Event Ruộng sâu trâu nái không bằng con gái đầu lòng (ver 2 ) ^^

Status
Not open for further replies.

soonlove

MMO4ME United
Trader
Reactions
1,487
MR
1.617
Insuree Balance
3809|500|USDT
Service Details
1||VPS|https://mmo4me.com/threads/dedicated-ovh-vultr-aws-amz-do-hma-purevpn-proxy-envato-fiverr-kaspersky-ahrefs-course.12389/|15|VIP2|0|5
Telegram
Chat with me via Yahoo Messenger
Cái topic kia bị chú chemgio xác định là sai rule, mọi người tìm chú ấy mà chém nhé ^^

Mình thay đổi lại 1 tí để các bạn có thể tham gia và topic ko bị đóng cửa @@

Thông báo với toàn thể gia đình mmo4me là vợ mình vừa sinh 1 bé gái mấy hôm trc, ai từng làm cha làm mẹ sẽ hiểu được niềm vui của mình lớn thế nào ^^. Không biết nói thế nào nên vào đề luôn @@...

Tổng giá trị event 50$

* Giải nhất: 15$ (1 giải)
* Giải nhì: 10$ ( 2 giải)
* Giải ba: 5$ (3 giải)
* Giải kk: 1$ (10 giải)

Thể lệ như sau: mọi người cm 1 cậu chúc, 1 bài thơ, 1 câu ca dao tục ngữ hoặc bất cứ gì bạn muốn. Thôi thì random.org vậy( vẫn thấy like vui hơn vì ai thật sự cần giải thưởng sẽ bỏ tí thời gian ra để giành lấy nhưng rule ko dc nên bỏ vậy ^^), mọi người chịu khó cm lại nhé :)
22h ngày 1.11 mình sẽ công bố kết quả :D

*** Bổ xung giải đặc biêt ^^ : Ai đoán đúng tên con gái mình thì nhận giải, người đầu tiên đoán đúng nhé. Gợi ý là mình muốn con gái có 1 cuộc sống hạnh phúc,vui vẻ ^^ ( đoán cả họ tên và tên đệm nhé :D)
Trị giá 20$ ^^

Last edited:
cung hỷ :D chúc sức khỏe mẹ và bé gái

Thay mặt Đảng, Nhà Nước, Chính Phủ. Chủ tịch Nước, Chủ tịch Quốc Hội nước CHXHCNVN. Thay mặt Bộ Công An, Bộ GTVT, Bộ Chính Trị. Thay mặt UBND Phường, Tổ, Khu Phố, các cấp Quận Huyện. UBND mặt trận Tổ Quốc, UB Phòng Chống HIV. Ban phòng chống các tệ nạn xã hội, UB phòng cháy chữa cháy, UB Sinh đẻ có kế hoạch. Thay mặt hội người mù, hội người cao tuổi, hội các lão thành Cách Mạng. Thay mặt các câu lạc bộ Thẫm Mĩ, Dưỡng Sinh, CLB Cử Tạ Thể Hình, CLB bé khỏe bé ngoan....Tôi Xin Chúc Mừng soon..chúc pé gái mau lớn...khỏe mạnh

Chúc mừng gia đình có 01 cô công chúa :D

Dự là Như Ý

Last edited:
:D chúc gia đình bác hạnh phúc!!!

tên con gái bác là: Mai Thị Ngọc Hân phải ko??? :D

Last edited:
Thay mặt toàn thế giới chúc gia đình bác hạnh phúc

Chúc bác hạnh phúc :)

Chúc bên kia rồi h sang bên này ké :D!

Chúc mừng bác đã đón chào một công chúa nhé!
Chúc bé hay ăn chóng lớn và ngoan ngoãn vâng lời cha mẹ thầy cô nhé!
Hãy là một công dân tốt của tương lai...

Chúc gia đình bác hạnh phúc!!!

p/s :22h ngày 1.10 mình sẽ công bố kết quả, không biêt thớt định để event 1 năm luôn ah :)

Ruộng khuya nín thở nắng chiều
Sâu trong mây lúa sẽ nhiều bỗng dưng
Trâu buồn điệp điệp sau lưng
Nái dòng sông Mã rưng rưng nghẹn ngào
Không nguôi nón thúng quai thao
Bằng tâm tưởng nhớ nhà bao giờ về
Con đường đổ lộn nguyên khê
Gái trai hóa đá thuyền kề bên nhau
Đầu xanh phất ngọn cờ lau
Lòng chưa kịp má đỏ au đến trường .

Chúc mừng bác cùng toàn thể gia đình , có con gái đầu lòng là sau này bác nhàn lắm đấy !
Chúc bé Mai Gia Hân vui vẻ và hạnh phúc suốt cuộc đời như điều bố con mong muốn !​

Last edited:
Cho xin miếng hình bé gái nhà ah Phương coi duyệt đc ta tổ chức thông gia thôi @ Bé nhà em cũng đc 20 ngày rồi

Hic hôm nay bao nhiêu ông inbox nhờ like :D
Chúc mưng thớt nhé,mình vẫn chưa vợ chán thế :mad:

thanks chủ top đã hiểu cho mình :D chúc cho con gái của chủ top mau ăn, chóng lớn ,khỏe mạnh, xinh đẹp, thông minh nhé,hãy luôn là người cha và người chồng tốt yêu thương vợ con nhé :D:D:D:D

Xin chúc mừng bố thằng ku nha ^^

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,364
170,489
Latest member
childinyou

Most viewed of week