Event Ruộng sâu trâu nái không bằng con gái đầu lòng (ver 2 ) ^^

Status
Not open for further replies.
Xin chúc mừng bác thớt :D

Chúc bé gái khỏe mạnh, hạnh phúc như những gì gia đình mong cầu nhé, e đoán tên e bé là Mai Ngọc Hạnh :yolo:

Tươi như hoa thiên lý
Khỏe như đá kim cương
Sức mạng rắn phi thường
Vượt qua được mọi khó khăn vất vả

Tên bé: Nguyễn Ngọc Gia Hân

chúc mừng thớt 18-20 năm sau có con rê cụ

chúc bé khi lớn trở thành một người phụ nữ thành đạt :cool:

chúc gia đình hạnh phúc.
Bùi thị thanh Mai
Trần Thị kim Anh
Mai THị Hoàng Linh
Nguyễn THị Đài Trang
Châu Thị Ngọc Giàu
Lê thị Diệu Châu
Phạm Thị Hoàng Kim
Mai Như Châu Ngọc
Huỳnh thị Huyền Trân

chúc mừng, chúc mừng, chúc mừng, chúc mừng...chúc mừng, chúc mừng, chúc mừng, chúc mừng...chúc mừng, chúc mừng, chúc mừng, chúc mừng...chúc mừng, chúc mừng, chúc mừng, chúc mừng...chúc mừng, chúc mừng, chúc mừng, chúc mừng...chúc mừng, chúc mừng, chúc mừng, chúc mừng...chúc mừng, chúc mừng, chúc mừng, chúc mừng...chúc mừng, chúc mừng, chúc mừng, chúc mừng...chúc mừng, chúc mừng, chúc mừng, chúc mừng...chúc mừng, chúc mừng, chúc mừng, chúc mừng...chúc mừng, chúc mừng, chúc mừng, chúc mừng...chúc mừng, chúc mừng, chúc mừng, chúc mừng...chúc mừng, chúc mừng, chúc mừng, chúc mừng...chúc mừng, chúc mừng, chúc mừng, chúc mừng...chúc mừng, chúc mừng, chúc mừng, chúc mừng...chúc mừng, chúc mừng, chúc mừng, chúc mừng...chúc mừng, chúc mừng, chúc mừng, chúc mừng...chúc mừng, chúc mừng, chúc mừng, chúc mừng...chúc mừng, chúc mừng, chúc mừng, chúc mừng...chúc mừng, chúc mừng, chúc mừng, chúc mừng...chúc mừng, chúc mừng, chúc mừng, chúc mừng...chúc mừng, chúc mừng, chúc mừng, chúc mừng...chúc mừng, chúc mừng, chúc mừng, chúc mừng...chúc mừng, chúc mừng, chúc mừng, chúc mừng...chúc mừng, chúc mừng, chúc mừng, chúc mừng...chúc mừng, chúc mừng, chúc mừng, chúc mừng...

chúc bé hay ăn chóng lớn:)

Chúc gia đình bác hạnh phúc và tất nhiên cháu tên là Hạnh rồi hehe

Chúc mừng bác, tặng bác 1 bài thơ em sáng tác ngay lúc này:

Chúc cho bé gái thông minh
Lớn lên hạnh phúc,đầy tình yêu thương

....bí rồi bác.

Tên: Nguyễn Ngọc Gia Hân :D ( hân hoan, vui vẻ, may mắn, hạnh phúc suốt cả cuộc đời )
bác ko cho em cái tên họ khó em quá

Chào mừng 1 bé ra đời nữa
Chúc mừng 1 người đk làm bố
Chúc mừng 1 gd mới
Mong mọi điều tốt lành sẽ đến với gd bác

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
418,673
170,772