• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Help Rút tiền paypal về bank bây h quá lâu

xiaoxiao2007

Verified
Reactions
180
MR
0.000
Trước đây mình rút tiền từ paypal về bank mất chỉ có 3-4 ngày, mà dạo từ tháng 10 trở đi là mất rút 5-6 ngày, đỉnh điểm lần này là rút tử hôm thứ 3 tuần trước mà tới thứ 2 tuần này vẫn chưa có tiền
Thật sự rất ức chế về cách làm việc của tụi bank VN
Mình xài acb

dạo này sao ấy, acc trước đây rút bình thường, hòi tháng 11 rút 2 lần về VCB đều bị trả lại, add thêm ACB vào rút từ hôm 01/12 giờ vẫn chưa thấy đâu, chắc lại cũng bị trả lại nốt.

mình vẫn rút ACB, rút chiều thứ 2 tới chiều thứ 4 là tiền về tài khoản :D còn rút từ thứ 6 thì thứ 4 cũng về, thứ 3 thì thứ 5, vẫn đều hàng tuần

chắc tuỳ chỗ rồi :D
mịa có hôm net wirebank về mấy tháng về bank rồi lên ngân hàng hỏi nó bảo ko có.
về nhà lại đòi net cả mấy tháng trời tưởng nó scam. sau 2 tháng ngân hàng nó gọi bảo có tiền đô ở nước ngoài về.
sau chuyển qua payment paypal cho nhanh, chừa wirebank ở vn :D

Mình rút đông á từ hôm 1/12 tới giờ vẫn chưa thấy về , trong pp vẫn chưa thấy gì , vẫn báo com , mà bank này trước kia cũng rút mấy lần rồi đều oke , ko hiểu sao lần này ko dc :(:(:(

TIền đã về
Bây h rút đúng 1 tuần tiền mới về
Vãi thật chứ
Thứ 3 tuần trước rút, thứ 3 tuần này tiền mới về
Bây h làm ăn chậm chạp ko chịu đc

giải thích cho các bạn chút để đừng đổi tại pp :
khi bạn đặt lệnh rút $ , gd viên paypal sẽ check xem cái số tiền rút đó có clear hay ko , nhận $ từ nguồn như thế nào
( nếu từ business thì sẽ chuyển luôn sang kế toán chuyển tiền -> complete sau 1 ngày or 1/2 ngày )
( nếu nguồn từ cá nhân khác , gd sẽ hold 1 ngày , có khi 2 ngày -> chuyển kế toán paypal chuyển tiền về bank )
tiếp tục , về bank vn , sẽ về đến nh nhà nước -> nh nhà nước chuyển đến nh mà bạn rút -> kế toán nh bạn sẽ chuyển tiền đến tk của bạn ( bước này lâu hay nhanh tuỳ nh nhà nước và nhân viên nh )
nếu rút từ chiều thứ 2 h vn thì tức là tầm 4-6h sáng bên US , tối thứ 2 là bắt đầu nv paypal làm việc với lệnh rút của bạn clear thì nó đặt lệnh chuyển tiền luôn trong đêm thứ 2 -> về vn vào trưa thứ 3 -> chiều ttứ 3 hoặc sáng thứ 4 nv việt nam chuyển tiền đến bank của bạn
nếu rút tiền vào thứ 3 4 5 h us , thì mất 2 ngày mới chuyển về bank vn . thường bank vn thứ 6 và thứ 2 là họp tổng kết và họp giao ban hoặc gì gì đó , nên tiền về bạnk bạn vào sáng hoặc chiều thứ 3
rút tiền vào thứ 6 h us , thì us nó cũng nghỉ thứ 7, họp chiều thứ 6 :D , nên đến chiều thứ 2 nó mới đặt lệnh chuyển , -> thứ 5 hoặc 6 tuần sau $ mới về bank các bạn

giải thích cho các bạn chút để đừng đổi tại pp :
khi bạn đặt lệnh rút $ , gd viên paypal sẽ check xem cái số tiền rút đó có clear hay ko , nhận $ từ nguồn như thế nào
( nếu từ business thì sẽ chuyển luôn sang kế toán chuyển tiền -> complete sau 1 ngày or 1/2 ngày )
( nếu nguồn từ cá nhân khác , gd sẽ hold 1 ngày , có khi 2 ngày -> chuyển kế toán paypal chuyển tiền về bank )
tiếp tục , về bank vn , sẽ về đến nh nhà nước -> nh nhà nước chuyển đến nh mà bạn rút -> kế toán nh bạn sẽ chuyển tiền đến tk của bạn ( bước này lâu hay nhanh tuỳ nh nhà nước và nhân viên nh )
nếu rút từ chiều thứ 2 h vn thì tức là tầm 4-6h sáng bên US , tối thứ 2 là bắt đầu nv paypal làm việc với lệnh rút của bạn clear thì nó đặt lệnh chuyển tiền luôn trong đêm thứ 2 -> về vn vào trưa thứ 3 -> chiều ttứ 3 hoặc sáng thứ 4 nv việt nam chuyển tiền đến bank của bạn
nếu rút tiền vào thứ 3 4 5 h us , thì mất 2 ngày mới chuyển về bank vn . thường bank vn thứ 6 và thứ 2 là họp tổng kết và họp giao ban hoặc gì gì đó , nên tiền về bạnk bạn vào sáng hoặc chiều thứ 3
rút tiền vào thứ 6 h us , thì us nó cũng nghỉ thứ 7, họp chiều thứ 6 :D , nên đến chiều thứ 2 nó mới đặt lệnh chuyển , -> thứ 5 hoặc 6 tuần sau $ mới về bank các bạn

vãi cả giải thích

nhưng mà chú phân tích sai rồi nhé :D

quy trình nó chỉ thế thôi , còn mình nói ra để các bác hình dung ra cho đỡ lo lắng :D , cao nhân thì chả nói gì để gà cứ lo sợ =))

Account của mình Business rút về bank thì nó xử lí cở 2h là completed. Về bank thì mất 2 ngày. Đã rút 2 lần 1 trong tháng 11 và lần gần nhất là trong tháng này.
Mình dùng techcombank rất mau lẹ.

Account của mình Business rút về bank thì nó xử lí cở 2h là completed. Về bank thì mất 2 ngày. Đã rút 2 lần 1 trong tháng 11 và lần gần nhất là trong tháng này.
Mình dùng techcombank rất mau lẹ.

Business name của bạn có trùng name bank ko ?

mình rút đúng 4 ngày là về bank rồi, có khi 3 ngày 1/2

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,984
171,048
Latest member
nhacai12bet16523
Back
Top Bottom