• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Request Rút tiền PP, các bác cứu em T_T

Prepaid 4214 là chắc cú nhất
Thớt mới dùng pp mà ăn trò j đc hơn 11 củ vậy?

em gọi lên tổng đài ấy, nhân viên có giải thích là, có mấy loại thẻ, thì có loại j ấy đầu là 41.. j ấy thì 16 số đấy mới là 16 số rút tiền.
còn thẻ của em đầu 4221 thì phải điền số tk 9 số... :((
9 số nếu bạn làm tài khoản ngân hàng và 9 số đó là 9 số tk. còn cái này bạn chỉ làm thẻ mà ko tạo tk

Thứ 2 tiền sẽ về, yên tâm!

cảm ơn các bác...
nghe các bác nói e đỡ lo hẳn T_T
tại sáng sớm ngồi nhìn thấy cái ảnh của bác nào rút tiền điền TK 9 số,nên hãi quá gọi ngay cho ACB, nó lại nói 9 số mới đúng >"<
làm e vã mồ hôi quá.
e newbie thui, mới làm, còn vài ngày nữa mới đc 1 tháng, đọc hướng dẫn k kĩ nên hơi hoảng =.=

cảm ơn các bác...
nghe các bác nói e đỡ lo hẳn T_T
tại sáng sớm ngồi nhìn thấy cái ảnh của bác nào rút tiền điền TK 9 số,nên hãi quá gọi ngay cho ACB, nó lại nói 9 số mới đúng >"<
làm e vã mồ hôi quá.
e newbie thui, mới làm, còn vài ngày nữa mới đc 1 tháng, đọc hướng dẫn k kĩ nên hơi hoảng =.=
newbie chơi trò gì mà thu nhập khung vậy bạn? tiếp thị liên kết à?

Xin lỗi đời chứ bác quá đen
Đợi 30 ngày sau tiền về và nó trừ phí 700k nhé e dính quả đắng này rồi đau hơn hoạn =))

nếu with sai tk thì sẽ không về đâu cậu ơi, 15 ngày sau $ back trở lại paypal, lúc đó with lại, nhưng khi back lại pp thì tỷ lệ limit la 90%, đợi 6 tháng sau nhé

nếu with sai tk thì sẽ không về đâu cậu ơi, 15 ngày sau $ back trở lại paypal, lúc đó with lại, nhưng khi back lại pp thì tỷ lệ limit la 90%, đợi 6 tháng sau nhé
Không bị limit đâu nhưng hình như 20 ngày mới refund lại pp và bị trừ phí nữa

ôi mẹ ơi...đau tim quá :((

lần withdraw này có mail hay nc với bọn support nhờ giải quyết đc k ạ.

trong pp bjo vẫn còn tiền, thế bjo em withdraw tiếp, lần này điền đúng số TK 9 số thì tiền có về k hay phải đợi giải quyết cái trc ạ??

dạ em làm offer thui ạ. em k bít tiếp thị liên kết là j ạ...

hux hux có bác nào bít cách nhờ support hay cách giải quyết giúp e với T_T
Bạn đừng lo lắng vậy chứ, cứ chờ đủ 1 tuần hoặc hơn 2 đến 3 ngày xem sao đã. Mình trước cũng làm vậy mà vẫn nhận tiền đều đều mà.:)

Lần trước with lần đầu mình with bằng ATM VCB, completed xong 4 ngày tiền về, thấy ACB mất 7 ngày cơ à?
ọc , rút bằng atm vcb đc hả cậu , hay thế mà mình k biết :O

ọc , rút bằng atm vcb đc hả cậu , hay thế mà mình k biết :O
=)) bank nào chẳng đc cậu, tớ ghét phí của ACB nên quăng luôn cái stk VCB vẫn dùng vào :D, sau 1 ngày completed trên PP, 4 ngày sau tiền về ATM

=)) bank nào chẳng đc cậu, tớ ghét phí của ACB nên quăng luôn cái stk VCB vẫn dùng vào :D, sau 1 ngày completed trên PP, 4 ngày sau tiền về ATM
hay ,thế thì quá tiện, thằng acb cây atm nó xa quá ngại đi rút , mà stk vcb vnd hả cậu

hay ,thế thì quá tiện, thằng acb cây atm nó xa quá ngại đi rút , mà stk vcb vnd hả cậu
? k hiểu lắm?

Thớt mới chơi off mà kiếm tốt thế rồi, cho tớ theo học làm off với đi :oops:

menh tuong prepaid thi moi dung 16 so chu nhi :).ma ko mat dau ma lo.ko dc no khac tu refund ve pp mat 70k phi

mình cũng xin 1 chân theo học với:D

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,955
171,027
Latest member
Hinnoe

Most discussed of week

Most discussed of week

Back