Help Rút check Paypal - An toàn và nhanh chóng.

Status
Not open for further replies.

hoangdouis12

Kindness
Reactions
1,644
MR
0.083
Follow me on Facebook Chat with me via Skype
chủ thớt lâu rồi mới thấy online lại nhi? dao này làm ăn kinh thế
Lai rai bác, kiếm dc ít nho có bác đưa đường chỉ lôi mới tìm thấy mặt trời. Dạo này làm ăn ngon lành ko bác.

Lai rai bác, kiếm dc ít nho có bác đưa đường chỉ lôi mới tìm thấy mặt trời. Dạo này làm ăn ngon lành ko bác.
dạo nay chan lắm cậu ah, đang nghỉ giải lao, sang năm mới xem có gi hay không . nói chung mmo dạo này có vẻ ảm đạm quá. cậu chịu khó test paypal nhi? có kình nghiệm chia sẻ lên 4room vậy là tuyệt vời rồi, cố gắng nhé

dạo nay chan lắm cậu ah, đang nghỉ giải lao, sang năm mới xem có gi hay không . nói chung mmo dạo này có vẻ ảm đạm quá. cậu chịu khó test paypal nhi? có kình nghiệm chia sẻ lên 4room vậy là tuyệt vời rồi, cố gắng nhé
Mình cũng nghỉ giải lao rồi, đang ngồi ngâm cứu thêm những con đường khác.

vanduya11

Junior
Reactions
155
MR
0.000
Rút check chỉ dành cho paypal Usa , chứ mấy cụ paypal việt nam thì ko có đâu mà ham hố

Cách này vẫn rút trước kia, paypal us limited sau 180 day vẫn rút check ngon
Vì rút check ngon nên 1 số pro đã mở dịch vụ rút paypal us limited thuê ( vì ko phải ai cũng kiếm đc bank us mà rút )

Bổ xung : 1 người , 1 add bên us rút vài trăm acc paypal cũng đc nhé

Rút check chỉ dành cho paypal Usa , chứ mấy cụ paypal việt nam thì ko có đâu mà ham hố

Vì rút check ngon nên 1 số pro đã mở dịch vụ rút paypal us limited thuê ( vì ko phải ai cũng kiếm đc bank us mà rút )

vậy 10ng thì 1k acc 1 tháng hả bác, nếu thế thì giàu rồi còn gì nữa. Mình chỉ bổ sung thêm cách mới cho anh e, để phòng trường hop ko add dc bank.

MarkHustle

Junior
Reactions
17
MR
0.000

làm vậy người bên đó có bị sờ gáy không ?

vậy 10ng thì 1k acc 1 tháng hả bác, nếu thế thì giàu rồi còn gì nữa. Mình chỉ bổ sung thêm cách mới cho anh e, để phòng trường hop ko add dc bank.

Nếu người đó là công dân mỹ thì thoải mái , nếu là paypal us limited 180 day thì rút khỏi phải lăn tăn

Nếu paypal live cần đảm bảo nguồn cho drop , tránh tát ao để drop phải chịu hậu quả

Còn nếu là du học sinh Việt Nam thì 1 tháng chỉ nên < 5k , vì du học sinh bị cấm ra ngoài làm thêm nên nhận check nhiều sẽ bị dò hỏi và kê khai ...

Bạn mình trước hay học cho vì du học cũng bị giới hạn này, còn giờ nó đi thực tập nên ko ai nhận ccho

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
423,922
176,402
Latest member
wilam18

Most viewed of week

Most discussed of week