Ask Rút gọn rồi tiếp thị link shopee trên web 3x có tèo tk ko ae

Reactions
30
MR
1.349
Như câu hỏi trên ạ, mình có web riêng để rút gọn link shopee sang tên miền khác. Mà shopee nó có theo dõi được là được aff từ nguồn nào. Vậy liệu tiếp thị ở web 3x rồi sẽ qua web mình thì liệu shopee có biết đc ko và liệu có die ko ?

Blackmouse379

Junior
Reactions
41
MR
0.903
Chat with me via Yahoo Messenger Chat with me via Skype
Như câu hỏi trên ạ, mình có web riêng để rút gọn link shopee sang tên miền khác. Mà shopee nó có theo dõi được là được aff từ nguồn nào. Vậy liệu tiếp thị ở web 3x rồi sẽ qua web mình thì liệu shopee có biết đc ko và liệu có die ko ?
chắc là móm đấy. vì link share bằng tin nhắn zalo nó cũng k tính thì mình nghĩ nó sẽ quét ra thôi

Cali

Senior
Solutions
4
Reactions
235
MR
7.213
Call me! Call me! Chat with me via Yahoo Messenger Follow me on Facebook X.com
Chắc chắn biết bạn nhé, bạn đọc luật của shopee là biết, trong luật cấm quảng cáo sản phẩm trên trang 3x

Chắc chắn biết bạn nhé, bạn đọc luật của shopee là biết, trong luật cấm quảng cáo sản phẩm trên trang 3x
thật ra cũng khó, thế mà chả may có đứa nào chơi xấu. Nó cầm link mình up lên web 3x thì coi như tk mình tèo hả b
Với mình cũng đang chưa hiểu cơ chế. Tại mình sẽ có 1 web trung gian short link riêng của mình, coi như là web clean thì cno quét kiểu gì để biết nguồn ban đầu từ 3x nhỉ

moitapchoimmo

Senior
Reactions
263
MR
0.832
Chat with me via Yahoo Messenger
thật ra cũng khó, thế mà chả may có đứa nào chơi xấu. Nó cầm link mình up lên web 3x thì coi như tk mình tèo hả b
Với mình cũng đang chưa hiểu cơ chế. Tại mình sẽ có 1 web trung gian short link riêng của mình, coi như là web clean thì cno quét kiểu gì để biết nguồn ban đầu từ 3x nhỉ
mấy cái thể loại nguồn ref này bọn aff nó có từ thời 8 hoánh rồi bro ơi
Bro có thể chuyển đổi direct link qua 2-3 site thì may ra mới vượt đc nó

MMOBlog

Junior
Reactions
10
MR
0.655
Chat with me via Yahoo Messenger
Khi bạn làm điều này thì cần lưu ý đến các traffic từ các nguồn không hợp lệ như web 3x thì có khả năng tài khoản của bạ có thể bị khóa.
Bạn cần phải lưu ý đến các điều khoản của shopee vì họ khá nghiêm ngặt về việc quảng bá thông qua các web có nội dung người lớn.

Monmoon

Hero
Verified
Solutions
2
Reactions
515
MR
4.443
$1,000.00
Follow me on Facebook
100% die, nó phát hiện ra ngay ko để nó sập ah bạn

tunianh

Junior
Reactions
27
MR
0.315
Bác có giải pháp gì chưa. Thấy mấy ông bọc mấy lớp link

Announcements

Forum statistics

Threads
423,746
176,202
Latest member
Trunghn1103

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week