• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Suggest Rút tiền Paypal về bank Viettin

Fantasycgc

Junior
Reactions
60
MR
0.101
Insuree Balance
0
Các bạn cho mình hỏi paypal mình đã very rồi giờ add thêm bank viettin vào để rút về viettin đc ko? Có bắt buộc phải sử dụng loại thẻ nào của viettin ko và phí rút về bank viettin là bao nhiêu?

hóng :D

Các bạn cho mình hỏi paypal mình đã very rồi giờ add thêm bank viettin vào để rút về viettin đc ko? Có bắt buộc phải sử dụng loại thẻ nào của viettin ko và phí rút về bank viettin là bao nhiêu?
Bạn sử dụng bất kì bank nào của Việt Nam đều rút về ok nhé.... Miễn tên bank trùng trên Paypal. Quan trọng nhất là Account Holder, fee rút về bank trừ thêm 62k

Bạn sử dụng bất kì bank nào của Việt Nam đều rút về ok nhé.... Miễn tên bank trùng trên Paypal. Quan trọng nhất là Account Holder, fee rút về bank trừ thêm 62k
chuẩn mình dùng thẻ nội địa vẫn rút tốt!

.up

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,920
170,995
Latest member
Antidetectprojec
Back
Top Bottom