Help Rút ACB từ 7/1 chưa thấy về

boystyle04

Senior
Reactions
179
MR
0.014
Insuree Balance
0
Xèng về r, mod close giúp mình nhé :D

Last edited:
Có bác nào rút ACB tầm mùng 7 đã nhận được tiền chưa? Mọi khi rút 3-4 hôm đã thấy về rồi mà nay lâu quá. Bình thường mình chỉ rút tầm 10m thôi lần này tút nhiều nhất 18m mà chưa thấy e nó đâu :(

Chuyện bình thường mà,
Rút về bạn nên canh rút đầu tuần sẽ về nhanh hơn
Nếu bạn rút thứ 7 thì khả năng cuối tuần này về

rút thứ 5 về sáng hôm kia, của bạn chắc nay hoặc mai là về

Chuyện bình thường mà,
Rút về bạn nên canh rút đầu tuần sẽ về nhanh hơn
Nếu bạn rút thứ 7 thì khả năng cuối tuần này về
Vâng bác sau không rút ngày nghỉ nữa

Mình rút nhầm bank tên người khác thì bao lâu refund ngược lại nhỉ. Complete từ hôm 3/1. Ppvn limit 180d

Mình rút nhầm bank tên người khác thì bao lâu refund ngược lại nhỉ. Complete từ hôm 3/1. Ppvn limit 180d

hơn 1 tháng, tầm 40 ngày

PP dạo này bệnh ghê.
Lâu nay rút cứ tầm 1h đổ lại là com và 2 ngày là tiền về bank.
Mà T3 vừa rồi rút tận T6 mới Com. Bấn quá T6 làm thêm 1 with nữa nó com trong 15p :D
Hóng T2 hay T3 tiền về. Méo hiểu gì luôn.

A chị nào có kinh nghiệm hỗ trợ e với. Chả là e có tạo 1 cái tk paypal mới đây e đặt tên đúng chuẩn luôn ạ. Tên là Nguyen Minh Cuong. First name : minh cuong. Middle name bỏ trống. Last name : nguyen.
Nhưng khổ nỗi khi e vào add bank , chỗ name on account. Cái ô cố định lại là tên đệm : minh. Middle name thì trống. Rồi ô name lại là : cuong nguyen.
E chả hiểu sao e đặt tên đúng mà lại thành ra vậy. Giờ e có sữa thì cũng ko biết sửa sao nữa hjc.
Xin hỏi có ai bị giống em ko ? Và nếu có cho e hỏi nếu e xác nhận add bank theo như trên e vẫn rút tiền về bank đc chứ ạ ? E đang xài của bank á châu.

A chị nào có kinh nghiệm hỗ trợ e với. Chả là e có tạo 1 cái tk paypal mới đây e đặt tên đúng chuẩn luôn ạ. Tên là Nguyen Minh Cuong. First name : minh cuong. Middle name bỏ trống. Last name : nguyen.
Nhưng khổ nỗi khi e vào add bank , chỗ name on account. Cái ô cố định lại là tên đệm : minh. Middle name thì trống. Rồi ô name lại là : cuong nguyen.
E chả hiểu sao e đặt tên đúng mà lại thành ra vậy. Giờ e có sữa thì cũng ko biết sửa sao nữa hjc.
Xin hỏi có ai bị giống em ko ? Và nếu có cho e hỏi nếu e xác nhận add bank theo như trên e vẫn rút tiền về bank đc chứ ạ ? E đang xài của bank á châu.

ai chỉ bạn đặt kiều này vậy. Từ giữa 2016 thì tên sao cứ để vậy. Ko cần đặt ngược nữa đâu.....

tên đó ko rút về bank được nha

giờ chỉ có contact PP nói điền sai tên + chuẩn bị CMND up lên đổi name thôi

của mình thì tên đảo lộn hết cả lên , giờ không biết làm cách nào để cho nó đúng nữa , hic . hóng các pro .

A đ
ai chỉ bạn đặt kiều này vậy. Từ giữa 2016 thì tên sao cứ để vậy. Ko cần đặt ngược nữa đâu.....

tên đó ko rút về bank được nha

giờ chỉ có contact PP nói điền sai tên + chuẩn bị CMND up lên đổi name thôi
A đọc kỹ hộ e a ơi có sai gì đâu ạ

First Name: Nguyen
Last Name: Minh Cuong

or
First Name: Nguyen
Middle : Minh
Last Name: Cuong
First name : Minh Cuong
Last name : Nguyen
Trong phần vừa login vào thì nó là Hello Minh Cuong
Còn trong setting profile thì đúng theo thứ tự : nguyen minh cuong
Vậy mà lúc add bank thì ô cố định đầu tiên mục name on bank lại là tên lót Minh.
Còn middle name trông. Ô name lại là : cuong nguyen
Nên em moi ko hieu cho nay. Va neu sua thi e phai liên he paypal sua the nao ạ.

UP CMND lên tự nó đổi lại đúng thứ tự để rút bank
Suy nghĩ nhiều làm éo gì cho mệt

Có tk paypal limit 180 ngày , trong có hơn 100$ mà rút về bank toàn sai Account Holder ! Bác nào giúp được mình với , không biết cach change name , Địa chỉ bank và paypal thì khác địa chỉ CMT ạ :(( rút 2 lần toàn bị rufun về paypal

Có tk paypal limit 180 ngày , trong có hơn 100$ mà rút về bank toàn sai Account Holder ! Bác nào giúp được mình với , không biết cach change name , Địa chỉ bank và paypal thì khác địa chỉ CMT ạ :(( rút 2 lần toàn bị rufun về paypal
Bán rẻ ko thím <3

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,824
170,898
Latest member
nhacaimb66

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week