Suggest Rút 2000 PP về bank 1 tuần 1 lần có an toàn ko ?

DaiKaViet

Senior
Reactions
255
MR
0.072
Call me! Call me! Follow me on Facebook Chat with me via Skype X.com
Như title. Hiện h một tuần mình with về khoảng 900$ chưa có vấn đề gì. Gần đây mình muốn mở rộng kinh doanh nên nhu cầu with về tăng lên khoảng 2000-2400$ 1 tuần. Trc kia mình có đọc một số comment về việc giới hạn tiền rút về tránh bị hold là 1000$ thì phải, thông tin đó có thật ko ?
Nhờ các pro vào giúp với :(
Nguồn tiền thì sạch 100%, có invoice và Proof đầy đủ. Acc chưa từng bị limit
Buôn bán thuốc phiện hay sao mà nhiều $ vậy bác

Nếu acc của cậu không dính tới hoạt động "đen" thì cậu rút bao nhiêu cũng được, miễn là trong tầm qui định của Paypal. Bạn có thể rút nhiều lần/ ngày cũng không sao. Còn ăn limit là cái "lệ" của Paypal khi họ cần xác minh tài khoản, verify các thông tin. Nếu hoạt động lâu dài, đừng ngại ăn limit, vì nếu hoạt động sạch, và thông tin thật thì gỡ limit rất dễ.
Mình xài acc paypal được 4 năm, xài thông tin thật, hoạt động sạch và có thể nhận transfer từ bất cứ đâu, có thể withdraw bất cứ lúc nào, bao nhiêu cũng được. log vào acc 1 ngày 100 lần cũng chẳng sao. Ngày xưa từng bị limit, verify mấy lần nhưng đều vượt qua hết.

Chúc chủ thớt rút tiền nhanh nha.

Mình chưa dính limit lần nào nên hơi ngại khoản này thôi :v

Dính Limit là hên xui thôi. Lỡ có dính tí nguồn bẩn vào thì khả năng limit cao, hoặc là đổi ip liên tục, log vào các máy khác nhau liên tục cũng dễ bị dính.
cái vụ login thì mình chỉ dùng 1 máy, 1 ip tĩnh duy nhất nên ko lo :D
Tiền thì sạch chắc chắn do khách của mình làm ăn cũng lâu rùi :D Giao dịch thì có invoice đàng hoàng, mỗi lần cống fee cho PP cũng vài chục $ chứ chả ít gì.
Mình hơi băn khoăn khoản rút nhiều lần quá thôi :D Tự dưng nảy nòi ra limit li meo thì mệt người -_-

smalldragonvt

Senior
Reactions
157
MR
0.003
Tên pp mính vừa mới đổi sau khi up cmnd hiện thành Dac Huynh Le(tên mình là Le Dac Huynh), ko biết vậy đã đúng chưa bạn?

cậu chụp cái hình lúc add bank lên cho mọi người thấy là ok, nếu cái họ lúc add bank là Le thì cậu đúng rồi, ko phải đổi tên nữa, cứ thế mà rút

tkank95

Junior
Reactions
7
MR
0.039
Như title. Hiện h một tuần mình with về khoảng 900$ chưa có vấn đề gì. Gần đây mình muốn mở rộng kinh doanh nên nhu cầu with về tăng lên khoảng 2000-2400$ 1 tuần. Trc kia mình có đọc một số comment về việc giới hạn tiền rút về tránh bị hold là 1000$ thì phải, thông tin đó có thật ko ?
Nhờ các pro vào giúp với :(
Nguồn tiền thì sạch 100%, có invoice và Proof đầy đủ. Acc chưa từng bị limit
Chỉ cho em cách kiếm $ với ạ

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
423,920
176,399
Latest member
girisingo

Most viewed of week