Solved rút tiền paypal về vietinbank

frbrown123

Junior
Reactions
58
MR
0.077
Insuree Balance
0
anh em cho hỏi rút tiền paypal về vietinbank có được hok,hồi trước em có rút một lần ở vietinbank nhưng hok được mất phí return nặng quá
hok biết bây giờ thì sao

Cũng như một số bank khác như VCB, rút thứ 7, chủ nhật thì khoảng chiều thứ tư về, Phí cũng vậy , 2 lần phí cỡ 120k

anh em cho hỏi rút tiền paypal về vietinbank có được hok,hồi trước em có rút một lần ở vietinbank nhưng hok được mất phí return nặng quá
hok biết bây giờ thì sao
rút bình thường nhé bạn, để ý tên xem có đúng không và ghi chính xác swiftcode nhé

hok biết bây giờ thì sao

rút $ PP nên visa VCB mình thấy chuẩn và nhanh. Viettin chậm và nó dễ bị refund mất phí oan mệt lắm

rút $ PP nên visa VCB mình thấy chuẩn và nhanh. Viettin chậm và nó dễ bị refund mất phí oan mệt lắm
Mình rút về Vietinbank bình thường, chậm nhất là 5 ngày, đa số là 4 ngày đã có.

rút vtb về bt mà, 4 ngày là về. Bạn xem lại tên mình với tên ngân hàng với code đi

Mới rút về nè :)

hok biết bây giờ thì sao
e bị 1 lần rút về vietinbank nhưng không được,thế là chừa,rút về acb hoặc vcb cho chắc @@

Mình rút về vietin hôm thứ 4 thì luc nào về nhỉ? Đang cần tiến mà chưa thấy tăm hơi dù pp complate sau 2 tiếng :(

cho mình hỏi thế này là đã ok chưa nhỉ,mình rút về bank lần đầu :(

chắc thứ 2 hoặc thứ 3
Bạn cho mình hỏi rút tiền từ thẻ nội địa có được không hay bắt buộc phải rút từ thẻ visa

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,889
170,948
Latest member
tamnhindautu

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week