lộn tên và họ ngược nhau , may ra nó còn về đc

đằng này tên sai hoàn toàn còn mong chờ nỗi gì nữa

Ừ, vậy chắc sell vậy :D cso 46$, chắc nó trừ mât 3$ fee rồi :(

- - - Updated - - -

Mà bán thì giá cả như nào các bác :D

chỉ thấy 1 người công tâm lên tiếng

acc us thì đành phải sell
acc vn limit mà phải sell thì em tới lậy mấy bác , trừ khi ít $ quá ko bõ

chứ nhiều xèng thì ... tìm cách rút bằng đc

CÓ bác nào dám hốt acc usa limit 180 day ko ? :binhsua15:

- - - Updated - - -

cậu cứ cố ko hiểu nhỉ

đã bảo sai tên nó ko cho vào tài khoản cậu đâu , ko cần biết cậu điền đúng hết
cứ sai 1 cái là chết với nhà băng rồi

Cậu cứ giải thích làm gì , trừ khi cậu để lộn tên và họ ngược nhau , may ra nó còn về đc

đằng này tên sai hoàn toàn còn mong chờ nỗi gì nữa
Có mail with bank đưa mình mua pp us cho

ten pp # tên bank sao rút đc nhỉ

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
419,459
171,507
Latest member
DANHDIENAN

Most viewed of week