Suggest Rút tiền paypal

Mình có tạo paypal cũng lâu rồi, cũng có >100$, mà chưa add thẻ, chỉ mới add bank ACB. Mình rút từ ngày 6/1, tất cả trong paypal báo complete, mà tới giờ vẫn chưa nhận được tiền trong tài khoản. Mới contact paypal mà nó lâu rep quá, có ai gặp trường hợp này chưa.
TÊN THỂ HIỆN TRÊN PAYPAL NGƯỢC HAY KO ===> KO QUAN TRỌNG

TỐT NHẤT BẠN NÊN VÀO PHẦN WITHDRAW XEM TÊN CỦA BẠN CÓ CHÍNH XÁC THEO CMND : TRAN VAN ABC THÌ LÀ OK

NẾU PHẦN WITHDRAW TÊN CỦA BẠN KO ĐÚNG THỨ TỰ TRONG CMND THÌ XEM NHƯ BỊ NGƯỢC NHÉ.

TRƯỜNG HỢP NÀY BẠN UP CMND LÊN YEU CẦU PP EDIT LẠI PROFILE CHO MÌNH LÀ OK

THANKS

Sao em rút về ACB ngày 8/02/2015 đến nay là 12/02/2015 rồi mà vẫn chưa thấy tin tức gì từ ngân hàng ACB . Đã kiểm tra tên tuổi là ok hết rồi mà sao kì vậy . ?

Sao em rút về ACB ngày 8/02/2015 đến nay là 12/02/2015 rồi mà vẫn chưa thấy tin tức gì từ ngân hàng ACB . Đã kiểm tra tên tuổi là ok hết rồi mà sao kì vậy . ?
Lệnh rút của bạn là rơi vào chủ nhật nên phai trừ ngày chủ nhật ra, hơn nữa bạn xem thử lệnh rút complete lúc nào? Thường thì tiền sẽ về bank từ 2-4 ngày làm việc sau khi complete nha bạn. Khi nào chờ quá 7 ngày hãy lo.

hihi đúng như lời các anh nói em đã nhận tiền ^^ lần đầu rút nên thấy lo . acb nó trừ em hết 125k hjhj. Cám ơn mấy anh nhiều .

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,872
172,950
Latest member
choinohubuzz

Most discussed of week

Most discussed of week

Back
Top Bottom