Help Rút check Paypal - An toàn và nhanh chóng.

Status
Not open for further replies.

hoangdouis12

Kindness
Reactions
1,644
MR
0.083
Follow me on Facebook Chat with me via Skype
Vote cho tình thần thớt share luôn hướng rút cách này đi bác, rút về bank quài cũng hơi sợ :cool:
Bác điền tên, địa chỉ, số đt ng nhận bên us. Sau khi complete, paypal thông báo 1-2 tuần, nhưng thực tế sớm hơn, 3-5 ngày là có mì gói rồi. Một số tk ko cho add bank thì quất check cho nhanh.

phuocvo4601

Hero
Verified
Reactions
2,199
MR
0.026
Call me! Call me! Chat with me via Skype X.com
Bác điền tên, địa chỉ, số đt ng nhận bên us. Sau khi complete, paypal thông báo 1-2 tuần, nhưng thực tế sớm hơn, 3-5 ngày là có mì gói rồi. Một số tk ko cho add bank thì quất check cho nhanh.
Like! :cool:

Boybanhbeo

Newbie
Reactions
3
MR
0.000
Không hiểu, PO là gì? Check này là check định danh to order mà, phải đúng tên, địa chỉ trên cmnd ngân hàng mới cho nhận

nambembis

Hero
Reactions
558
MR
0.000
Chat with me via Skype
Mình thấy PP US chuyển về bank cũng đơn giản, không mất phí, nhanh ( tất nhiên PP của US nhanh hơn PP VN nhiều)

Tên bank cũng chẳng cần khớp tên trên PP nên khá tiện :p

Mất check thì khóc nhé nên bank US vẫn an toàn hơn. Mấy cái check này ra ngân hàng rút hình như có tính phí kha khá.

Mình thấy PP US chuyển về bank cũng đơn giản, không mất phí, nhanh ( tất nhiên PP của US nhanh hơn PP VN nhiều)

Tên bank cũng chẳng cần khớp tên trên PP nên khá tiện :p

Mất check thì khóc nhé nên bank US vẫn an toàn hơn. Mấy cái check này ra ngân hàng rút hình như có tính phí kha khá.
Mình viết chi tiết lắm rồi mà bác đọc vẫn thiếu : check là hàng thư bảo đảm, anh đẹp zai giao tận tay, kiểm tra kỹ rồi ký nhận nhé, fee thì ghi rõ trên kia có 1,5$ rẻ hơn hạt dẻ và vài xèng đổ xăng.
Bank us thì 300$ ký quỹ khi mở tk nhé bác, nhận tiền va rút tiền nhiều sẽ gặp khó khăn, thuế bên nc ngoài nếu rẻ thì ko có ai mua hàng bằng thẻ tín dụng, thất nghiệp mà có tiền chuyen vo trong bank thì nó cúp luôn cho móm.

Last edited:
Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
423,922
176,402
Latest member
wilam18

Most viewed of week